รูป HI SUTTHISAN - รูปที่ 1/11
รูป HI SUTTHISAN - รูปที่ 2/11
รูป HI SUTTHISAN - รูปที่ 3/11
รูป HI SUTTHISAN - รูปที่ 4/11
รูป HI SUTTHISAN - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

HI SUTTHISAN

ไฮ สุทธิสารห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

HI SUTTHISAN
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
544
2.4 เมตร
2019
37 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Happy Condo Ratchada 18

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Ivy Ratchada

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Ratchada

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Privacy Ratchada - Sutthisan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

The Niche Ladprao 48

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Ladprao 48

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Asher Ratchada

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Asher Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Asher Ratchada

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Centrio Ladprao 48

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Centrio Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Centrio Ladprao 48

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Ratchada City 18

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ratchada City 18

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Ratchada City 18

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,767 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,110 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,298 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,151 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,946 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,179 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.6 กม.

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 5.9 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,910 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,829 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,217 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,813 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 5.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,119 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 811 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,817 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,018 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,921 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,458 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.2 กม.

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,554 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,155 ประกาศ

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,947 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,640 ประกาศ

ฟอร์จูนทาวน์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศให้เช่า 56,504 ประกาศ

ประกาศขาย ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศขาย 20,239 ประกาศ

ถนนสังคมสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 353 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศขาย 132 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,103 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,266 ประกาศ

ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 2,099 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,638 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28 - 30 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร  B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

🔺 ให้เช่าคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร  B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

🚩 ให้เช่าคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร  B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

🎊 ให้เช่าคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร  B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

📌 ให้เช่าคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ 🔥จองด่วน✨Hi สุทธิสาร พร้อมอยู่ (1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ) 30 ตรม. เช่าเพียง 11,000/เดือน ▫️Line: @sanhaproperty📲095-6922871 แอดไลน์ตอบไวมาก

🔥จองด่วน✨Hi สุทธิสาร พร้อมอยู่ (1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ) 30 ตรม. เช่าเพียง 11,000/เดือน ▫️Line: @sanhaproperty📲095-6922871 แอดไลน์ตอบไวมาก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Hi Sutthisan Condo ใกล้ MRT สุทธิสาร (ห้องมุม)

ให้เช่าคอนโด Hi Sutthisan Condo ใกล้ MRT สุทธิสาร (ห้องมุม)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:59

ประกาศขายในโครงการ (17)

🏢 ขายคอนโด : HI SUTTHISAN (ไฮ สุทธิสาร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9719

🏢 ขายคอนโด : HI SUTTHISAN (ไฮ สุทธิสาร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9719

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🎉 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,489,000
UPDATE !
(฿80,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
🎉 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿2,299,000
UPDATE !
(฿82,107 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿2,299,000
UPDATE !
(฿82,107 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
🚩 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,489,000
UPDATE !
(฿80,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
“ขาย ‼️ Hi Suthisan ✨ ห้องสวย เฟอร์ครบ ทำเลดี ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมสระว่ายน้ำระบบเกลือ!”

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
(18860) Hi Sutthisan Condo

(18860) Hi Sutthisan Condo

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.21 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿69,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(18716) Hi Sutthisan Condo

(18716) Hi Sutthisan Condo

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,920,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033646 Hi Sutthisan

A033646 Hi Sutthisan

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿63,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033563 Hi Sutthisan

A033563 Hi Sutthisan

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,920,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(18852) Hi Sutthisan Condo

(18852) Hi Sutthisan Condo

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿63,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🔺 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿2,299,000
UPDATE !
(฿82,107 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔥ขาย 1.9 ลบ. ต่ำกว่าตลาด!! ไฮ สุทธิสาร (Hi Sutthisan) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ครบ ติดต่อ▫️@sanhaproperty📲095-6922871 แอดไลน์ตอบไวมาก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.9 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿65,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:45
(TQ&FQ) Hi Sutthisan 1Bed 1Bath Corner Unit Sale with Tenant Yield 5%

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-8
28 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:23
P-103426 วิวเมือง! ไฮ สุทธิสาร 1 นอน 6 ชั้น 1.9 ล้าน  | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

P-103426 วิวเมือง! ไฮ สุทธิสาร 1 นอน 6 ชั้น 1.9 ล้าน | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿63,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:01
🔺 ขายคอนโด ไฮ สุทธิสาร คอนโด อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัทร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,489,000
UPDATE !
(฿80,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:02

A033650 Hi Sutthisan

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.21 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿69,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

โครงการใกล้เคียง HI SUTTHISAN

ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18

Happy Condo Ratchada 18

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ รัชดา
ไอวี่ รัชดา

Ivy Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Ratchada27 ประกาศ
ขาย Ivy Ratchada11 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร

The Privacy Ratchada - Sutthisan

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48

The Niche Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชเชอร์ รัชดา
แอชเชอร์ รัชดา

Asher Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Asher Ratchada0 ประกาศ
ขาย Asher Ratchada2 ประกาศ
เซนทริโอ ลาดพร้าว 48

Centrio Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ขาย Centrio Ladprao 481 ประกาศ
รัชดา ซิตี้ 18

Ratchada City 18

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Ratchada City 183 ประกาศ
ขาย Ratchada City 1814 ประกาศ