รูป The Madison - รูปที่ 1/17
รูป The Madison - รูปที่ 2/17
รูป The Madison - รูปที่ 3/17
รูป The Madison - รูปที่ 4/17
รูป The Madison - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Madison

เดอะ เมดิสันวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
28ยูนิตขาย
150ยูนิตเช่า

เดอะ เมดิสัน The Madison พัฒนาโดย บริษัท โรจนะ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 36 ชั้น 151 ยูนิต คอนโด High Rise 36 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 41 ภายนอกและภายในอาคาร ด้วยการใช้โทนสีสบายตา ให้ความเป็นธรรมชาติ เน้นการออกแบบและตกแต่งแบบเรียบง่าย ให้ทุกการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยเกิดความคุ้มมากที่สุด ใกล้รถไฟฟ้า และ สถานที่สำคัญมากมายสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน และรปภ.24 ชม. - ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -Emporium, EmQuatier, Terminal 21, K Village, Gateway เอกมัย, สวนเบญจสิริ -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์ และ รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 150 ห้อง และประกาศขาย 28 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Madison
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
151
2007
40 บาท/ตร.ม.
1
36

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 595 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 523 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,949 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,787 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,896 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,555 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,895 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,995 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,168 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,502 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,703 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,322 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,036 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,425 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,530 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,587 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,258 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,343 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,511 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,705 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,326 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,570 ประกาศ

สุขุมวิท 26

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 26

มีประกาศให้เช่า 944 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 26

มีประกาศขาย 340 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

สุขุมวิท 41

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 41

มีประกาศให้เช่า 315 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 41

มีประกาศขาย 56 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,043 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,896 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,133 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 115.00 - 152.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (151)

ดูประกาศทั้งหมด (151)
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 อาคาร 1 ชั้น 20 3 ห้องนอน ขนาด 230 ตรม ใกล้ Emporium

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 อาคาร 1 ชั้น 20 3 ห้องนอน ขนาด 230 ตรม ใกล้ Emporium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
230 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2831945)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2831945)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
162 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1233884)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1233884)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
115 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2237251)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2237251)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
230 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2895065)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2895065)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
186 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2090498)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2090498)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
152 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2662469)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2662469)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
115 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751868)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751868)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
114 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2902719)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2902719)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2625365)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2625365)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
115 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746765)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746765)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
120 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2727534)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2727534)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
150 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1523399)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1523399)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ #R3377      ให้เช่า The Madison

#R3377 ให้เช่า The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
185 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1346 ให้เช่าคอนโด The Madison (Sukhumvit 41)

#Z1346 ให้เช่าคอนโด The Madison (Sukhumvit 41)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
230 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 อาคาร 1 ชั้น 20 3 ห้องนอน ขนาด 230 ตรม ใกล้ Emporium

ให้เช่าคอนโด เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 อาคาร 1 ชั้น 20 3 ห้องนอน ขนาด 230 ตรม ใกล้ Emporium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
230 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 อาคาร 1 ชั้น 20 3 ห้องนอน ขนาด 230 ตรม ใกล้ Emporium

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 อาคาร 1 ชั้น 20 3 ห้องนอน ขนาด 230 ตรม ใกล้ Emporium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
230 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ คอนโดติดแกรม หรูหรา กว้างขวาง ติดBTS พร้อมพงษ์

คอนโดติดแกรม หรูหรา กว้างขวาง ติดBTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น xx
150 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:05
รูปภาพ ว่างให้เช่า เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 Negotiable Line ID: @Condobkk (with @)

ว่างให้เช่า เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 Negotiable Line ID: @Condobkk (with @)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
150 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:38

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ เมดิสัน MD-25017044

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
125 ตร.ม.
฿24,500,000
UPDATE !
(฿196,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายคอนโด เดอะ เมดิสัน 162.28 ตารางเมตร ชั้นที่ 20  ซอยสุขุมวิท 41 ถนนสุขุมวิท

ขายคอนโด เดอะ เมดิสัน 162.28 ตารางเมตร ชั้นที่ 20 ซอยสุขุมวิท 41 ถนนสุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20
162 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿185,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:55
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมดิสัน 85227

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมดิสัน 85227

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿44,800,000
UPDATE !
(฿280,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873455)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
161.43 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿185,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2675849)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
115 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿226,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 889674)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿42,200,000
UPDATE !
(฿263,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 513584)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
146 ตร.ม.
฿32,411,000
UPDATE !
(฿221,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
5 Bedroom 6 Bathroom 613 SQ.M The Madison

5 Bedroom 6 Bathroom 613 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 35
613.8 ตร.ม.
฿239,000,000
UPDATE !
(฿389,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 115.5 SQ.M The Madison

2 Bedroom 2 Bathroom 115.5 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
115.5 ตร.ม.
฿24,900,000
UPDATE !
(฿215,584 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
3 Bed 3 Bath 222.34 SQ.M The Madison

3 Bed 3 Bath 222.34 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12A
222.3 ตร.ม.
฿42,900,000
UPDATE !
(฿192,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
3 Bedroom 3 Bathroom 187 SQ.M The Madison

3 Bedroom 3 Bathroom 187 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 29
187 ตร.ม.
฿43,900,000
NEW !
(฿234,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 112.93 SQ.M The Madison

2 Bed 2 Bath 112.93 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
112.9 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿194,863 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 114.36 SQ.M The Madison

2 Bedroom 2 Bathroom 114.36 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
114.3 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿218,723 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
3 Bed 3 Bath 151 sqm The Madison

3 Bed 3 Bath 151 sqm The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
151 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿231,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 162 SQ.M The Madison

2 Bedroom 2 Bathroom 162 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
162.2 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿178,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
3 Bed 4 Bath 151.3 SQ.M. The Madison

3 Bed 4 Bath 151.3 SQ.M. The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
151.3 ตร.ม.
฿33,500,000
UPDATE !
(฿221,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 3 Bathroom 171 SQ.M The Madison

1 Bedroom 3 Bathroom 171 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
171.8 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿261,932 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedrooms 2 Bathrooms 115 SQ.M The Madison

2 Bedrooms 2 Bathrooms 115 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
115 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿226,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
3 Bedroom 3 Bathroom 220 SQ.M The Madison

3 Bedroom 3 Bathroom 220 SQ.M The Madison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
220 ตร.ม.
฿39,000,000
UPDATE !
(฿177,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Madison

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24595 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24523 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36199 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place364 ประกาศ
ขาย The Emporio Place130 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine376 ประกาศ
ขาย Noble Refine104 ประกาศ