รูป Aspire Itsaraphap Station - รูปที่ 1/16
รูป Aspire Itsaraphap Station - รูปที่ 2/16
รูป Aspire Itsaraphap Station - รูปที่ 3/16
รูป Aspire Itsaraphap Station - รูปที่ 4/16
รูป Aspire Itsaraphap Station - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Aspire Itsaraphap Station

แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่นบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น

คอนโดโครงการใหม่จาก AP บนทำเลอิสรภาพ-วังเดิม ใกล้ MRT อิสรภาพ 350 เมตร มาพร้อมการออกแบบในสไตล์ MODERN HERITAGE TWIST และห้องดีไซน์ใหม่ ในราคาเริ่มต้นเพียง 2.99 ล้านบาท

พื้นที่พักผ่อนกลางแจ้งที่รายล้อมไปด้วยต้นไม้ใหญ่ ชมวิวพระปรางค์วัดอรุณฯ

ที่ THE SKY GARDEN & ARUN TERRACE

และพื้นที่ทำงานที่ออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์การทำงานยุคใหม่อย่าง THE CO-OPSOCIETY

การเดินทางสะดวก

  • ทางด่วนเฉลิมมหานคร
  • BTS ช่องนนทรี

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก

  •  ตลาดรุ่งเจริญ
  • Central พระราม 3
  • The Up พระราม 3
  • Lotus พระราม 3
  • ตลาดนางลิ้นจี่
  • Int Intersect
  • Makro สาทร
  • Terminal 21 พระราม 3
  • Tree On 3

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Itsaraphap Station
คอนโดมิเนียม
บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
270
-
2
5

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26132ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Indy Condo

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Indy Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Indy Condo

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Sri Charoen

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Sri Charoen

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sri Charoen

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sangkrajai Condominium

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Sangkrajai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sangkrajai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Phosamton Living

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Phosamton Living

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Phosamton Living

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sivalai Condominium

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Sivalai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sivalai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

T.P. Condo Town

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า T.P. Condo Town

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด T.P. Condo Town

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Niche Mono Itsaraphap

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Niche Mono Itsaraphap

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Itsaraphap

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

B.A.N.T. Condominium

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า B.A.N.T. Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด B.A.N.T. Condominium

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

ANA Itsaraphap

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า ANA Itsaraphap

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด ANA Itsaraphap

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Songsang

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Songsang

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Songsang

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

MRT อิสรภาพ

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 21 ประกาศ

ประกาศขาย MRT อิสรภาพ

มีประกาศขาย 24 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.1 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,086 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,313 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,955 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,542 ประกาศ

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 858 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,885 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,755 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,320 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,353 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,360 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,210 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,030 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,315 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,113 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 231 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,779 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,205 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,993 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,385 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,732 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,201 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,371 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,391 ประกาศ

เซ็นทรัล วังบูรพา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศให้เช่า 843 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศขาย 263 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,754 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,981 ประกาศ

เขตบางกอกใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกใหญ่

มีประกาศให้เช่า 316 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกใหญ่

มีประกาศขาย 167 ประกาศ

ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 817 ประกาศ

ประกาศขาย ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศขาย 258 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,321 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วังบูรพา)

ห่างไป 2.6 กม.

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,426 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,822 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,551 ประกาศ

ถนนอรุณอัมรินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศให้เช่า 315 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศขาย 114 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,774 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 734 ประกาศ

ถนนมหาราช

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนมหาราช

มีประกาศให้เช่า 12 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนมหาราช

มีประกาศขาย 7 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,695 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 550 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,799 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 617 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,628 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,957 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,047 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ 🎈#MT2605_079 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣6️⃣ k.🔥#ใกล้MRTสถานีอิสรภาพคอนโด แอสปายอิสรภาพสเตชั่น

🎈#MT2605_079 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣6️⃣ k.🔥#ใกล้MRTสถานีอิสรภาพคอนโด แอสปายอิสรภาพสเตชั่น

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่า แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น ห้องใหม่ ยังไม่เคยเข้าพัก พร้อมอยู่ NC0107

ให้เช่า แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น ห้องใหม่ ยังไม่เคยเข้าพัก พร้อมอยู่ NC0107

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:16
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

🎉 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ #SC14014 ​  📌 เช่า | 🟦🟨แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น​🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC14014 ​  📌 เช่า | 🟦🟨แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น​🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31.25 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:25
รูปภาพ Code: 26KJ2336  ให้เช่า Aspire Itsaraphap Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2336 ให้เช่า Aspire Itsaraphap Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

🎊 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด | คุ้มสุดในโครงการ “ASPIRE Itsaraphap Station” 29 ตร.ม. ใกล้ MRT อิสรภาพ

ให้เช่า คอนโด | คุ้มสุดในโครงการ “ASPIRE Itsaraphap Station” 29 ตร.ม. ใกล้ MRT อิสรภาพ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:09
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Aspire Itsaraphap Station (แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13233

🏢 ให้เช่าคอนโด : Aspire Itsaraphap Station (แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13233

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

🔺 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

🚩 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT อิสรภาพ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ *** ให้เช่าคอนโด : แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น (Aspire Itsaraphap Station)***

*** ให้เช่าคอนโด : แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น (Aspire Itsaraphap Station)***

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:01

ประกาศขายในโครงการ (7)

🏢 ขายคอนโด : Aspire Itsaraphap Station (แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12368

🏢 ขายคอนโด : Aspire Itsaraphap Station (แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12368

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
40 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น ใกล้ MRT สนามไชย (ID 2748283)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น ใกล้ MRT สนามไชย (ID 1950546)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿4,325,000
UPDATE !
(฿123,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น 6062996

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47.5 ตร.ม.
฿5,825,000
UPDATE !
(฿122,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น 6063013

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.5 ตร.ม.
฿3,287,000
UPDATE !
(฿115,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น 6063019

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น 6063019

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
25.5 ตร.ม.
฿2,965,000
UPDATE !
(฿116,275 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อิสรภาพ สเตชั่น ใกล้ MRT สนามไชย (ID 2821674)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿3,999,000
UPDATE !
(฿114,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Aspire Itsaraphap Station

อินดี้ คอนโด
อินดี้ คอนโด

Indy Condo

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Indy Condo0 ประกาศ
ขาย Indy Condo3 ประกาศ
ศรีเจริญ

Sri Charoen

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Sri Charoen0 ประกาศ
ขาย Sri Charoen0 ประกาศ

Sangkrajai Condominium

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
โพธิ์สามต้น ลีฟวิ่ง

Phosamton Living

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Phosamton Living0 ประกาศ
ขาย Phosamton Living0 ประกาศ

Sivalai Condominium

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ที.พี.คอนโดทาวน์

T.P. Condo Town

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า T.P. Condo Town3 ประกาศ
ขาย T.P. Condo Town0 ประกาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า ANA Itsaraphap0 ประกาศ
ขาย ANA Itsaraphap0 ประกาศ

Songsang

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Songsang0 ประกาศ
ขาย Songsang1 ประกาศ