ทรัพย์สินรอการขาย ทรัพย์ NPA จากธนาคารชั้นนำ

ค้นหาทรัพย์สินธนาคารทั่วประเทศมากกว่า 12701 รายการได้ที่นี่

ค้นหาทรัพย์จากธนาคารชั้นนำ

ทรัพย์แนะนำที่ไม่ควรพลาด

คัดสรรทรัพย์สินรอการขาย ทำเลดี ราคาคุ้มค่า โอกาสลงทุนที่คุณไม่ควรพลาด!

คอนโดมิเนียม 35.86 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 2.8Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 35.86 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 2.8M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
35.86 ตร.ม.
฿3,515,000฿2,812,000
UPDATE !
(฿98,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 35.35 ตร.ม. เดอะไพรเวซี่ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ 1 เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 3.1Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 35.35 ตร.ม. เดอะไพรเวซี่ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ 1 เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 3.1M

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
35.35 ตร.ม.
฿3,854,000฿3,150,000
UPDATE !
(฿109,024 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 37.13 ตร.ม. วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 1.5Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 37.13 ตร.ม. วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 1.5M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
37.13 ตร.ม.
฿1,894,000฿1,515,000
UPDATE !
(฿51,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 28.55 ตร.ม. นว ลิฟวิ่ง คอนโด เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.3Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 28.55 ตร.ม. นว ลิฟวิ่ง คอนโด เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.3M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
28.55 ตร.ม.
฿1,713,000฿1,265,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 29.56 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 1.6Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 29.56 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 1.6M

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
29.56 ตร.ม.
฿2,129,000฿1,577,000
UPDATE !
(฿72,023 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.53 ตร.ม. พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 บางใหญ่ นนทบุรี 1.4Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 26.53 ตร.ม. พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 บางใหญ่ นนทบุรี 1.4M

บางใหญ่ นนทบุรี
26.53 ตร.ม.
฿1,831,000฿1,404,000
UPDATE !
(฿69,016 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 30.78 ตร.ม. แอนนา คอนโดมิเนียม นวมินทร์ 85 เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 943,000ธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 30.78 ตร.ม. แอนนา คอนโดมิเนียม นวมินทร์ 85 เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 943,000

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
30.78 ตร.ม.
฿1,262,000฿943,000
UPDATE !
(฿41,001 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 25.02 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 1.6Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 25.02 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 1.6M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
25.02 ตร.ม.
฿1,940,000฿1,552,000
UPDATE !
(฿77,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 57.23 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 3.2Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 57.23 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 3.2M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
57.23 ตร.ม.
฿4,350,000฿3,247,000
UPDATE !
(฿76,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 22.9 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 953,000ธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 22.9 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 953,000

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
22.9 ตร.ม.
฿1,191,000฿953,000
UPDATE !
(฿52,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 31.54 ตร.ม. เวลาดี เรสซิเด้นท์ เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 3.1Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 31.54 ตร.ม. เวลาดี เรสซิเด้นท์ เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 3.1M

พญาไท กรุงเทพมหานคร
31.54 ตร.ม.
฿4,101,000฿3,112,000
UPDATE !
(฿130,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 40.55 ตร.ม. ทรอปิคาน่า เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.4Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 40.55 ตร.ม. ทรอปิคาน่า เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.4M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
40.55 ตร.ม.
฿1,906,000฿1,383,000
UPDATE !
(฿47,004 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.83 ตร.ม. เอส 9 คอนโดมิเนียม บางบัวทอง นนทบุรี 1.2Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 26.83 ตร.ม. เอส 9 คอนโดมิเนียม บางบัวทอง นนทบุรี 1.2M

บางบัวทอง นนทบุรี
26.83 ตร.ม.
฿1,396,000฿1,169,000
UPDATE !
(฿52,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 23.09 ตร.ม. พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 1.7Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 23.09 ตร.ม. พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 1.7M

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
23.09 ตร.ม.
฿1,848,000฿1,669,000
UPDATE !
(฿80,035 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 60.9 ตร.ม. เมซองการ์เด้น 2 เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 3.3Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 60.9 ตร.ม. เมซองการ์เด้น 2 เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 3.3M

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
60.9 ตร.ม.
฿4,142,000฿3,314,000
UPDATE !
(฿68,013 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.12 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท109-แบริ่ง เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.1Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 26.12 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท109-แบริ่ง เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.1M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
26.12 ตร.ม.
฿1,437,000฿1,074,000
UPDATE !
(฿55,015 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39

ทรัพย์ล่าสุดจากธนาคาร

ทรัพย์สินรอการขายจากทั่วประเทศที่คัดสรรมาให้คุณ เพื่อให้คุณเจอทรัพย์ที่ชอบ ในราคาที่ใช่

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 33.02 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.1Mธนาคารกรุงไทย (KTB)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 33.02 ตร.ม. พาร์ค เอ็กโซ เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 1.1M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
33.02 ตร.ม.
฿1,138,000
UPDATE !
(฿34,464 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 12:39
บ้านเดี่ยว สำหรับขาย เซนโทร วงแหวน-จตุโชติ  สามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานครธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายบ้านเดี่ยว

บ้านเดี่ยว สำหรับขาย เซนโทร วงแหวน-จตุโชติ สามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร

คลองสามวา กรุงเทพมหานคร
58 ตร.ว.
฿6,800,000
เลื่อนประกาศ : 06/10/2568 04:41
คอนโดมิเนียม 32.94 ตร.ม. บ้านเอื้ออาทรประชาพัฒนา 5 เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร 528,000ธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 32.94 ตร.ม. บ้านเอื้ออาทรประชาพัฒนา 5 เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร 528,000

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
32.94 ตร.ม.
฿528,000
UPDATE !
(฿16,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 13:39
คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 31.45 ตร.ม. พีพีพลัส สุขุมวิท 71 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร 1.5Mธนาคารกรุงไทย (KTB)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 31.45 ตร.ม. พีพีพลัส สุขุมวิท 71 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร 1.5M

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
31.45 ตร.ม.
฿1,487,000
UPDATE !
(฿47,281 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 12:39
คอนโดมิเนียม 28.71 ตร.ม. เดอะแคช ลำลูกกา คลอง 2 อาคาร เอ 1 ลำลูกกา ปทุมธานี 546,000ธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 28.71 ตร.ม. เดอะแคช ลำลูกกา คลอง 2 อาคาร เอ 1 ลำลูกกา ปทุมธานี 546,000

ลำลูกกา ปทุมธานี
28.71 ตร.ม.
฿546,000
UPDATE !
(฿19,018 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 13:39
บ้านเดี่ยว 93.3 ตร.วา ณุศาศิริ พระราม 9-วงแหวน เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร 11.8Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายบ้านเดี่ยว

บ้านเดี่ยว 93.3 ตร.วา ณุศาศิริ พระราม 9-วงแหวน เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร 11.8M

สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
93 ตร.ว.
฿16,300,000฿11,777,000
UPDATE !
เลื่อนประกาศ : 15/02/2569 12:01
ที่ดินเปล่า 18.6 ตร.วา อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 503,000ธนาคารกรุงไทย (KTB)
ขายที่ดิน

ที่ดินเปล่า 18.6 ตร.วา อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 503,000

บางพลี สมุทรปราการ
19 ตร.ว.
฿503,000
UPDATE !
เลื่อนประกาศ : 19/02/2569 12:39
คอนโดมิเนียม 26.56 ตร.ม. ฟิวเจอร์เพลส คอนโดมิเนียม ธัญบุรี ปทุมธานี 441,000ธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 26.56 ตร.ม. ฟิวเจอร์เพลส คอนโดมิเนียม ธัญบุรี ปทุมธานี 441,000

ธัญบุรี ปทุมธานี
26.56 ตร.ม.
฿572,000฿441,000
UPDATE !
(฿21,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 08:09
ทาวน์เฮ้าส์ 18.8 ตร.วา โกลเด้น ทาวน์ 2 ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 3Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายทาวน์เฮ้าส์

ทาวน์เฮ้าส์ 18.8 ตร.วา โกลเด้น ทาวน์ 2 ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 3M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
19 ตร.ว.
฿2,950,000
UPDATE !
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 03:00
บ้านเดี่ยว 110 ตร.วา กฤษดาลากูน อำเภอบางกรวย นนทบุรี 6.9Mธนาคารกรุงไทย (KTB)
ขายบ้านเดี่ยว

บ้านเดี่ยว 110 ตร.วา กฤษดาลากูน อำเภอบางกรวย นนทบุรี 6.9M

บางกรวย นนทบุรี
110 ตร.ว.
฿6,889,000
UPDATE !
เลื่อนประกาศ : 19/02/2569 12:39
คอนโดมิเนียม 21.5 ตร.ม. ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1 ซี,ดี,อี ธัญบุรี ปทุมธานี 688,000ธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 21.5 ตร.ม. ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง 1 ซี,ดี,อี ธัญบุรี ปทุมธานี 688,000

ธัญบุรี ปทุมธานี
21.5 ตร.ม.
฿688,000
UPDATE !
(฿32,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 08:09
อาคารพาณิชย์ 36 ตร.วา บึงกุ่ม-กรุงเทพฯ บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 8.4Mธนาคารไทยพาณิชย์ (SCB)
ขายอาคารพาณิชย์

อาคารพาณิชย์ 36 ตร.วา บึงกุ่ม-กรุงเทพฯ บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 8.4M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
1 ชั้น
36 ตร.ว.
฿8,370,000
UPDATE !
เลื่อนประกาศ : 05/03/2569 14:00
อาคารพาณิชย์ 36.4 ตร.วา เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 6.4Mธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายอาคารพาณิชย์

อาคารพาณิชย์ 36.4 ตร.วา เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 6.4M

บางแค กรุงเทพมหานคร
36 ตร.ว.
฿8,000,000฿6,400,000
UPDATE !
เลื่อนประกาศ : 01/10/2568 09:30
คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 34.74 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร เฟส 3-3 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 926,000ธนาคารกรุงไทย (KTB)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 34.74 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร เฟส 3-3 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 926,000

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
34.74 ตร.ม.
฿926,000
UPDATE !
(฿26,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 12:39
อาคารพาณิชย์ 30 ตร.วา บางกอกน้อย-กรุงเทพฯ บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 7Mธนาคารไทยพาณิชย์ (SCB)
ขายอาคารพาณิชย์

อาคารพาณิชย์ 30 ตร.วา บางกอกน้อย-กรุงเทพฯ บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 7M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
1 ชั้น
30 ตร.ว.
฿6,950,000
UPDATE !
เลื่อนประกาศ : 05/03/2569 14:02
คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 63.3 ตร.ม. ดีไซน์ คอนโดมิเนียม รัชดา เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 2.9Mธนาคารกรุงไทย (KTB)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 63.3 ตร.ม. ดีไซน์ คอนโดมิเนียม รัชดา เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 2.9M

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
63.3 ตร.ม.
฿2,881,000
UPDATE !
(฿45,513 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/02/2569 12:39
บ้านเดี่ยว 68.7 ตร.วา ชูตะวัน ลำลูกกา-คลอง 8 อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 2.4Mธนาคารกรุงไทย (KTB)
ขายบ้านเดี่ยว

บ้านเดี่ยว 68.7 ตร.วา ชูตะวัน ลำลูกกา-คลอง 8 อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 2.4M

ลำลูกกา ปทุมธานี
69 ตร.ว.
฿2,400,000
UPDATE !
เลื่อนประกาศ : 19/02/2569 12:39
คอนโดมิเนียม 36 ตร.ม. บ้านฝัน คอนโดวิลล์ เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 594,000ธนาคารกสิกรไทย (KBANK)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม 36 ตร.ม. บ้านฝัน คอนโดวิลล์ เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 594,000

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
36 ตร.ม.
฿792,000฿594,000
UPDATE !
(฿22,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/11/2568 12:00
คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 82.78 ตร.ม. อช.แชมเบอร์ส รามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 2.7Mธนาคารกรุงไทย (KTB)
ขายคอนโด

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 82.78 ตร.ม. อช.แชมเบอร์ส รามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 2.7M

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
82.78 ตร.ม.
฿2,691,000
UPDATE !
(฿32,508 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 12:39
ทาวน์เฮ้าส์ 23.6 ตร.วา พฤกษาวิลล์ 55/2 [ซ.9] ซ.สุเหร่าคลองหนึ่ง 13 คลองสามวา กรุงเทพมหานคร 2.7Mธนาคารไทยพาณิชย์ (SCB)
ขายทาวน์เฮ้าส์

ทาวน์เฮ้าส์ 23.6 ตร.วา พฤกษาวิลล์ 55/2 [ซ.9] ซ.สุเหร่าคลองหนึ่ง 13 คลองสามวา กรุงเทพมหานคร 2.7M

คลองสามวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
1 ชั้น
24 ตร.ว.
฿2,700,000
UPDATE !
เลื่อนประกาศ : 05/03/2569 14:04