รูป A Space Play Ratchada - Sutthisarn - รูปที่ 1/14
รูป A Space Play Ratchada - Sutthisarn - รูปที่ 2/14
รูป A Space Play Ratchada - Sutthisarn - รูปที่ 3/14
รูป A Space Play Ratchada - Sutthisarn - รูปที่ 4/14
รูป A Space Play Ratchada - Sutthisarn - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสารห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร ทุกสเปซออกแบบฟังก์ชั่นให้เข้ากับทุกไลฟ์สไตล์ ติดถนนสุทธิสาร เข้าออกได้ 2 เส้นทาง ตรงสู่ถนน รัชดาภิเษก หรือลัดสู่ถนนลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีสุทธิสาร เพียง 1 นาที พาคุณไปเพลย์แถวทองหล่อ สุขุมวิท สยาม หรือย่านธุรกิจ สีลม สาทรได้สบาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
499
2009
35 บาท/ตร.ม.
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อารียา  logo

อารียา

85โครงการ
1173ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Happy Condo Ratchada 18

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Ivy Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Ratchada

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Privacy Ratchada - Sutthisan

ห่างออกไป 50 เมตร

คอนโดให้เช่า The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Niche Ladprao 48

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Ladprao 48

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Asher Ratchada

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Asher Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Asher Ratchada

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Centrio Ladprao 48

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Centrio Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Centrio Ladprao 48

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Be You Chokchai 4

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Be You Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Be You Chokchai 4

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,652 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,077 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.1 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,809 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,122 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.6 กม.

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 5.3 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,432 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,605 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,769 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 5.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,105 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 757 ประกาศ

โฮมโปร เอกมัย-รามอินทรา

ห่างไป 4 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,374 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,912 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,593 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,365 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.8 กม.

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,413 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,087 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,016 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,223 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,299 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,697 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,495 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,578 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,162 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,257 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 556 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 435 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ ให้เช่า เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร 1 ห้องนอน ชั้น 2 อาคาร A ใกล้ MRT สุทธิสาร

ให้เช่า เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร 1 ห้องนอน ชั้น 2 อาคาร A ใกล้ MRT สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
รูปภาพ DL008885 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร (A Space Play Ratchada - Sutthisarn) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL008885 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร (A Space Play Ratchada - Sutthisarn) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
42 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ (ว่าง29เมษายน69 มีเครื่องซักผ้า)ให้เช่าA Space Play Suttisarn - 33ตรม. ชั้น2 ตึกA - Line:@hac55

(ว่าง29เมษายน69 มีเครื่องซักผ้า)ให้เช่าA Space Play Suttisarn - 33ตรม. ชั้น2 ตึกA - Line:@hac55

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:02
รูปภาพ (ว่าง5พฤษภาคม69)ให้เช่าA Space Playสุทธิสาร - 1นอน 34ตรม. ชั้น4 ตึกA - Line:@hac55

(ว่าง5พฤษภาคม69)ให้เช่าA Space Playสุทธิสาร - 1นอน 34ตรม. ชั้น4 ตึกA - Line:@hac55

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:02
รูปภาพ C0988🚨 คอนโดให้เช่า เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร  Line❤️💜@condopremium💜❤️

C0988🚨 คอนโดให้เช่า เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร Line❤️💜@condopremium💜❤️

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ G 4761🚨 คอนโดให้เช่า เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4761🚨 คอนโดให้เช่า เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร Line❤️💜@condopremium💜❤️

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5741

🍀 ให้เช่า เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5741

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.47 ตร.ม.
฿12,999/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ #Z1502 ให้เช่าคอนโด A Space Play Ratchada-Sutthisarn

#Z1502 ให้เช่าคอนโด A Space Play Ratchada-Sutthisarn

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
42.07 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4297  ให้เช่าคอนโด A Space Play Ratchada-Sutthisarn

#R4297 ให้เช่าคอนโด A Space Play Ratchada-Sutthisarn

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ T1296 คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn (เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1296 คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn (เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:16

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:45

ประกาศขายในโครงการ (23)

🎉 ขายคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿1,810,000
NEW !
(฿54,848 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:00

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿69,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:00
DL26030035 ขายคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร (A Space Play Ratchada - Sutthisarn) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿69,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
P-1548🚨 A Space Play รัชดา–สุทธิสาร ใกล้ MRT สุทธิสาร  10 นาที 🚨เพียง 1.81 ล้าน🚨 **0659174222* 🚨

P-1548🚨 A Space Play รัชดา–สุทธิสาร ใกล้ MRT สุทธิสาร 10 นาที 🚨เพียง 1.81 ล้าน🚨 **0659174222* 🚨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33.07 ตร.ม.
฿1,810,000
NEW !
(฿54,732 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:16
ขายด่วน 📍 A Space Play Ratchada - Sutthisarn 📍 วิวสระว่ายน้ำ รีโนเวทใหม่หมด ใกล้ MRT สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿69,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
🚩 ขายคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿1,810,000
NEW !
(฿54,848 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:38
🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿1,810,000
NEW !
(฿54,848 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:38
2 Bed 2 Bath 76 SQ.M A Space Play Ratchada-Sutthisarn

2 Bed 2 Bath 76 SQ.M A Space Play Ratchada-Sutthisarn

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
76 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿48,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
🔥ขายคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร A Space Play Ratchada-Sutthisan ใกล้ MRT สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
33.07 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿69,549 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
ขายคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿51,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
A034250 A Space Play Ratchada - Sutthisarn

A034250 A Space Play Ratchada - Sutthisarn

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿56,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🚩 ขายคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿69,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿51,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
ขายคอนโด A Space Play สุทธิสาร ห้องติดสระว่ายน้ำ ขนาด 1 ห้องนอน 41 ตร.ม. ใกล้ MRT สุทธิสาร เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
41.47 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿55,221 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
P-107854 คอนโด 1 นอนวิวสระ @ เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร ใกล้ MRT สุทธิสาร 2 ล้าน! Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿60,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:40

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿69,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿51,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿69,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:01

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿51,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง A Space Play Ratchada - Sutthisarn

ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18

Happy Condo Ratchada 18

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ รัชดา
ไอวี่ รัชดา

Ivy Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Ratchada28 ประกาศ
ขาย Ivy Ratchada11 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร

The Privacy Ratchada - Sutthisan

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48

The Niche Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชเชอร์ รัชดา
แอชเชอร์ รัชดา

Asher Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Asher Ratchada1 ประกาศ
ขาย Asher Ratchada2 ประกาศ
เซนทริโอ ลาดพร้าว 48

Centrio Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ขาย Centrio Ladprao 481 ประกาศ
บี ยู โชคชัย 4
บี ยู โชคชัย 4

Be You Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Be You Chokchai 47 ประกาศ
ขาย Be You Chokchai 412 ประกาศ