รูป Be You Chokchai 4 - รูปที่ 1/10
รูป Be You Chokchai 4 - รูปที่ 2/10
รูป Be You Chokchai 4 - รูปที่ 3/10
รูป Be You Chokchai 4 - รูปที่ 4/10
รูป Be You Chokchai 4 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Be You Chokchai 4

บี ยู โชคชัย 4ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร5.0/5
12ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

บี ยู โชคชัย 4 Be You Chokchai 4 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียมอาคารสูง 8 ชั้น 2 อาคาร จำนวนที่พักอาศัย 374 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ ถนนโชคชัย 4 ซอย 8 แขวงสะพานสอง เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร - ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีโชคชัย 4 - ใกล้ทางพิเศษฉลองรัช - ใกล้สถานพยาบาล โรงพยาบาลเปาโล โชคชัย 4 - ใกล้ตลาดโชคชัย 4 - ใกล้ศูนย์การค้า เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสต์วิลล์, CDC, โฮมโปร เอกมัย-รามอินทรา, โลตัส รามอินทรา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Be You Chokchai 4

ชื่ออื่นๆ

  • Be You โชคชัย 4
  • บี ยู โชคชัย 4 คอนโด
คอนโดมิเนียม
ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
374
- เมตร
2011
28 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Plum Condo Chokchai 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Privacy Ratchada - Sutthisan

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

The Privacy Ladprao - Sena

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Tree Condo Ladprao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Niche Ladprao 48

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Ladprao 48

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

MRT โชคชัย 4

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 339 ประกาศ

ประกาศขาย MRT โชคชัย 4

มีประกาศขาย 199 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.2 กม.

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,593 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 800 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,811 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,129 ประกาศ

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 8,835 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,776 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,810 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า รามอินทรา

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,105 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 763 ประกาศ

โฮมโปร เอกมัย-รามอินทรา

ห่างไป 2.5 กม.

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

ห่างไป 2.4 กม.

คริสตัล ดีไซน์ เซ็นเตอร์

ห่างไป 3.7 กม.

เขตลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 447 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดพร้าว

มีประกาศขาย 248 ประกาศ

เขตวังทองหลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวังทองหลาง

มีประกาศให้เช่า 710 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวังทองหลาง

มีประกาศขาย 579 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4.9 กม.

เดอะ คริสตัล

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ คริสตัล

มีประกาศให้เช่า 799 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ คริสตัล

มีประกาศขาย 371 ประกาศ

ถนนสังคมสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 344 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศขาย 131 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,313 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,707 ประกาศ

ถนนนาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนาคนิวาส

มีประกาศให้เช่า 485 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนาคนิวาส

มีประกาศขาย 184 ประกาศ

ถนนโชคชัย 4

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนโชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนโชคชัย 4

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 558 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 438 ประกาศ

Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้ ถนนลาดพร้าว ตลาดโชคชัย 4 ทางด่วนรามอินทรา - อาจณรงค์ สามารถเดินทางได้หลายเส้นทาง

(5)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

Be You Chokchai 4 (บี ยู โชคชัย 4) ระยะทาง 3.9 กิโลเมตร หรือประมาณ 10 นาที โดยรถยนต์จาก สุทธิสาร ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.3 กิโลเมตร จากคอนโด หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด: ท็อปส์เดลี่ (โชคชัย 4) ห่างจากคอนโด 400 เมตร (เดิน 5 นาที) ไดมอนด์สแควร์ – 620 เมตร (เดิน 8 นาที) ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (โชคชัย 4) – 620 เมตร (เดิน 8 นาที) ท็อปส์เดลี่ – 1 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที) ฤทัยวิลเลจ – 1.4 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด คอนโด บี ยู โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

📌 ให้เช่าคอนโด คอนโด บี ยู โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด คอนโด บี ยู โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

🚩 ให้เช่าคอนโด คอนโด บี ยู โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด คอนโด บี ยู โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

🎉 ให้เช่าคอนโด คอนโด บี ยู โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่า บี ยู​ โชคชัย 4 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า บี ยู​ โชคชัย 4 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:44
รูปภาพ  MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎Be You Chokchai 4

MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎Be You Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โครงการ Be You โชคชัย 4 ซอย 8 (สตูดิโอ)

ให้เช่าคอนโด โครงการ Be You โชคชัย 4 ซอย 8 (สตูดิโอ)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2561)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:32
รูปภาพ The Trendy 2 bedrooms, for rent

The Trendy 2 bedrooms, for rent

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
67 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (12)

🍃OwMumcondo🍃 คอนโด บี ยู โชคชัย 4  (Condo Be You Chockchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿51,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:23
🍃OwMumcondo🍃 คอนโด บี ยู โชคชัย 4  (Condo Be You Chockchai 4

🍃OwMumcondo🍃 คอนโด บี ยู โชคชัย 4 (Condo Be You Chockchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿51,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:20
ขายคอนโด คอนโด บี ยู โชคชัย 4 อาคาร A ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿53,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
คอนโดโชคชัย 4  ผ่อนเริ่มต้น 5xxx  บียูโชคชัย4

คอนโดโชคชัย 4 ผ่อนเริ่มต้น 5xxx บียูโชคชัย4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿71,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
#A124382 ✅ 14/3/69  ขายคอนโด Be You Chokchai 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124382 ✅ 14/3/69 ขายคอนโด Be You Chokchai 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.63 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿54,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC12310   📌 ขาย | 🟦🟨 บี ยู โชคชัย 4🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12310 📌 ขาย | 🟦🟨 บี ยู โชคชัย 4🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.63 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿55,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
บี ยู โชคชัย 4 คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า ห้องสวย แยกโซน แต่งครบ_Do848

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.8 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿55,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
🏢 ขายคอนโด : Be You Chokchai 4 (บี ยู โชคชัย 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9316

🏢 ขายคอนโด : Be You Chokchai 4 (บี ยู โชคชัย 4) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9316

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿56,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : Be You Chokchai 4 (บี ยู โชคชัย 4)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13009

🏢 ขายคอนโด : Be You Chokchai 4 (บี ยู โชคชัย 4) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13009

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
29 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿68,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
The Trendy 2 bedrooms, for sale

The Trendy 2 bedrooms, for sale

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
67 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿104,328 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Be You Chokchai 4

ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร
เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด โชคชัย 4
พลัม คอนโด โชคชัย 4

Plum Condo Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48

The Niche Ladprao 48