รูป Plum Condo Chokchai 4 - รูปที่ 1/14
รูป Plum Condo Chokchai 4 - รูปที่ 2/14
รูป Plum Condo Chokchai 4 - รูปที่ 3/14
รูป Plum Condo Chokchai 4 - รูปที่ 4/14
รูป Plum Condo Chokchai 4 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Chokchai 4

พลัม คอนโด โชคชัย 4ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร5.0/5
27ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

พลัม คอนโด โชคชัย 4 Plum Condo Chokchai 4 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) อพาร์ทเม้นท์ : 2 อาคาร 8 ชั้น 496 ยูนิต Plum Condo Chokchai 4 ติดถนนโชคชัย 4 ที่มีความอุดมสมบูรณ์สูงของย่านลาดพร้าว โด่งดังเรื่องมีร้านอาหารทั้งยังอยู่ใกล้ห้างใหญ่มากมาย สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน ห้องสมุด, สระว่ายน้ำ, พื้นที่สีเขียวและลานพักผ่อนข้างสระ -Central East Ville, Crystal Park, CDC, Tesco Lotus -ใกล้ถนนเลียบทางด่วนรามอินทรา, ถนนลาดพร้าว, ถนนรัชดาภิเษก และ ลาดพร้าว-วังหิน -ใกล้ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ -รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีโชคชัย 4 -ร.พ.เปาโล เมมโมเรียล, ร.พ.ลาดพร้าว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Chokchai 4

ชื่ออื่นๆ

  • พลัมคอนโด โชคชัย 4
  • พลัม โชคชัย 4
คอนโดมิเนียม
ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
496
2.55 เมตร
2018
45.00 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9401ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Privacy Ladprao - Sena

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Tree Condo Ladprao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Be You Chokchai 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Be You Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Be You Chokchai 4

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Brown Ratchada 32

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Brown Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Brown Ratchada 32

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Double U

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Double U

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Double U

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

J.W. City Ratchada 32

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า J.W. City Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด J.W. City Ratchada 32

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Chateau In Town Ratchada 36

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Ratchada 36

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Panchasarp Suite Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Panchasarp Suite Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Panchasarp Suite Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Duliya Place Condo

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Duliya Place Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Duliya Place Condo

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,260 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,784 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 934 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.9 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,156 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,327 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,211 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,494 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส วังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.8 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,477 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,215 ประกาศ

โฮมโปร เอกมัย-รามอินทรา

ห่างไป 3.5 กม.

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

ห่างไป 3 กม.

คริสตัล ดีไซน์ เซ็นเตอร์

ห่างไป 4.3 กม.

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,090 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,515 ประกาศ

เขตลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 499 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดพร้าว

มีประกาศขาย 277 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษตร

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,987 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,937 ประกาศ

เดอะ คริสตัล

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ คริสตัล

มีประกาศให้เช่า 880 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ คริสตัล

มีประกาศขาย 421 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 855 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 633 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,084 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,027 ประกาศ

ถนนนาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนาคนิวาส

มีประกาศให้เช่า 537 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนาคนิวาส

มีประกาศขาย 206 ประกาศ

ถนนโชคชัย 4

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ถนนโชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนโชคชัย 4

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 614 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 515 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 24.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้ถนนใหญ่ลาดพร้าว เป็นทำเลที่มีความสะดวกสบาย มีทางลัดเลาะไปออกถนนใหญ่ได้หลายทาง ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนรามอินทรา – อาจณรงค์ เป็นโซนที่มีความอุดมสมบูรณ์สูงมาก มีร้านอาหาร สามารถหาของกินได้ง่าย ตลอด 24 ชม.

(5)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

“พลัมคอนโด โชคชัย 4“ คอนโดใหม่ เข้าถึงไลฟ์สไตล์..เข้าใจชีวิต

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ 💥SL-2679💥ว่าง ให้ เช่า พลัม คอนโด โชคชัย 4  👉แอดไลน์ @rangrak

💥SL-2679💥ว่าง ให้ เช่า พลัม คอนโด โชคชัย 4 👉แอดไลน์ @rangrak

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
รูปภาพ G 1941💜 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด โชคชัย 4 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 1941💜 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด โชคชัย 4 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ #พลัมโชคชัย4 เช่าพร้อมเฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ #มีเครื่องซักผ้า 9500 โทร0928242499

#พลัมโชคชัย4 เช่าพร้อมเฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ #มีเครื่องซักผ้า 9500 โทร0928242499

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨Plum Condo Chokchai 4

MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨Plum Condo Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿8,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨พลัม คอนโด โชคชัย 4

MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨พลัม คอนโด โชคชัย 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿7,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ G 3219🚨 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด โชคชัย 4 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 3219🚨 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด โชคชัย 4 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  พลัม คอนโด โชคชัย 4 ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-82123 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-82123 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 17:15
รูปภาพ ‼️ 𝐅𝐎𝐑 𝐑𝐄𝐍𝐓 / 𝐅𝐎𝐑 𝐒𝐀𝐋𝐄 💫 พลัมคอนโดโชคชัย4 พร้อมอยู่🌟 ค่าเช่า 8,500 บาท/เดือน 🔒 รหัสทรัพย์ #SB0226041☎️ แอดไลน์ @36condo

‼️ 𝐅𝐎𝐑 𝐑𝐄𝐍𝐓 / 𝐅𝐎𝐑 𝐒𝐀𝐋𝐄 💫 พลัมคอนโดโชคชัย4 พร้อมอยู่🌟 ค่าเช่า 8,500 บาท/เดือน 🔒 รหัสทรัพย์ #SB0226041☎️ แอดไลน์ @36condo

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿8,499/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 05:30

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  พลัม คอนโด โชคชัย 4 ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-142795 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-142795 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.98 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿68,325 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ ตลาดโชคชัย

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ตลาดโชคชัย

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿63,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ ตลาดโชคชัย

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿72,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
🔥 ขาย คอนโดราคาดี พร้อมผู้เช่า ✅ พลัมคอนโด โชคชัย 4 (Plum Condo Chokchai 4) - ใกล้ MRT โชคชัย 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-5
24.5 ตร.ม.
฿1,600,000
NEW !
(฿65,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
A033977 Plum Condo Chokchai 4

A033977 Plum Condo Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.48 ตร.ม.
฿1,499,000
UPDATE !
(฿61,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A034299 Plum Condo Chokchai 4

A034299 Plum Condo Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.48 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿73,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🎉 ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ ตลาดโชคชัย

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ ตลาดโชคชัย

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ ตลาดโชคชัย

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
(ยินดีรับนายหน้า) ขายพลัม คอนโด โชคชัย 4 (Plum Condo Chokchai 4) ย่านลาดพร้าว ติดถนนโชคชัย 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.98 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿68,325 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:27
💥SL-2679💥ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 👉แอดไลน์ @rangrak

💥SL-2679💥ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 👉แอดไลน์ @rangrak

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.5 ตร.ม.
฿1,770,000
UPDATE !
(฿72,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
📌 ขายคอนโด พลัม คอนโด โชคชัย 4 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ ตลาดโชคชัย

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
JK 4732322 : พลัม คอนโด โชคชัย 4

JK 4732322 : พลัม คอนโด โชคชัย 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.48 ตร.ม.
฿1,377,000
UPDATE !
(฿56,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
BD 14580 : พลัมคอนโด โชคชัย 4 ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนรามอินทรา

BD 14580 : พลัมคอนโด โชคชัย 4 ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนรามอินทรา

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24.48 ตร.ม.
฿1,768,680
UPDATE !
(฿72,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK 5656614 : พลัมคอนโด โชคชัย 4

JK 5656614 : พลัมคอนโด โชคชัย 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24.48 ตร.ม.
฿1,512,000
UPDATE !
(฿61,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK2 5701980 : พลัม คอนโด โชคชัย 4

JK2 5701980 : พลัม คอนโด โชคชัย 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.48 ตร.ม.
฿1,498,176
UPDATE !
(฿61,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
SC0383🔥 ขายด่วนพลัม คอนโด โชคชัย 4 1 ห้องนอน 22ตร.ม ชั้น4 ตึกB 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿70,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
บี ยู โชคชัย 4
บี ยู โชคชัย 4

Be You Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Be You Chokchai 410 ประกาศ
ขาย Be You Chokchai 413 ประกาศ
บราวน์ รัชดา 32
บราวน์ รัชดา 32

Brown Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Brown Ratchada 3216 ประกาศ
ขาย Brown Ratchada 3218 ประกาศ
ดับเบิ้ล ยู
ดับเบิ้ล ยู

Double U

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Double U3 ประกาศ
ขาย Double U4 ประกาศ
เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32
เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32

J.W. City Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 36
ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 36

Chateau In Town Ratchada 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ปัญจทรัพย์ สวีท รัชดา - ลาดพร้าว

Panchasarp Suite Ratchada - Ladprao

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ดุลิยา เพลส

Duliya Place Condo

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ขาย Duliya Place Condo3 ประกาศ