รูป Brown Ratchada 32 - รูปที่ 1/13
รูป Brown Ratchada 32 - รูปที่ 2/13
รูป Brown Ratchada 32 - รูปที่ 3/13
รูป Brown Ratchada 32 - รูปที่ 4/13
รูป Brown Ratchada 32 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Brown Ratchada 32

บราวน์ รัชดา 32 จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
18ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

บราวน์ รัชดา 32 Brown Ratchada 32 พัฒนาโดย บริษัท แอสเซทไวส์ จำกัด คอนโดมิเนียม : L Shape 1 อาคาร และ Private Club House 1 อาคาร 7 ชั้น 242 ยูนิต ใจกลางรัชดา เขต New CBD /เข้าออกหลายเส้นทาง แหล่งอำนวยความสะดวกตลอด 24 ชม. รถไฟฟ้า 3สายClubhouse แยกออกจากอาคารที่พักอาศัย มีความเป็นส่วนตัว มี Rooftop Garden พร้อม Function การพักผ่อนตาม Lifestyle คนเมือง -ใกล้MRT ลาดพร้าว อยู่ห่างจากโครงการประมาณ 2.3 กม. -ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียวส่วนต่อขยาย (หมอชิต-คูคต) -ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ซึ่งเริ่มต้นจากแยกรัชดา-ลาดพร้าว -ใกล้Plaza Lagoon 900 กม. ,Tesco Lotus Express (รัชดา 32) 1 กม. ,ตลาดโชคชัย 4 4.1 กม. ,Union Mall 4.5 กม. ,Central ลาดพร้าว 5.1 กม. -ใกล้ม.ราชภัฎจันทรเกษม 1.4 กม. ,รร.เซนต์จอห์น 4.4 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Brown Ratchada 32

ชื่ออื่นๆ

  • บราวน์ คอนโด รัชดา 32
  • Brown Condo Ratchada 32
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
242
2.8 เมตร
2018
45.00 บาท/ตร.ม.
1
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3292ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Chokchai 4

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Privacy Ladprao - Sena

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

624 Condolette Ratchada 36

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Tree Ladprao 15

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Ladprao 15

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Ladprao 15

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Family Life Ratchadapisek

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Chambers chaan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers chaan

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers chaan

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Modiz Ratchada 32

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Ratchada 32

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Miti Condo

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Condo

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Condo

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Baan Suan Thon Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Thon Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Thon Ratchada

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,260 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,784 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 934 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,211 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,494 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,719 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,180 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 4,030 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส วังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.4 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,477 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,215 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,127 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 484 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,090 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,515 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,276 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,032 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.5 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,173 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,870 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 5.2 กม.

เกษตร

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,987 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,937 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,301 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,455 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 855 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 633 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,205 ประกาศ

รัชดาภิเษก 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 36

มีประกาศให้เช่า 197 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 36

มีประกาศขาย 121 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,988 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,260 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.96 - 25.48 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้ห้างสรรพสินค้าและซุปเปอร์มาร์เก็ต มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม สามารถเข้าออกได้หลายเส้นทาง ส่วนกลางมี Clubhouse แยกออกจากอาคารที่พักอาศัย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ 🏙️🌿 คอนโด ย่านรัชดา รีโนเวทใหม่ วิวสวน บรรยากาศดี พร้อมอยู่ 🌿🏙️

🏙️🌿 คอนโด ย่านรัชดา รีโนเวทใหม่ วิวสวน บรรยากาศดี พร้อมอยู่ 🌿🏙️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:02
รูปภาพ 🎈 #PO2409_221 🎈💥ด่วน💥ว่าง15 มิ.ย.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣0️⃣ k.🔥#ใกล้MRTลาดพร้าวคอนโด  บราวน์รัชดา32

🎈 #PO2409_221 🎈💥ด่วน💥ว่าง15 มิ.ย.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣0️⃣ k.🔥#ใกล้MRTลาดพร้าวคอนโด บราวน์รัชดา32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ #R2600 ให้เช่า Brown Condo Ratchada 32

#R2600 ให้เช่า Brown Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3497💥 061268 🔥ให้เช่าคอนโด Brown Condo Ratchada 32

#Z3497💥 061268 🔥ให้เช่าคอนโด Brown Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.24 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z514 ให้เช่า Brown Condo Ratchada 32

#Z514 ให้เช่า Brown Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #E058 🎉040369 ให้เช่าคอนโด Brown Condo Ratchada 32

#E058 🎉040369 ให้เช่าคอนโด Brown Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 )   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C12962

🏢 ให้เช่าคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12962

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.02 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 )   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C13018

🏢 ให้เช่าคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13018

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C3830

🏢 ให้เช่าคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C3830

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 )   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C1589

🏢 ให้เช่าคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C1589

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎 Brown Ratchada 32

MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎 Brown Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲Brown Ratchada 32

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲Brown Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ WP2184 คอนโดใให้เช่า Brown Condo Ratchada 32 (บราวน์ คอนโด รัชดา 32) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

WP2184 คอนโดใให้เช่า Brown Condo Ratchada 32 (บราวน์ คอนโด รัชดา 32) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:16
รูปภาพ 🔴RK21485🔴 ให้เช่าถูกมาก👍Brown Ratchada 32 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RK21485🔴 ให้เช่าถูกมาก👍Brown Ratchada 32 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24.2 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🎃RB22193 ให้เช่าถูกมาก🎈บราวน์ รัชดา 32✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22193 ให้เช่าถูกมาก🎈บราวน์ รัชดา 32✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.24 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ ให้เช่า Brown Ratchada 32 บราวน์ รัชดา 32 ห้องสวย 35ตรม. เฟอร์ครบพร้อมอยู่**มีเครื่องซักผ้า Line ID: @ppagent

ให้เช่า Brown Ratchada 32 บราวน์ รัชดา 32 ห้องสวย 35ตรม. เฟอร์ครบพร้อมอยู่**มีเครื่องซักผ้า Line ID: @ppagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30

ประกาศขายในโครงการ (18)

ขายคอนโด บราวน์ คอนโด รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿66,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
ขายคอนโด บราวน์ คอนโด รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿70,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
A034113 Brown Condo Ratchada 32

A034113 Brown Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿67,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A034198 Brown Condo Ratchada 32

A034198 Brown Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿67,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A034039 Brown Condo Ratchada 32

A034039 Brown Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.82 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,670 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A034264 Brown Condo Ratchada 32

A034264 Brown Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
P-123728 คอนโดแต่งสวย! บราวน์ รัชดา 32 ใกล้ MRTลาดพร้าว เพียง 2.06 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿82,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:10
🍃OwGreen270925🍃ขายด่วน!!  Brown Condo Ratchada 32 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 🚇 | BTS พหลโยธิน 24 | BTS รัชโยธิน

🍃OwGreen270925🍃ขายด่วน!! Brown Condo Ratchada 32 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 🚇 | BTS พหลโยธิน 24 | BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.82 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿70,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:23
#Z3788💥 221268 🔥ขายคอนโด Brown Condo Ratchada 32

#Z3788💥 221268 🔥ขายคอนโด Brown Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.82 ตร.ม.
฿2,399,000
UPDATE !
(฿68,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿66,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:30
ขาย รหัส PP032 คอนโด Brown Condo รัชดา 32

ขาย รหัส PP032 คอนโด Brown Condo รัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.82 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,926 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:16
คอนโดบราวน์รัชดา 32 เฟอร์ ครบ พร้อมอยู่ เพดานสูงห้องโปร่ง โล่งสบาย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.02 ตร.ม.
฿1,999,999
NEW !
(฿83,264 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:31
🏢 ขายคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 )   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10876

🏢 ขายคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 ) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10876

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.24 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿80,026 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7620

🏢 ขายคอนโด : Brown Ratchada 32 (บราวน์ รัชดา 32 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7620

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
บราวน์คอนโด รัชดา32 ฝั่งสระ วิวสวย ราคาดี

บราวน์คอนโด รัชดา32 ฝั่งสระ วิวสวย ราคาดี

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.96 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿67,708 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:37
🏢 ขายคอนโด Brown Condo Ratchada 32 ห้องมุม 1 Bedroom Plus 34.82 ตร.ม. เพียง 2.45 ล้าน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.82 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿70,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บราวน์ คอนโด รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 2497243)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.47 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿79,406 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Brown Ratchada 32

พลัม คอนโด โชคชัย 4
พลัม คอนโด โชคชัย 4

Plum Condo Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา

The Privacy Ladprao - Sena

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต รัชดา 36

624 Condolette Ratchada 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15

The Tree Ladprao 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย The Tree Ladprao 156 ประกาศ
แฟมิลี่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Family Life Ratchadapisek

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชมเบอร์ส ชาน
แชมเบอร์ส ชาน

Chambers chaan

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Chambers chaan47 ประกาศ
ขาย Chambers chaan29 ประกาศ
โมดิซ รัชดา 32
โมดิซ รัชดา 32

Modiz Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Ratchada 3240 ประกาศ
ขาย Modiz Ratchada 329 ประกาศ
มิติ คอนโด

Miti Condo

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Miti Condo27 ประกาศ
ขาย Miti Condo6 ประกาศ