รูป Modiz Ratchada 32 - รูปที่ 1/11
รูป Modiz Ratchada 32 - รูปที่ 2/11
รูป Modiz Ratchada 32 - รูปที่ 3/11
รูป Modiz Ratchada 32 - รูปที่ 4/11
รูป Modiz Ratchada 32 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Modiz Ratchada 32

โมดิซ รัชดา 32จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
40ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 40 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Modiz Ratchada 32
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
191
2.40 เมตร
2019
45.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3292ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 282 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Life Ladprao

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 846 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 161 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Issara Ladprao

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

IDEO Ladprao 17

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 17

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 17

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,372 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,443 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,446 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,095 ประกาศ

MRT รัชดา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,579 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 745 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,211 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,494 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,719 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,180 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 4,030 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,648 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,362 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,260 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,477 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,215 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,127 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 484 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,090 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,515 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,276 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,032 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,162 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,102 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2.6 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,173 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,870 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4.3 กม.

เกษตร

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,987 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,937 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,301 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,455 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,084 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,027 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,205 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,152 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,883 ประกาศ

รัชดาภิเษก 32

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 32

มีประกาศให้เช่า 167 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 32

มีประกาศขาย 26 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,988 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,260 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom Exclusive

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.08 - 31.04 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Peace home

Peace home

28/04/2564

เงียบ สงบ น่าอยู่ หาของกินง่าย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.91 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.91 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.91 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่า MODIZ รัชดา 32 ห้องมุม ชั้นบนสุด วิวโล่ง เป็นส่วนตัวสูง คอนโด Low Rise แต่งครบ ฟังก์ชันครบ ทำเลรัชดา–ลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้า

ให้เช่า MODIZ รัชดา 32 ห้องมุม ชั้นบนสุด วิวโล่ง เป็นส่วนตัวสูง คอนโด Low Rise แต่งครบ ฟังก์ชันครบ ทำเลรัชดา–ลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้า

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31.37 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โมดิช รัชดา 32 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว  แขวงจันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-152954 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โมดิช รัชดา 32 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว แขวงจันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-152954 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด โมดิช รัชดา 32 วิวสวย BTS-ห้าแยกลาดพร้าว  จันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพฯ CX-05820 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โมดิช รัชดา 32 วิวสวย BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพฯ CX-05820 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โมดิช รัชดา 32 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว  แขวงจันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-121496 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โมดิช รัชดา 32 BTS-ห้าแยกลาดพร้าว แขวงจันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-121496 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า  โมดิซ รัชดา 32   🔴🔴

ให้เช่า โมดิซ รัชดา 32 🔴🔴

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โมดิซรัชดา 32 (1 ห้องนอน) ชั้น 1 พร้อมเข้าอยู่ 27 ส.ค. ***เจ้าของห้องโพสต์เอง***

ให้เช่าคอนโด โมดิซรัชดา 32 (1 ห้องนอน) ชั้น 1 พร้อมเข้าอยู่ 27 ส.ค. ***เจ้าของห้องโพสต์เอง***

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
25.33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:59
รูปภาพ P-50996 | Modiz Ratchada 32 (โมดิซ รัชดา 32) 🔥 คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเครื่องซักผ้า! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897

P-50996 | Modiz Ratchada 32 (โมดิซ รัชดา 32) 🔥 คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเครื่องซักผ้า! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:40
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

🎊 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

🎊 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ ⚡ ห้องราคาดี! Modiz Ratchada 32 ใกล้ MRT ลาดพร้าว / รัชดา ราคาสุดคุ้ม เพียง 12,000/เดือน

⚡ ห้องราคาดี! Modiz Ratchada 32 ใกล้ MRT ลาดพร้าว / รัชดา ราคาสุดคุ้ม เพียง 12,000/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
24.33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

📌 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

📌 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ โมดิช รัชดา 32 MD-25085121

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ โมดิช รัชดา 32 MD-25085121

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

🔺 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

🔺 ให้เช่าคอนโด โมดิซ รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Tesco Lotus Exp

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #S2068 ให้เช่า Modiz Ratchada32

#S2068 ให้เช่า Modiz Ratchada32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
23.33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z470 ให้เช่าคอนโด Modiz Ratchada 32

#Z470 ให้เช่าคอนโด Modiz Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.91 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

#SC12115  📌 ขาย | 🟦🟨  โมดิซ รัชดา 32🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12115  📌 ขาย | 🟦🟨 โมดิซ รัชดา 32🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.91 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿79,920 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ โมดิช รัชดา 32 MD-25085122

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿102,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
DL26030265 ขายคอนโด โมดิช รัชดา 32 (Modiz Ratchada 32) ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.91 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿79,920 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ขาย   โมดิซ  รัชดา   32   17/25

ขาย โมดิซ รัชดา 32 17/25

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.97 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿72,489 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
ขายคอนโด Modiz Ratchada 32 ชั้น 4 เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ศาลอาญา และ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿94,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมดิซ รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 2099072)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿98,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 1721340)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
38.37 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿93,823 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 1404080)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿104,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/03/2569 19:08

A034277 Modiz Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿2,099,000
UPDATE !
(฿72,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

โครงการใกล้เคียง Modiz Ratchada 32

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao846 ประกาศ
ขาย Life Ladprao161 ประกาศ
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

The Room Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1895 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada50 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada34 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao84 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao55 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 554 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 533 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17

IDEO Ladprao 17

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 177 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 176 ประกาศ