รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 1/10
รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 2/10
รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 3/10
รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 4/10
รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

The Issara Ladprao

ดิ อิสสระ ลาดพร้าวจตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
52ยูนิตขาย
70ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมต้นแบบที่ให้คุณมีพื้นที่ใช้สอยครบครัน ให้ความเป็นส่วนตัวตอบสนองทุกความต้องการ พร้อมทัศนียภาพกว้างไกลกับสถาปัตยกรรมแนวสูง พักผ่อนได้เต็มที่กับพื้นที่ส่วนกลางที่เพียบพร้อมร่มรื่นด้วยพื้นที่สีเขียว เดินทางสะดวก ด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT และใกล้แหล่งศูนย์การค้า สวนสาธารณะ ตลาดสด สถาบันการศึกษามากมาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 70 ห้อง และประกาศขาย 52 ห้อง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
561
2.6 เมตร
2011
30 บาท/ตร.ม.
1
47

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 519 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 278 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

The Saint Residences

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 682 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Life Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 804 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,097 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,238 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,049 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,027 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,353 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,497 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,218 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,469 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 711 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,618 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,272 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,702 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,674 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,063 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,493 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,724 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,868 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,920 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 7.7 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างออกไป 850 เมตร

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,580 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,805 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 8,960 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,709 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,745 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,278 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,654 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,634 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,452 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,768 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.1 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,541 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,628 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 2.4 กม.

สวนรถไฟ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,053 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,808 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.3 กม.

เกษตร

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,341 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,657 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,432 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,746 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,698 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,636 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,927 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,076 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,539 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,550 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,098 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้ห้างสรรพสินค้าบิ๊กซี ยูเนี่ยนมอลล์ เซ็นทรัลลาดพร้าว ส่วนกลางมีสระว่ายน้ำ สวนหย่อม และร้านอาหาร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (70)

ดูประกาศทั้งหมด (70)
รูปภาพ ✅ ISRL105 ✅ Line : @p2nproperty

✅ ISRL105 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-151777 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-151777 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44276 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44276 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
73 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44188 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44188 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44234 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44234 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
78 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-143024 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-143024 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
52 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44243 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44243 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ยูนิตพิเศษราคาน่าคบหา

ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ยูนิตพิเศษราคาน่าคบหา

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-30
86.93 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ The Issara Ladprao 💖 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ตึกคุณภาพ 🏙️ ใกล้ MRT ลาดพร้าว

The Issara Ladprao 💖 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ตึกคุณภาพ 🏙️ ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3x
52 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ราคาพิเศษ จองด่วนก่อนหมด

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3x
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว คอนโดทำเลเด่น ราคาน่าคบ

ดิ อิสสระ ลาดพร้าว คอนโดทำเลเด่น ราคาน่าคบ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ The Issara Ladprao 🌟 ห้องสวย ชั้นสูง ในราคาที่คุ้มค่า 💥 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

The Issara Ladprao 🌟 ห้องสวย ชั้นสูง ในราคาที่คุ้มค่า 💥 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
86.93 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ  เช่าคอนโด 🌟 The Issara Ladprao ใกล้ MRT ลาดพร้าว 2นอน 78 sq.m. 40K 🤎 ห้องใหญ่ พื้นที่ใช้สอยเยอะ

เช่าคอนโด 🌟 The Issara Ladprao ใกล้ MRT ลาดพร้าว 2นอน 78 sq.m. 40K 🤎 ห้องใหญ่ พื้นที่ใช้สอยเยอะ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่า ดิ อิสสระ ลาดพร้าว เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว

เช่า ดิ อิสสระ ลาดพร้าว เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
86.93 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2879384)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2879384)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2878777)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2878777)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ G8891🚨คอนโดให้เช่า ดิ อิสสระ ลาดพร้าว  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8891🚨คอนโดให้เช่า ดิ อิสสระ ลาดพร้าว 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2436343)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2436343)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20++
52 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2773885)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2773885)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
THE ISSARA Ladprao ห้อง PENTHOUSE ชั้น 44 เนื้อที่ 579 ตร.ม. 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่  ราคาพิเศษ 120  ลบ.*

THE ISSARA Ladprao ห้อง PENTHOUSE ชั้น 44 เนื้อที่ 579 ตร.ม. 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคาพิเศษ 120 ลบ.*

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 44
579 ตร.ม.
฿120,000,000
UPDATE !
(฿207,254 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:14
ขายคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ห้องมุม MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-134570 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ห้องมุม MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-134570 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
77.8 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿91,260 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Issara Ladprao พร้อมโอน 🔥MD-26126895

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45-50
52 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿105,577 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Issara Ladprao พร้อมโอน 🔥MD-25083708

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30-35
77.82 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿91,236 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
อิสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ห้องสวยเรียบหรู พร้อมเข้าอยู่_Do883 .

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34.31 ตร.ม.
฿2,899,000
UPDATE !
(฿84,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
#SC13518​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ดิ อิสสระ ลาดพร้าว🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34.31 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿84,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2685103)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
138 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿119,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
78 ตร.ม.
฿10,815,000
UPDATE !
(฿138,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2353445)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
77.8 ตร.ม.
฿7,350,000
UPDATE !
(฿94,473 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
78 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿134,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
The Issara Ladprao | 🚆 Near MRT Lat Phrao

The Issara Ladprao | 🚆 Near MRT Lat Phrao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
34.3 ตร.ม.
฿2,899,000
NEW !
(฿84,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:00
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า 🔥 ดิ อิสสระ ลาดพร้าว / ห้องสตูดิโอ P050

🔥 ขายพร้อมผู้เช่า 🔥 ดิ อิสสระ ลาดพร้าว / ห้องสตูดิโอ P050

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
72.32 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿88,496 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:01
🔥ราคาพิเศษสุด! ทำเลพรีเมียม🔥 ดิ อิสสระ ลาดพร้าว 3 ห้องนอน P054

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 42
138 ตร.ม.
฿15,550,000
UPDATE !
(฿112,681 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:01
579.3 ตร.ม.  4 ห้องนอน  5 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

579.3 ตร.ม. 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 44
579.3 ตร.ม.
฿150,000,000
UPDATE !
(฿258,933 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
52.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

52.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
52 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿101,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
52.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

52.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
52 ตร.ม.
฿5,240,000
UPDATE !
(฿100,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
138.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

138.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
138 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿134,058 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Issara Ladprao

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada384 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada141 ประกาศ
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences682 ประกาศ
ขาย The Saint Residences61 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao804 ประกาศ
ขาย Life Ladprao154 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1888 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1825 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada51 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada31 ประกาศ