รูป The Tree Ladprao 15 - รูปที่ 1/15
รูป The Tree Ladprao 15 - รูปที่ 2/15
รูป The Tree Ladprao 15 - รูปที่ 3/15
รูป The Tree Ladprao 15 - รูปที่ 4/15
รูป The Tree Ladprao 15 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

The Tree Ladprao 15

เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

ให้ทุกการเดินทางเป็นเรื่องง่ายเพราะโครงการตั้งอยู่บนถนนลาดพร้าวซอย15 ที่ล้อมรอบทั้ง BTS สายสีเขียว และสีเหลือง MRT สายสีน้ำเงิน พร้อมอาคารจอดแล้วจรที่สถานีลาดพร้าว SRT สายสีแดงและยังมีจุด Interchange ใกล้เคียงมากถึง 5 จุด อีกทั้งยังสามารถเดินทางไปยังถนนเส้นหลักได้หลายเส้นทาง ได้แก่ ถนนลาดพร้าว ถนนพหลโยธินและถนนรัชดาภิเษกโดยใช้เส้นทางลัด ได้แก่ ซอยลาดพร้าว 1 ซอยลาดพร้าว 15 และซอยพหลโยธิน 24 ครบครันด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกรอบโครงการ ทั้งแหล่งช้อปปิ้ง อาคารสำนักงาน สวนสาธารณะ โรงแรมโรงเรียน โรงพยาบาลและหน่วยงานราชการที่ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์อย่างแท้จริง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Tree Ladprao 15

ชื่ออื่นๆ

  • The Tree Lat Phrao 15
  • The Tree ลาดพร้าว 15
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
214
2.50 เมตร
2019
49 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
8861ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Saint Residences

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 677 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Life Ladprao

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 801 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 157 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,056 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,383 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,222 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,042 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 4,989 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,334 ประกาศ

MRT รัชดา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,466 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,531 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,255 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,832 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,368 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,675 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,194 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,244 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,697 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,856 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,166 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,727 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,804 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,860 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,713 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,999 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,394 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,743 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,404 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,579 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 5,990 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,776 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4.2 กม.

เกษตร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,215 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,693 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,280 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,327 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,709 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,538 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,612 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,803 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,877 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,878 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,491 ประกาศ

ลาดพร้าว 1

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 1

มีประกาศให้เช่า 646 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 1

มีประกาศขาย 156 ประกาศ

ลาดพร้าว 15

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 15

มีประกาศให้เช่า 249 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 15

มีประกาศขาย 128 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,460 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,076 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Superior

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.30 - 23.35 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧  ให้เช่า The Tree Ladprao 15 *รับจอง* ว่าง 01/06/2026🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า The Tree Ladprao 15 *รับจอง* ว่าง 01/06/2026🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 16:00
รูปภาพ T1433 คอนโดให้เช่า THE TREE Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1433 คอนโดให้เช่า THE TREE Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:14
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6.0
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
รูปภาพ CG_LP01 The Tree Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CG_LP01 The Tree Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ CO_LP12 The Tree Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CO_LP12 The Tree Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ CO_LP07 The Tree Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CO_LP07 The Tree Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ เช่า เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15 เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว

เช่า เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15 เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ #S3817 ให้เช่า The Tree Ladprao15

#S3817 ให้เช่า The Tree Ladprao15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.38 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎 The Tree Ladprao 15

ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎 The Tree Ladprao 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.5 ตร.ม.
฿10,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ T1275 คอนโดให้เช่า THE TREE Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1275 คอนโดให้เช่า THE TREE Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:16
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15  THE TREE Ladprao 15 ตกแต่งสวย พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ**มีเครื่องซักผ้า Line ID: @ppagent

ให้เช่า คอนโด เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15 THE TREE Ladprao 15 ตกแต่งสวย พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ**มีเครื่องซักผ้า Line ID: @ppagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ The Tree Ladprao 15 | ราคา 10,000 บาท | ห้องสวย ทำเลดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

The Tree Ladprao 15 | ราคา 10,000 บาท | ห้องสวย ทำเลดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:08

ประกาศขายในโครงการ (6)

ขาย รหัส PP108 คอนโด The Tree ลาดพร้าว 15

ขาย รหัส PP108 คอนโด The Tree ลาดพร้าว 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.8 ตร.ม.
฿3,190,000
NEW !
(฿119,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:47
 ขายด่วน! คอนโด  ห้องมุม วิวสวย ทำเลดี The Tree ลาดพร้าว 15 ห้องมุม สภาพใหม่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว

ขายด่วน! คอนโด ห้องมุม วิวสวย ทำเลดี The Tree ลาดพร้าว 15 ห้องมุม สภาพใหม่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.87 ตร.ม.
฿2,008,000
UPDATE !
(฿74,730 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
A033228 The Tree Ladprao (Ladprao - Wang Hin)

A033228 The Tree Ladprao (Ladprao - Wang Hin)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿48,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🌈P-1399🌈The Tree ลาดพร้าว 15 📍 ทำเลเยี่ยม ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว📍เพียง 1.99 ล้าน📍*0659174222*📍

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿73,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:16
S2958 ขายด่วน The Tree ลาดพร้าว 15 ห้องสวยพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.87 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿77,782 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:23
ขาย🏞️ The Tree Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ใกล้ MRT

ขาย🏞️ The Tree Ladprao 15 (เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15) ใกล้ MRT

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.42 ตร.ม.
฿2,150,000
(฿78,410 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/12/2568 16:53

โครงการใกล้เคียง The Tree Ladprao 15

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences677 ประกาศ
ขาย The Saint Residences60 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao801 ประกาศ
ขาย Life Ladprao157 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1886 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada51 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada32 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao76 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao52 ประกาศ