รูป 624 Condolette Ratchada 36 - รูปที่ 1/10
รูป 624 Condolette Ratchada 36 - รูปที่ 2/10
รูป 624 Condolette Ratchada 36 - รูปที่ 3/10
รูป 624 Condolette Ratchada 36 - รูปที่ 4/10
รูป 624 Condolette Ratchada 36 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

624 Condolette Ratchada 36

624 คอนโดเลต รัชดา 36จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
16ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

การตกแต่งสไตล์โมเดิร์นที่ให้ความรู้สึก มีสไตล์ และ ทันสมัย อาคารฟิตเนสเซ็นเตอร์ที่แยกเป็นสัดส่วน การเดินทางสะดวก พร้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก ใกล้แหล่งชอปปิ้ง สถานศึกษา โรงพยาบาล และสวนสาธารณะ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

624 Condolette Ratchada 36

ชื่ออื่นๆ

  • 624 Condolette Rachada 36
  • 624 คอนโดเลต รัชดา
  • 624 Condolete Ratchada
  • 624 Condolete รัชดา
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
486
2.55 เมตร
2013
30 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Chateau In Town Phahonyothin 32

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Centric Ratchayothin

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchayothin

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Knightsbridge Prime Ratchayothin

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Seed Terre Ratchayothin

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Terre Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Terre Ratchayothin

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchayothin - Phaholyothin 32

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchayothin - Phaholyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchayothin - Phaholyothin 32

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Lumpini Park Phahon 32

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phahon 32

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phahon 32

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Tree Ladprao 15

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Ladprao 15

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Ladprao 15

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Family Life Ratchadapisek

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,500 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,250 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,769 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,322 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,671 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.8 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,662 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,850 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,713 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,369 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,788 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,859 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,000 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,879 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,357 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,734 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,009 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 422 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,696 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,997 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,377 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,579 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 5.1 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 5 กม.

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,495 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,578 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,824 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,485 ประกาศ

รัชดาภิเษก 36

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 36

มีประกาศให้เช่า 174 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 36

มีประกาศขาย 111 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,439 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล ลาดพร้าว เมเจอร์รัชโยธิน มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม ส่วนกลางมีฟิตเนส และสวนหย่อม

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ LAKE AVENUE Sukhumvit 16 2 bedrooms, for rent

LAKE AVENUE Sukhumvit 16 2 bedrooms, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
128 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ #Z2440💥170968🔥ให้เช่าคอนโด 624 Condolette Ratchada36

#Z2440💥170968🔥ให้เช่าคอนโด 624 Condolette Ratchada36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎624 คอนโดเลต รัชดา 36

ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎624 คอนโดเลต รัชดา 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿7,490/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨 624 Condolette Ratchada 36

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨 624 Condolette Ratchada 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿8,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่า 624 คอนโดเลต รัชดา 36 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า 624 คอนโดเลต รัชดา 36 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38

ประกาศขายในโครงการ (16)

ขายคอนโด 624 คอนโดเลต รัชดา 36 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
ขายคอนโด 624 คอนโดเลต รัชดา 36 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,620,000
UPDATE !
(฿57,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
ขายคอนโด 624 คอนโดเลต รัชดา 36 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
คอนโดรัชดา36 ผ่อนเริ่มต้นเดือนละ 7xxx

คอนโดรัชดา36 ผ่อนเริ่มต้นเดือนละ 7xxx

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿63,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
คอนโดใกล้ฉันโซนรัชดา ห้องสวย วิวไม่บล็อก ซอยเสือใหญ่ใจกลางรัชดา พลาดไม่ได้ !!! ผ่อนเริ่มต้นเพียง 7,xxx บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 118
28 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿63,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
คอนโดโซนรัชดา ห้องสวย ซอยเสือใหญ่ใจกลางรัชดา พลาดไม่ได้ !!! ผ่อนเริ่มต้นเพียง 6,xxx บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23.75 ตร.ม.
฿1,599,000
UPDATE !
(฿67,326 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
ขายคอนโดสภาพมือหนึ่ง 624 Condolette Ratchada 36 แต่ง Retro Luxury จาก Chic Republic เพียง 1.9 ล้าน!

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.46 ตร.ม.
฿1,900,000
NEW !
(฿66,760 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:50
✅ ขายคอนโด 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว และ BTS รัชโยธิน  ✅ 624 Condolette Ratchada-Ladprao - 624 คอนโดเลต รัชดา-ลาดพร้าว

✅ ขายคอนโด 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว และ BTS รัชโยธิน ✅ 624 Condolette Ratchada-Ladprao - 624 คอนโดเลต รัชดา-ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
48 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿62,292 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
A033239 624 CondoLette Ratchada 36

A033239 624 CondoLette Ratchada 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
37 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿60,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
คอนโดต้องการขายพร้อมสัญญาเช่า 624 คอนโดเลต รัชดา 36  ซอย รัชดาภิเษก 36 จันทรเกษม จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขายพร้อมสัญญาเช่า 624 คอนโดเลต รัชดา 36 ซอย รัชดาภิเษก 36 จันทรเกษม จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿63,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:40
624 คอนโดรัชดา 36 ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS MRT_Do648

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.5 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿59,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
S1157 🔥 ขายด่วน! คอนโด โครงการ 624 Condolette 🚈 ใกล้ MRT ลาดพร้าว เพียง 2.99 ล้านบาท 💰

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿62,292 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:47
คอนโดโซนรัชดา ห้องสวย ซอยเสือใหญ่ รัชดา 36

คอนโดโซนรัชดา ห้องสวย ซอยเสือใหญ่ รัชดา 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿2,999,000
UPDATE !
(฿62,479 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:31
🏢 ขายคอนโด : 624 Condolette Ratchada 36 (624 คอนโดเลต รัชดา 36)    รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10309

🏢 ขายคอนโด : 624 Condolette Ratchada 36 (624 คอนโดเลต รัชดา 36) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10309

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.67 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿59,295 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
BD 10380 : 624 คอนโดต รัชดา 36

BD 10380 : 624 คอนโดต รัชดา 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23.74 ตร.ม.
฿1,251,098
UPDATE !
(฿52,700 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขายคอนโดเลต ชั้น 3 ระเบียงทิศใต้

ขายคอนโดเลต ชั้น 3 ระเบียงทิศใต้

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,600,000
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/11/2567 06:52

โครงการใกล้เคียง 624 Condolette Ratchada 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32

Chateau In Town Phahonyothin 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เซ็นทริค รัชโยธิน
เซ็นทริค รัชโยธิน

Centric Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ratchayothin38 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พหล 32
ลุมพินี พาร์ค พหล 32

Lumpini Park Phahon 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15

The Tree Ladprao 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย The Tree Ladprao 155 ประกาศ