รูป Miti Condo - รูปที่ 1/18
รูป Miti Condo - รูปที่ 2/18
รูป Miti Condo - รูปที่ 3/18
รูป Miti Condo - รูปที่ 4/18
รูป Miti Condo - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

Miti Condo

มิติ คอนโดลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

คอนโดที่เพิ่มโลกใบใหม่ เพื่อการอยู่อาศัยที่ดีกว่า "มิติ คอนโด" กับการเดินทางที่เชื่อมต่อ 5 เส้นทางหลัก 3 เส้นทางรถไฟฟ้า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Miti Condo
คอนโดมิเนียม
ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
198
2017
48.00 บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Chateau In Town Phahonyothin 32

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Chambers chaan

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า Chambers chaan

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers chaan

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Family Life Ratchadapisek

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

U Ratchayothin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า U Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด U Ratchayothin

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Brown Ratchada 32

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Brown Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Brown Ratchada 32

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

You 2 Condo

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า You 2 Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด You 2 Condo

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MAXXI Condominium

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า MAXXI Condominium

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด MAXXI Condominium

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

I CONDO Kaset

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Kaset

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Kaset

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.9 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,689 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,855 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,591 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 801 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,522 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,255 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,357 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,674 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส วังหิน

ห่างออกไป 560 เมตร

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,385 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,742 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,019 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,720 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,795 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,859 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.1 กม.

เขตลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 445 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดพร้าว

มีประกาศขาย 249 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,205 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,621 ประกาศ

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,210 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 2,985 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 780 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 548 ประกาศ

ซอยเสนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเสนา

มีประกาศให้เช่า 1,707 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเสนา

มีประกาศขาย 644 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,451 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 41.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า มิติ คอนโด ลาดพร้าว วังหิน *พร้อมอยู่*🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า มิติ คอนโด ลาดพร้าว วังหิน *พร้อมอยู่*🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:14
รูปภาพ 🎈#MT2603_142🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣4️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSเสนานิคมคอนโด  มิติคอนโดลาดพร้าววังหิน

🎈#MT2603_142🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣4️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSเสนานิคมคอนโด มิติคอนโดลาดพร้าววังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน BTS-เสนานิคม ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-129181 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน BTS-เสนานิคม ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-129181 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน BTS-เสนานิคม ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-150963 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน BTS-เสนานิคม ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-150963 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดวังหิน

ให้เช่าคอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดวังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:45

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:45
รูปภาพ CG_LP17 Miti Condo (มิติ คอนโด) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CG_LP17 Miti Condo (มิติ คอนโด) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดวังหิน

🔺 ให้เช่าคอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดวังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดวังหิน

🚩 ให้เช่าคอนโด มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดวังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ 🟢ER25960 🟢ให้เช่า / For Rent Miti Condo 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

🟢ER25960 🟢ให้เช่า / For Rent Miti Condo 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:54
รูปภาพ เช่า มิติ คอนโด เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS เสนานิคม

เช่า มิติ คอนโด เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS เสนานิคม

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ T217 ให้เช่าคอนโด Miti Condo (มิติ คอนโด) ห้องตกแต่งสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษสุด

T217 ให้เช่าคอนโด Miti Condo (มิติ คอนโด) ห้องตกแต่งสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษสุด

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:05
รูปภาพ ถูกสุดในโครงการ ‼️ ให้เช่า 🔥  Miti Condo - ลาดพร้าววังหิน 72 ห้องสวย ห้องใหญ่ ทำเลดี เฟอร์ครบ+มีเครื่องซักผ้า📍 พร้อมให้เข้าอยู่

ถูกสุดในโครงการ ‼️ ให้เช่า 🔥 Miti Condo - ลาดพร้าววังหิน 72 ห้องสวย ห้องใหญ่ ทำเลดี เฟอร์ครบ+มีเครื่องซักผ้า📍 พร้อมให้เข้าอยู่

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿12,990/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:00
รูปภาพ 🚗 คอนโดอยู่สบาย เข้าเมืองง่าย Miti Condo ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งของกิน เพียง 15,000/เดือน

🚗 คอนโดอยู่สบาย เข้าเมืองง่าย Miti Condo ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งของกิน เพียง 15,000/เดือน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:30
รูปภาพ 🌃Miti Condo - ลาดพร้าววังหิน 72 คอนโดปล่อยเช่า พร้อมเข้าอยู่🌃

🌃Miti Condo - ลาดพร้าววังหิน 72 คอนโดปล่อยเช่า พร้อมเข้าอยู่🌃

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:18
รูปภาพ #Z2014💥200868🔥ให้เช่าคอนโด MITI Condo Ladprao Wanghin 72

#Z2014💥200868🔥ให้เช่าคอนโด MITI Condo Ladprao Wanghin 72

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R484 ให้เช่า MITI Condo  มิติ คอนโด รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 33 ตรม.  ชั้น3

#R484 ให้เช่า MITI Condo มิติ คอนโด รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 33 ตรม. ชั้น3

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1707 ให้เช่าคอนโด MITI Condo Ladprao Wanghin 72

#Z1707 ให้เช่าคอนโด MITI Condo Ladprao Wanghin 72

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33.58 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨มิติ คอนโด

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨มิติ คอนโด

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโดมิเนียม 33.97 ตร.ม. มิติ คอนโดมิเนียม เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 2.2M

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
33.97 ตร.ม.
฿2,209,000
UPDATE !
(฿65,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มิติ คอนโดมิเนียม ใน ลาดพร้าว (ID 1113243)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
53.35 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿86,223 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126)

ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
61.83 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿84,102 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
BG 2393 : มิติ คอนโดมิเนียม อาคารเลขที่ 908

BG 2393 : มิติ คอนโดมิเนียม อาคารเลขที่ 908

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.6 ตร.ม.
฿2,023,000
UPDATE !
(฿70,734 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขาย มิติ คอนโด ลาดพร้าว-วังหิน MITI Condo Ladprao - Wanghin ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคมประมาณ 5 นาที

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿4,200,000
(฿105,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 06:24

โครงการใกล้เคียง Miti Condo

ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset54 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset25 ประกาศ
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32

Chateau In Town Phahonyothin 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชมเบอร์ส ชาน
แชมเบอร์ส ชาน

Chambers chaan

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Chambers chaan44 ประกาศ
ขาย Chambers chaan20 ประกาศ
แฟมิลี่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Family Life Ratchadapisek

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ยู รัชโยธิน

U Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า U Ratchayothin11 ประกาศ
ขาย U Ratchayothin16 ประกาศ
บราวน์ รัชดา 32
บราวน์ รัชดา 32

Brown Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Brown Ratchada 3216 ประกาศ
ขาย Brown Ratchada 3217 ประกาศ
ยู ทู คอนโด

You 2 Condo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า You 2 Condo2 ประกาศ
ขาย You 2 Condo2 ประกาศ
แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม

MAXXI Condominium

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า MAXXI Condominium20 ประกาศ
ขาย MAXXI Condominium14 ประกาศ
ไอ คอนโด เกษตร
ไอ คอนโด เกษตร

I CONDO Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า I CONDO Kaset9 ประกาศ
ขาย I CONDO Kaset14 ประกาศ