รูป J.W. City Ratchada 32 - รูปที่ 1/9
รูป J.W. City Ratchada 32 - รูปที่ 2/9
รูป J.W. City Ratchada 32 - รูปที่ 3/9
รูป J.W. City Ratchada 32 - รูปที่ 4/9
รูป J.W. City Ratchada 32 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

J.W. City Ratchada 32

เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
21ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

คอนโดพร้อมอยู่ คุ้มค่าทุกตารางนิ้วของการอยู่อาศัย ทำเลสะดวกสบาย เพียง 5 นาที จาก MRT ลาดพร้าว ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก พร้อมที่จอดรถที่ครบทุกห้องใน คอนเซปท์ หนึ่งห้องหนึ่งที่จอดรถ "One Unit One Carpark" 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

J.W. City Ratchada 32

ชื่ออื่นๆ

  • J.W. City Rachada 32
  • J.W. City รัชดาภิเษก 32
  • เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดา32
  • J.W. City Ratchada32
  • เจดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32
  • JW City รัชดาภิเษก 32
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
154
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Chokchai 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Privacy Ladprao - Sena

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

624 Condolette Ratchada 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Tree Condo Ladprao

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Family Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Chambers chaan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers chaan

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers chaan

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Brown Ratchada 32

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Brown Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Brown Ratchada 32

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Modiz Ratchada 32

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Ratchada 32

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Miti Condo

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Condo

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Condo

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,062 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,016 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,705 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 859 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.5 กม.

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,791 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,332 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,670 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,811 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,817 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส วังหิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.7 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,801 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,927 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,067 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 440 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,874 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,991 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,917 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.7 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,709 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,690 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษตร

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,514 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,735 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,928 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 5.4 กม.

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 800 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,119 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

รัชดาภิเษก 36

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 36

มีประกาศให้เช่า 182 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 36

มีประกาศขาย 115 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 575 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 462 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,676 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,134 ประกาศ

Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ Noble BE19 1 bedroom, for rent

Noble BE19 1 bedroom, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Noble BE19 1 bedroom, for rent

Noble BE19 1 bedroom, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/02/2567 02:30
รูปภาพ Noble BE19 1 bedroom, for rent

Noble BE19 1 bedroom, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.77 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/02/2567 02:30

ประกาศขายในโครงการ (21)

A010132 J.W. City Ratchada 32

A010132 J.W. City Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
77.46 ตร.ม.
฿3,200,000
NEW !
(฿41,312 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
📌 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
77 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿47,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
🎉 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
77 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿47,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🎉 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿46,623 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿46,623 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
77 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿47,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🔺 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿46,623 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
🔺 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
77 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿47,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
🏙️✨ ขายคอนโด JW City Ratchada 32 ห้องใหญ่ รีโนเวทใหม่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมที่จอดรถ Fix ✨🏙️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
77 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿47,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 16:00
🔥ขาย คอนโด  J.W. City Ratchada 32 เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32  ทำเลดี ห้องใหญ่ 2 นอน 📍 พร้อมที่จอดรถ ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว

🔥ขาย คอนโด J.W. City Ratchada 32 เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 ทำเลดี ห้องใหญ่ 2 นอน 📍 พร้อมที่จอดรถ ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77.49 ตร.ม.
฿3,590,000
NEW !
(฿46,329 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
ขายด่วน 📍 J.W. City Ratchada 32 📍 2 ห้องนอน เดินทางสะดวก ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-8
77 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿34,805 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
ขายห้องวิวโล่ง ห้องใหญ่อยู่สบาย ราคานี้หายากในย่านรัชดา

ขายห้องวิวโล่ง ห้องใหญ่อยู่สบาย ราคานี้หายากในย่านรัชดา

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿42,115 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
ขายคอนโด J.W.City รัชดา 32 ขนาด 46 ตรม. ทำเลดี ใกล้ทั้ง MRT ลาดพร้าว และ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿44,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
✨ ขาย เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 ✨💰 ราคา 3,690,000  บาท

✨ ขาย เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 ✨💰 ราคา 3,690,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
77 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿47,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ปล่อยขาย JW City Ratchada 32 ราคา 3.69 ล้านบาท

ปล่อยขาย JW City Ratchada 32 ราคา 3.69 ล้านบาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
77 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿47,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:54
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม ใน จันทรเกษม (ID 2902692)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
77.46 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿41,312 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 19:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม ใน จันทรเกษม (ID 2887849)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77.49 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿46,329 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 19:08
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม ใน จันทรเกษม (ID 2728215)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
77 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿47,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม ใน จันทรเกษม (ID 2764426)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
77 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿47,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง J.W. City Ratchada 32

พลัม คอนโด โชคชัย 4
พลัม คอนโด โชคชัย 4

Plum Condo Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา

The Privacy Ladprao - Sena

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต รัชดา 36

624 Condolette Ratchada 36

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Chambers chaan44 ประกาศ
ขาย Chambers chaan29 ประกาศ
บราวน์ รัชดา 32
บราวน์ รัชดา 32

Brown Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Brown Ratchada 3216 ประกาศ
ขาย Brown Ratchada 3216 ประกาศ
โมดิซ รัชดา 32
โมดิซ รัชดา 32

Modiz Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Ratchada 3237 ประกาศ
ขาย Modiz Ratchada 329 ประกาศ
มิติ คอนโด

Miti Condo

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Miti Condo24 ประกาศ
ขาย Miti Condo6 ประกาศ