รูป Amanta Ratchada - รูปที่ 1/12
รูป Amanta Ratchada - รูปที่ 2/12
รูป Amanta Ratchada - รูปที่ 3/12
รูป Amanta Ratchada - รูปที่ 4/12
รูป Amanta Ratchada - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Amanta Ratchada

อมันตา รัชดาดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
62ยูนิตเช่า

อมันตา รัชดา Amanta Ratchada พัฒนาโดย บริษัท นารายณ์พร็อพเพอตี้ จำกัด จำนวน 5 อาคาร (คอนโดมิเนียม 4 อาคาร และ เซอร์วิสอพาร์ทเมนต์ 1 อาคาร) สูง 7 ชั้น 208 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ในซอยรัชดาภิเษก ซอย 5 รั้วติดกับสำนักงานของ AIA ประกันชีวิตที่กำลังก่อสร้าง ร่วมกับตลาดหลักทรัพย์แห่งใหม่ ในเรื่องของทำเลแล้ว มีความโดดเด่นเนื่องจาก อยู่ในเมือง ใกล้รถไฟฟ้ามากๆ และมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งห้างสรรพสินค้า โรงหนัง สำนักงาน พร้อมสรรพอยู่ในบริเวณใกล้เคียงกัน -รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ - เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9, บิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก, โรบินสัน รัชดาภิเษก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 62 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
250
2006
30 บาท/ตร.ม.
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้ logo

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้

29โครงการ
1644ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 501 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 243 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 267 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 727 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 328 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 395 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 324 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Rhythm Asoke II

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

MRT พระราม 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,847 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,634 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,503 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,191 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.7 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,519 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 6,028 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,442 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 4,046 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,563 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,311 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,770 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,734 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,547 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,311 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

ห่างไป 2 กม.

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.3 กม.

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,643 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 820 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,205 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,985 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,939 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,129 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,186 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 39,002 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,831 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 44,817 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,644 ประกาศ

Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (62)

ดูประกาศทั้งหมด (62)
รูปภาพ Amanta Ratchada - Spacious 2 Bedroom Condo in Ratchada Area - BR13151CD

Amanta Ratchada - Spacious 2 Bedroom Condo in Ratchada Area - BR13151CD

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
160 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Amanta Ratchada | Spacious 2 Bedroom Condo Near MRT Station - BR4139CD

Amanta Ratchada | Spacious 2 Bedroom Condo Near MRT Station - BR4139CD

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
85 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Amanta Ratchada | Spacious 2 Bedroom Condo For Rent Near MRT - BR14800CD

Amanta Ratchada | Spacious 2 Bedroom Condo For Rent Near MRT - BR14800CD

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
98 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ #A124385 ✅ 6/2/69  ให้เช่า Amanta Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124385 ✅ 6/2/69 ให้เช่า Amanta Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2258478)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2258478)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 421412)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 421412)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
86 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2640474)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2640474)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2657215)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2657215)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2301962)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2301962)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2691992)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2691992)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด อมันตา รัชดา อาคาร 2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 86.00 ตรม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม

ให้เช่าคอนโด อมันตา รัชดา อาคาร 2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 86.00 ตรม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
86 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด อมันตา รัชดา อาคาร 3 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม

ให้เช่าคอนโด อมันตา รัชดา อาคาร 3 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
85 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 514776)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 514776)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
85 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 402477)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 402477)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
86 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 514775)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 514775)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
98 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 1436318)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 1436318)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
84 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด  :  Amanta Ratchada ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม 200 ม. (Rt-01)

ให้เช่าคอนโด : Amanta Ratchada ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม 200 ม. (Rt-01)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  อมันตา รัชดา MRT-ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-75260 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด อมันตา รัชดา MRT-ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-75260 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
83.99 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ Amanta Ratchada | ให้เช่า 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ราคาดี น่าอยู่ ใกล้รถไฟฟ้าและสถานฑูตจีน

Amanta Ratchada | ให้เช่า 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ราคาดี น่าอยู่ ใกล้รถไฟฟ้าและสถานฑูตจีน

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
85 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

#A124164 ✅ 31/10/68  ขายคอนโด Amanta Ratchada   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124164 ✅ 31/10/68 ขายคอนโด Amanta Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
84 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿83,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2722864)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
122 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿81,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2047220)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
84 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿83,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2680693)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
84 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿83,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
P-107122 ต้องการขาย คอนโด อมันตา รัชดา Ratchadaphisek 5 Alley, Khwaeng Din Daeng, Din Daeng, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
84 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿83,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:40
Amata Ratchada ✨  ยูนิตใหม่&สวย ไม่เคยอยู่  ⭐ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ

Amata Ratchada ✨ ยูนิตใหม่&สวย ไม่เคยอยู่ ⭐ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
84 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿89,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
✨ ขาย อมันตา รัชดา ✨    ราคา 6,800,0000 บาท

✨ ขาย อมันตา รัชดา ✨ ราคา 6,800,0000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
84 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿80,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ขาย Amanta ratchada ห่องจริงสวยมาก ห้องที่เหมือนอยู่รีสอร์ทใจกลางเมือง สนใจแอดไลน์ @best_condo

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
84 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿97,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
P-88204 ต้องการขายคอนโด อมันตา Ratchadaphisek Alley, Khwaeng Din Daeng, Din Daeng, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
122 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿81,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:40
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2106713)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
84 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿83,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมันตา รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 529823)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
84 ตร.ม.
฿6,999,000
UPDATE !
(฿83,321 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขาย Amanta ratchada 🚝 MRT ศูนย์วัฒนธรรม สนใจแอดไลน์ spoywink

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
84 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿94,048 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00
✨ พื้นที่ใช้สอยลงตัว เฟอร์ครบแบบไม่ต้องซื้อเพิ่ม ประหยัดทั้งเวลาและค่าใช้จ่ายหลังซื้อ 💕

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
84 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿83,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
⚡Special Price,Amanta Ratchada near MRT Cultural Centre

⚡Special Price,Amanta Ratchada near MRT Cultural Centre

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
84 ตร.ม.
฿6,900,000
(฿82,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:18
🔆Beautiful unit,Amanta Ratchada near MRT Cultural Centre

🔆Beautiful unit,Amanta Ratchada near MRT Cultural Centre

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
122 ตร.ม.
฿10,000,000
(฿81,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:16
อมันตา รัชดา ใกล้ MRT สถานีศูนย์วัฒนธรรม แห่งประเทศไทย ส่วนกลางจัดเต็ม

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
130 ตร.ม.
฿12,990,000
UPDATE !
(฿99,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:12
2 Bed For Sale Good Location Close To  MRT Thailand Cultural Center -Amanta Ratchada

2 Bed For Sale Good Location Close To MRT Thailand Cultural Center -Amanta Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
84 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿83,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green267 ประกาศ
ขาย T.C. Green111 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke324 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke97 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9220 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9140 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II162 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II62 ประกาศ