รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 1/6
รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 2/6
รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 3/6
รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 4/6
รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

ASPIRE Huai Khwang

แอสปาย ห้วยขวางห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

คอนโดใหม่ล่าสุด! ใจกลางห้วยขวาง ตอบโจทย์การใช้ชีวิตตลอด 24 ชั่วโมง

ฉีกทุกข้อจำกัด อิสระทุกจุดหมาย

📍 ใกล้ MRT ห้วยขวาง และทางด่วน โดดเด่นทุกการเดินทางด้วยเส้นทางเชื่อมต่อ รัชดา – ดินแดง - พระราม 9 - อโศก

📍 NEW CBD ทำเลศักยภาพยอดฮิต คุ้มค่าในการลงทุน ตอบสนองการใช้ชีวิตที่สมบูรณ์แบบ

📍 รายล้อมไปด้วยแหล่งช้อปปิ้ง สตรีทฟู๊ดชื่อดัง และอาคารสำนักงานขนาดใหญ่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (24)

รายละเอียดโครงการ

ASPIRE Huai Khwang
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1274
-
3
17,34,35

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26885ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 675 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 292 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 502 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

T.C. Green

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 455 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 721 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 332 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 396 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

MRT พระราม 9

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,854 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,627 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,293 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,047 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,427 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,153 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.2 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,496 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 6,010 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,437 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,463 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,058 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.3 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,821 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,941 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,537 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,277 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างออกไป 790 เมตร

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,528 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,661 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,567 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,303 ประกาศ

อาคารภคินทร์

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารภคินทร์

มีประกาศให้เช่า 7,583 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารภคินทร์

มีประกาศขาย 2,455 ประกาศ

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

ห่างออกไป 840 เมตร

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,114 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,160 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,148 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,914 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,994 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,934 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,530 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,759 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,283 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,079 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,051 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,387 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,578 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,175 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Type A1

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type A1 floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (24)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532464)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
45 ตร.ม.
฿6,011,000
UPDATE !
(฿133,578 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2428899)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿153,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532462)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿6,166,000
UPDATE !
(฿137,022 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532466)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
54.5 ตร.ม.
฿6,947,000
UPDATE !
(฿127,468 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532467)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
70 ตร.ม.
฿8,909,000
UPDATE !
(฿127,271 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532461)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿4,788,000
UPDATE !
(฿159,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
45 ตร.ม.
฿5,489,000
UPDATE !
(฿121,978 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
54.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

54.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
54.5 ตร.ม.
฿6,716,000
UPDATE !
(฿123,229 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

45.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿5,867,000
UPDATE !
(฿130,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿3,761,000
UPDATE !
(฿125,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
27.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

27.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
27 ตร.ม.
฿3,571,000
UPDATE !
(฿132,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
27 ตร.ม.
฿3,571,000
UPDATE !
(฿132,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
69.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

69.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
69 ตร.ม.
฿8,618,000
UPDATE !
(฿124,899 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดินแดง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿4,534,000
UPDATE !
(฿129,543 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007312🌟

แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007312🌟

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03
แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007311🌟

แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007311🌟

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03
แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007526🌟

แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007526🌟

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03
แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007524🌟

แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007524🌟

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿135,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532460)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿3,757,000
UPDATE !
(฿139,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง ASPIRE Huai Khwang

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke675 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา

Noble Revolve Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green263 ประกาศ
ขาย T.C. Green111 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke320 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ