รูป Atmoz Ladprao 71 - รูปที่ 1/72
รูป Atmoz Ladprao 71 - รูปที่ 2/72
รูป Atmoz Ladprao 71 - รูปที่ 3/72
รูป Atmoz Ladprao 71 - รูปที่ 4/72
รูป Atmoz Ladprao 71 - รูปที่ 5/72
คอนโดมิเนียม

Atmoz Ladprao 71

แอทโมซ ลาดพร้าว 71ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร5.0/5
57ยูนิตขาย
159ยูนิตเช่า

คอนโดบรรยากาศดี ริมทะเลสาบ ในคอนเซ็ปต์ “Urban Refresh” นิยามใหม่ของความสวยหรู เพื่อการใช้ชีวิตที่ผ่อนคลายของคนเมือง พร้อมส่วนกลางสุดพิเศษเกือบ 2 ไร่ชมวิวทะเลสาบกว้างกว่า 21 ไร่ ที่เชื่อมทุกความสุขกับ Infinite Pool เพลิดเพลินกับ Karaoke Theater และ Game Room สระว่ายน้ำฟอร์มธรรมชาติ ท่ามกลางต้นไม้ร่มรื่น ระบบรักษาความปลอดภัย โดยทีมจากบริษัทชั้นนำทั้งภายในและ CCTV รอบโครงการ ฟีลฟันของการออกกำลังกายในระบบดิจิตอล เดินทางสะดวกสบาย ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์ ช้อปปิ้งมอลล์ และใกล้ทางด่วนฯ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 159 ห้อง และประกาศขาย 57 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Atmoz Ladprao 71
คอนโดมิเนียม
ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
740
2.40 เมตร
2019
45.00 บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3280ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

My Story Ladprao 71

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า My Story Ladprao 71

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด My Story Ladprao 71

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

I - Zen Ekamai - Raminthra

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า I - Zen Ekamai - Raminthra

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด I - Zen Ekamai - Raminthra

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Tana Place Ladprao 71

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Tana Place Ladprao 71

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Tana Place Ladprao 71

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Family House Ladprao 71

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Family House Ladprao 71

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Family House Ladprao 71

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Duliya Place Condo

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Duliya Place Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Duliya Place Condo

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Sangwan Condo House

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Sangwan Condo House

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sangwan Condo House

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Wealth Garden Family House

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Wealth Garden Family House

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Wealth Garden Family House

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Aue Pracha Condotown

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aue Pracha Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Aue Pracha Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Tri-wit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Tri-wit

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Tri-wit

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Srisuwan Home Place 2

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Srisuwan Home Place 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Srisuwan Home Place 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,757 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 933 ประกาศ

รร.มัธยมวัดบึงทองหลาง

ห่างไป 5.2 กม.

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

ห่างไป 2.3 กม.

นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

เดอะ วอร์ค เกษตร - นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คริสตัล ดีไซน์ เซ็นเตอร์

ห่างไป 3.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า รามอินทรา

ห่างไป 2.7 กม.

โฮมโปร เอกมัย-รามอินทรา

ห่างไป 2.8 กม.

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,063 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,505 ประกาศ

เขตลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 492 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดพร้าว

มีประกาศขาย 276 ประกาศ

บุญถาวร เกษตรนวมินทร์

ห่างไป 4.7 กม.

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เดอะ คริสตัล

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ คริสตัล

มีประกาศให้เช่า 867 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ คริสตัล

มีประกาศขาย 419 ประกาศ

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศให้เช่า 756 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศขาย 504 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,070 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,002 ประกาศ

ถนนนาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนาคนิวาส

มีประกาศให้เช่า 534 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนาคนิวาส

มีประกาศขาย 205 ประกาศ

ลาดพร้าว 71

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 71

มีประกาศให้เช่า 206 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 71

มีประกาศขาย 82 ประกาศ

นาคนิวาส 51

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นาคนิวาส 51

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย นาคนิวาส 51

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

นาคนิวาส 53

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นาคนิวาส 53

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย นาคนิวาส 53

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53
Facility 54
Facility 55
Facility 56
Facility 57
Facility 58
Facility 59
Facility 60
Facility 61
Facility 62
Facility 63
Facility 64

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 23.85 - 25.71 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
@condopmpm

@condopmpm

26/07/2564

ส่วนกลางที่นี่สวยมาก โครงการน่าอยู่

(5)
NAB

NAB

11/02/2564

คอนโดตั้งอยู่ติดถนนนาคนิวาส ในซอยลาดพร้าว 71 ใกล้ทางด่วนรามอินทรา – อาจณรงค์ และสถานีรถไฟฟ้าสายสีเหลือง ลาดพร้าว-สำโรง มีสิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องอเนกประสงค์, สวนพักผ่อน

(5)
Alisa

Alisa

08/02/2564

“Atmoz ลาดพร้าว 71″ คอนโดใหม่ ภายใต้ Concept : Create Good Atmosphere สัมผัสบรรยากาศดีๆ ที่นี่ ราคาเริ่มต้น 1.59 ล้านบาท

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (159)

ดูประกาศทั้งหมด (159)
รูปภาพ 🎈#MT2604_025 🎈💥ด่วน💥ว่างพร้อมเข้าอยู่**Room Type: 1 Bed plus**‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣7️⃣k.🔥#ใกล้MRTลาดพร้าวคอนโด  แอทโมซลาดพร้าว71 PREMIUM

🎈#MT2604_025 🎈💥ด่วน💥ว่างพร้อมเข้าอยู่**Room Type: 1 Bed plus**‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣7️⃣k.🔥#ใกล้MRTลาดพร้าวคอนโด แอทโมซลาดพร้าว71

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
42 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:11
รูปภาพ P312 ให้เช่าคอนโด Atmoz Lardprao71 (แอทโมซ ลาดพร้าว71) ทำเลดี ห้องมุมขนาดกว้าง ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า

P312 ให้เช่าคอนโด Atmoz Lardprao71 (แอทโมซ ลาดพร้าว71) ทำเลดี ห้องมุมขนาดกว้าง ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39.18 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:05
รูปภาพ 🎯 Atmoz ลาดพร้าว 71 ห้องว่างแล้วค่ะ ตกแต่งพร้อมอยู่ เฟอร์ครบ นัดดูก่อนได้จ้าา

🎯 Atmoz ลาดพร้าว 71 ห้องว่างแล้วค่ะ ตกแต่งพร้อมอยู่ เฟอร์ครบ นัดดูก่อนได้จ้าา

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
52 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:03
รูปภาพ G8800💛คอนโดให้เช่า แอทโมซ ลาดพร้าว 71 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8800💛คอนโดให้เช่า แอทโมซ ลาดพร้าว 71 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38.11 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:40
รูปภาพ 💥CP-7255💥ว่าง ให้ เช่า  แอทโมซ ลาดพร้าว 71 👉แอดไลน์ @goodcondo

💥CP-7255💥ว่าง ให้ เช่า แอทโมซ ลาดพร้าว 71 👉แอดไลน์ @goodcondo

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
รูปภาพ 💥CP-8268💥ว่าง ให้ เช่า แอทโมซ ลาดพร้าว 71  👉แอดไลน์ @goodcondo

💥CP-8268💥ว่าง ให้ เช่า แอทโมซ ลาดพร้าว 71 👉แอดไลน์ @goodcondo

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 ใน ลาดพร้าว (ID 2583138)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 ใน ลาดพร้าว (ID 2583138)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
52 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 ใน ลาดพร้าว (ID 2575167)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 ใน ลาดพร้าว (ID 2575167)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 ใน ลาดพร้าว (ID 2926515)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 ใน ลาดพร้าว (ID 2926515)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 ใน ลาดพร้าว (ID 2454067)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 ใน ลาดพร้าว (ID 2454067)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:09
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสต์วิลล์ CentralFestival EastVille 1.4 Km

ให้เช่า คอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสต์วิลล์ CentralFestival EastVille 1.4 Km

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:23
รูปภาพ ✅ AT71115 ✅ Line : @p2nproperty

✅ AT71115 ✅ Line : @p2nproperty

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
52 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09
รูปภาพ Atmoz Ladprao 71 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Atmoz Ladprao 71 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:08

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:08
รูปภาพ 🔥 ลาดพร้าว 71 ห้องสวย ราคาดี พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า Atmoz ลาดพร้าว 71 คอนโดบรรยากาศดี ทำเลฮิต เดินทางสะดวก ใ

🔥 ลาดพร้าว 71 ห้องสวย ราคาดี พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า Atmoz ลาดพร้าว 71 คอนโดบรรยากาศดี ทำเลฮิต เดินทางสะดวก ใ

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿10,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:00
รูปภาพ คอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)🔥🔥

คอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)🔥🔥

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:14
รูปภาพ 2 ห้องนอน วิวสระว่ายน้ำ 25,000/เดือน ราคาคุยได้

2 ห้องนอน วิวสระว่ายน้ำ 25,000/เดือน ราคาคุยได้

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:09
รูปภาพ #A12481 ✅ 26/11/68  ให้เช่า Atmoz Ladprao 71📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12481 ✅ 26/11/68 ให้เช่า Atmoz Ladprao 71📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124168 ✅ 1/12/68  ให้เช่า Atmoz Ladprao 71📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124168 ✅ 1/12/68 ให้เช่า Atmoz Ladprao 71📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (57)

ดูประกาศทั้งหมด (57)
ขายด่วน ✨ Atmoz Ladprao 71 ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ทางด่วน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-8
34 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿73,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
ขายด่วน 📍 Atmoz Ladprao 71 📍 วิวสระว่ายน้ำ 2 ห้องนอน ใกล้ Central Eastville

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿83,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
#b4095 18/11/67 ขายคอนโด  มือ 1 Atmoz Ladpraw 71 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4095 18/11/67 ขายคอนโด มือ 1 Atmoz Ladpraw 71 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46.37 ตร.ม.
฿3,755,000
UPDATE !
(฿80,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124311 ✅ 9/5/69  ขายคอนโด Atmoz Ladprao 71📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124311 ✅ 9/5/69 ขายคอนโด Atmoz Ladprao 71📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿70,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#b4094 18/11/67 ขายคอนโด มือ 1 Atmoz Ladpraw 71 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46.37 ตร.ม.
฿3,755,000
UPDATE !
(฿80,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
ขายด่วน คอนโดแอทโมซ ลาดพร้าว 71 ทำเลดี ใกล้แหล่งทำงาน ใกล้MRT การเดินทางสะดวก

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23.95 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿61,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:01
ขายคอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 อาคาร B ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ Centralfestival Eastville

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿75,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:30
ขายคอนโด   แอทโมซ ลาดพร้าว 71 1 ห้องนอน ชั้น 5 อาคาร C ใกล้ Centralfestival Eastville

ขายคอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 1 ห้องนอน ชั้น 5 อาคาร C ใกล้ Centralfestival Eastville

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
Atmoz Ladprao 71 | Condominium คอนโด แอสโมซ ลาดพร้าว71 ซอยลาดพร้าว 71 แขวงสะพานสอง เขตลาดพร้าว พร้อมอยู่

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿87,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:59
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 6295769

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 6295769

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50.04 ตร.ม.
฿3,890,000
NEW !
(฿77,738 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 6084404

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 6084404

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41.44 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿71,187 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🚨 ขายด่วน! คอนโดลาดพร้าว 71 Atmoz Ladprao 71 Condo 🚇 MRT ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23.95 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿61,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
🚩 ขายคอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 อาคาร D ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Centralfestival Eastville

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿68,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
A010026 Atmoz Ladprao 71

A010026 Atmoz Ladprao 71

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿69,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033695 Atmoz Ladprao 71

A033695 Atmoz Ladprao 71

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23.9 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿83,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A010059 Atmoz Ladprao 71

A010059 Atmoz Ladprao 71

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.65 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿67,075 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🔺 ขายคอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 อาคาร D ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Centralfestival Eastville

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿68,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🎉 ขายคอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 อาคาร C ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ Centralfestival Eastville

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿70,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด แอทโมซ ลาดพร้าว 71 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95271

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
38.11 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿67,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Atmoz Ladprao 71

มาย สตอรี่ ลาดพร้าว 71
มาย สตอรี่ ลาดพร้าว 71

My Story Ladprao 71

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ขาย My Story Ladprao 716 ประกาศ
ไอ เซน เอกมัย - รามอินทรา
ไอ เซน เอกมัย - รามอินทรา

I - Zen Ekamai - Raminthra

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ธนาเพลส ลาดพร้าว 71

Tana Place Ladprao 71

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
แฟมมิลี่ เฮ้าส์ ลาดพร้าว 71

Family House Ladprao 71

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ดุลิยา เพลส

Duliya Place Condo

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ขาย Duliya Place Condo3 ประกาศ

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Tri-wit0 ประกาศ
ขาย Baan Tri-wit2 ประกาศ

Srisuwan Home Place 2