รูป Attitude BU - รูปที่ 1/21
รูป Attitude BU - รูปที่ 2/21
รูป Attitude BU - รูปที่ 3/21
รูป Attitude BU - รูปที่ 4/21
รูป Attitude BU - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

Attitude BU

แอททิจูด บียูคลองหลวง ปทุมธานี0.0/5
9ยูนิตขาย
49ยูนิตเช่า
Attitude BU คอนโดมิเนียมรูปแบบใหมที่ให้คุณสนุกไปกับทุกไอเดียในการใช้ชีวิต ด้วยการออกแบบที่แตกต่างบนทุกพื้นที่การใช้งาน โดดเด่นด้วยดีไซน์ทันสมัยตอบโจทย์ทุกการใช้ชีวิตสำหรับคนรุ่นใหม่ที่เต็มไปด้วยพลัง และความคิดสร้างสรรค์แอททิจูด บียู ตั้งอยู่ติดถนนพหลโยธินฝั่งมุ่งหน้าเข้ากรุงเทพฯ จุดเด่นคืออยู่ตรงข้าม ม.กรุงเทพเลย เดินข้ามสะพานไปหน่อยก็ถึงค่ะ บรรยากาศโดยรวมก็จะมีความอุดมสมบูรณ์สูงตามแบบพื้นที่ใกล้มหาลัย ใกล้ร้านสะดวกซื้อ 7-11, ซุ้มร้านอาหาร และโซนร้านอาหาร และยังใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกอื่นๆ เช่น คลินิค, ร้านเสริมสวย, ร้านถ่ายเอกสารสิ่งอำนวยความสะดวก มีมาให้ครบและหลากหลาย และจัดเฉลี่ยๆไว้ทั้ง 3 อาคาร ทำให้แต่ละอาคารมีความสำคัญเท่าๆกัน นอกจากนั้นยังมีจุดเด่นที่ดาดฟ้าของทั้ง 3 อาคารจะสามารถเดินเชื่อมต่อกันได้หมด เป็นพื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่ จัดสรรไว้เป็นพื้นที่สำหรับสำหรับออกกำลังกายและทำกิจกรรมต่างๆ ที่มีทั้ง Futsal Court, Boxing Ring, Jogging Track, Lounge และลานเล่น Aerobic ล้อมรอบด้วยลู่วิ่งรวมระยะทาง 400 เมตร และพื้นที่พักผ่อนในสวนส่วนกลางแบบ Indoor ทุกอาคารจะมี Lobby แยก มี Cafe ที่ด้านหน้าอาคาร A ถัดเข้ามามี Co-Working Space 3 จุด, Gym, ห้องซ้อมดนตรี, ห้อง Photo Studio, ห้องประชุม และห้อง Sky Lounge, Pavillion ส่วนสระว่ายน้ำอยู่ข้างอาคาร C เป็นสระยาว 50 เมตร สามารถว่ายออกกำลังกายได้ สถานที่สำคัญใกล้เคียง
  • 7-11 120 ม.
  • Imagine Village 600 ม.
  • Mega Home 600 ม.
  • Tesco Lotus 5.2 กม.
  • เมเจอร์รังสิต 5.7 กม.
  • ฟิวเจอร์รังสิต, Zpell 6.1 กม.
  • บุญถาวร 8.3 กม.
  • เซียร์รังสิต 10.4 กม.
  • ตลาดสี่มุมเมือง 13.3 ก.ม.
  • Makro 13.7 กม.
  • สวนสนุกดรีมเวิลด์ 14.4 กม.
  • ม.กรุงเทพ รังสิต 250 ม.
  • ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต 5 กม.
  • ม.รังสิต 16.4 กม.
  • ร.พ.ภัทร ธนบุรี 1.3 กม.
  • ร.พ.ธรรมศาสตร์ 5.3 กม.
  • ร.พ.เอกปทุม 10.4 กม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 49 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Attitude BU
คอนโดมิเนียม
คลองหลวง ปทุมธานี
544
2.40 เมตร
2020
45 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Park Rangsit

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Plum Condo Rangsit Alive

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Rangsit Alive

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Rangsit Alive

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Kave Condo

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Kave Condo

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Condo

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Zoom Condo 49

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Zoom Condo 49

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Zoom Condo 49

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Be Condo Phaholyothin

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Be Condo Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Be Condo Phaholyothin

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Grand Modern Condo

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Grand Modern Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Modern Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Plum Condo Park Rangsit Phase 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit Phase 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Zoom condo 50

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Zoom condo 50

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Zoom condo 50

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

KAVALON

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า KAVALON

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด KAVALON

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

dcondo vivid Rangsit

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo vivid Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo vivid Rangsit

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,002 ประกาศ

ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

ห่างไป 4.6 กม.

เมกาโฮม รังสิต

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศให้เช่า 977 ประกาศ

ประกาศขาย เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศขาย 385 ประกาศ

แม็คโคร คลองหลวง

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 1,011 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

โฮมโปร รังสิต

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รังสิต

มีประกาศให้เช่า 606 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รังสิต

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

ไทวัสดุ รังสิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ รังสิต

มีประกาศให้เช่า 757 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ รังสิต

มีประกาศขาย 324 ประกาศ

คลองหลวง ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 1,038 ประกาศ

ประกาศขาย คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

รังสิต

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,042 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 457 ประกาศ

ถนนรังสิต-นครนายก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศให้เช่า 1,146 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศขาย 507 ประกาศ

รังสิต คลองหนึ่ง

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ธนบุรีบูรณา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรีบูรณา

มีประกาศให้เช่า 467 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรีบูรณา

มีประกาศขาย 228 ประกาศ

รพ.ภัทร-ธนบุรี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 979 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศขาย 387 ประกาศ

รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ

ห่างไป 4.2 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 2.40 เมตร

ขนาดห้อง -

Studio  floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
รูปภาพ Code: 26KJ1864  ให้เช่า Attitude BU 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1864 ให้เช่า Attitude BU 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ เปิดจอง Attitude BU  | 🏡 ตึก B ชั้น 3 | ขนาด 27.94 ตร.ม

เปิดจอง Attitude BU | 🏡 ตึก B ชั้น 3 | ขนาด 27.94 ตร.ม

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27.94 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ Attitude BU 💖| ตึก C ชั้น 4 (ชวนเพื่อนซี้ 4 มาแชร์กัน)

Attitude BU 💖| ตึก C ชั้น 4 (ชวนเพื่อนซี้ 4 มาแชร์กัน)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.5 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ 🔥เช่าเพียง 9500.-🔥Attitude BU ตึกC ชั้น8

🔥เช่าเพียง 9500.-🔥Attitude BU ตึกC ชั้น8

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31.37 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ 🔥Attitude BU 🏡 ตึก A ชั้น 2 ห้อง A208 ขนาด 31.37 ตร.

🔥Attitude BU 🏡 ตึก A ชั้น 2 ห้อง A208 ขนาด 31.37 ตร.

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31.37 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ  ✨ Attitude BU ตึก B ชั้น 8 | ห้องใหญ่ เฟอร์ครบ | เช่าโปรพิเศษเริ่ม 10,500.-

✨ Attitude BU ตึก B ชั้น 8 | ห้องใหญ่ เฟอร์ครบ | เช่าโปรพิเศษเริ่ม 10,500.-

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31.38 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ ✨ Attitude BU | ตึก A ชั้น 8 | ห้องกว้าง เฟอร์ครบ ราคาดี 9,500.- เท่านั้น!

✨ Attitude BU | ตึก A ชั้น 8 | ห้องกว้าง เฟอร์ครบ ราคาดี 9,500.- เท่านั้น!

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31.37 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ 🏡 ให้เช่า Attitude BU ตึก A | ห้องกว้าง 31.37 ตร.ม. หารกับเพื่อนซี้ 3 คน ราคาเบาๆ! ใกล้ม.กรุงเทพ

🏡 ให้เช่า Attitude BU ตึก A | ห้องกว้าง 31.37 ตร.ม. หารกับเพื่อนซี้ 3 คน ราคาเบาๆ! ใกล้ม.กรุงเทพ

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31.37 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอททิจูด บียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-104388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอททิจูด บียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-104388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แอททิจูด บียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-97981 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แอททิจูด บียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-97981 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอททิจูด บียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-152684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอททิจูด บียู คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-152684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ P. AttitudeBUให้เช่า  ห้องสวย ตกแต่งครบ แอร์ 2 เครื่องใกล้ม.กรุงเทพ🔥

P. AttitudeBUให้เช่า ห้องสวย ตกแต่งครบ แอร์ 2 เครื่องใกล้ม.กรุงเทพ🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:08
รูปภาพ P. Attitude Buปล่อยเช่า ห้องสวย ฟังก์ชันครบ ตรงข้ามม.กรุงเทพ เดินไปเรียนได้🔥

P. Attitude Buปล่อยเช่า ห้องสวย ฟังก์ชันครบ ตรงข้ามม.กรุงเทพ เดินไปเรียนได้🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:32
รูปภาพ  P.Attitude BU ให้เช่า ห้องสวย ฟังก์ชั่นครบ ใกล้ม.กรุงเทพ🔥

P.Attitude BU ให้เช่า ห้องสวย ฟังก์ชั่นครบ ใกล้ม.กรุงเทพ🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ 📢ปล่อยเช่า Atttiude BU ตรงข้ามม.กรุงเทพ ตึก B ชั้น 6 ขนาด 35 ตร.ม ห้องแบ่งสัดส่วน ครัวแยก 1 ห้องนอน1ห้องอเนกประสงค์

📢ปล่อยเช่า Atttiude BU ตรงข้ามม.กรุงเทพ ตึก B ชั้น 6 ขนาด 35 ตร.ม ห้องแบ่งสัดส่วน ครัวแยก 1 ห้องนอน1ห้องอเนกประสงค์

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:27
รูปภาพ 📢 ให้เช่า Attitude BU ตรงข้ามมี.กรุงเทพ ห้องสวย ตึก B ชั้น 3 (33 ตร.ม.) วิวนอก ครัวแยก 🏖️🧜🏻‍♂️

📢 ให้เช่า Attitude BU ตรงข้ามมี.กรุงเทพ ห้องสวย ตึก B ชั้น 3 (33 ตร.ม.) วิวนอก ครัวแยก 🏖️🧜🏻‍♂️

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:27
รูปภาพ 📢ปล่อยเช่า Attitude BU ตรงข้ามม.กรุงเทพ ตึก B ชั้น 6 ขนาด 27 sqm ห้องครัวแยก แบ่งสัดส่วน  มี 1 ห้องนอน 🌹 ทิศเหนือ เย็นสบาย

📢ปล่อยเช่า Attitude BU ตรงข้ามม.กรุงเทพ ตึก B ชั้น 6 ขนาด 27 sqm ห้องครัวแยก แบ่งสัดส่วน มี 1 ห้องนอน 🌹 ทิศเหนือ เย็นสบาย

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:27
รูปภาพ 📢ปล่อยเช่า Attitude BU ตรงข้ามม.กรุงเทพ ตึก C ชั้น 5 ขนาด 23 sqm มี 1 ห้องนอน

📢ปล่อยเช่า Attitude BU ตรงข้ามม.กรุงเทพ ตึก C ชั้น 5 ขนาด 23 sqm มี 1 ห้องนอน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

🏢 ขายคอนโด : Attitude BU (แอททิจูด บียู)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10006

🏢 ขายคอนโด : Attitude BU (แอททิจูด บียู) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10006

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,899,000
UPDATE !
(฿61,258 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Attitude BU รับรายได้ทันที Yield 6% ทำเลตรงข้าม ม.กรุงเทพ ราคาเพียง 2 ล้าน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿64,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
ขายคอนโด Attitude BU เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่ รับค่าเช่าทันที 9,000 Yield 6.3 % ทำเลดี ตรงข้าม ม.กรุงเทพ

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿70,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28 ตร.ม. ห้องชุด โครงการ แอททิจูด บียู คอนโดมิเนียม ปทุมธานี คลองหลวง ปทุมธานี 2.5M

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
28 ตร.ม.
฿2,470,000
UPDATE !
(฿88,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:46
ขายด่วน Attitude BU ตรงข้าม ม.กรุงเทพ ลงทุนคุ้ม  Yield 6%

ขายด่วน Attitude BU ตรงข้าม ม.กรุงเทพ ลงทุนคุ้ม Yield 6%

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿64,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 08:35
📢P.ขายAttitude Bu ห้องสวย ใกล้ม.กรุงเทพ (S-At31004)

📢P.ขายAttitude Bu ห้องสวย ใกล้ม.กรุงเทพ (S-At31004)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,899,000
(฿61,258 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
📢P.ขายAttitude Bu ห้องสวย  ใกล้ม.กรุงเทพ (S-At28006)

📢P.ขายAttitude Bu ห้องสวย ใกล้ม.กรุงเทพ (S-At28006)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Kave Condo44 ประกาศ
ขาย Kave Condo14 ประกาศ
ซูม คอนโด 49

Zoom Condo 49

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Zoom Condo 499 ประกาศ
ขาย Zoom Condo 491 ประกาศ
บี คอนโด พหลโยธิน
บี คอนโด พหลโยธิน

Be Condo Phaholyothin

คลองหลวง ปทุมธานี

Grand Modern Condo

คลองหลวง ปทุมธานี
ขาย Grand Modern Condo0 ประกาศ

Plum Condo Park Rangsit Phase 2

คลองหลวง ปทุมธานี
ซูม คอนโด 50

Zoom condo 50

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Zoom condo 500 ประกาศ
ขาย Zoom condo 501 ประกาศ
เควาลอน
เควาลอน

KAVALON

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า KAVALON0 ประกาศ
ขาย KAVALON0 ประกาศ
ดีคอนโด วิวิด รังสิต
ดีคอนโด วิวิด รังสิต

dcondo vivid Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
ขาย dcondo vivid Rangsit90 ประกาศ