รูป Baan Suan Lalana - Suan Luang - รูปที่ 1/6
รูป Baan Suan Lalana - Suan Luang - รูปที่ 2/6
รูป Baan Suan Lalana - Suan Luang - รูปที่ 3/6
รูป Baan Suan Lalana - Suan Luang - รูปที่ 4/6
รูป Baan Suan Lalana - Suan Luang - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Baan Suan Lalana - Suan Luang

บ้านสวนลลนา - สวนหลวงประเวศ กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

บ้านสวนลลนา-สวนหลวง Baan Suan Lalana - Suan Luang คอนโดมิเนียม : 24 อาคาร สูง 6 ชั้น576 ยูนิต บ้านสวนลลนา-สวนหลวง ตั้งอยู่ที่ ซอย 28 แยก 14 ดอกไม้ ประเวศ โครงการรายล้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน การเดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายทาง ใกล้กันยังมีสถานที่ โรงเรียน โรงพยาบาล สถานศึกษา และห้างสรรพสินค้า -โรงเรียนอนุบาลศิวภรณ์, มหาวิทยาลัยรามคำแหง วิทยาเขตบางนา -ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต, ศูนย์กลางผลไม้เอ็นพี, นัมเบอร์วันพลาซ่า , พาร์คแลนด์ -โรงพยาบาลปิยะมินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (9)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
576
1993
24
6

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Baan Suan Lalana

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan Lalana

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Lalana

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Nirun Residence 1

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Nirun Residence 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nirun Residence 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Nirun Residence 3

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Nirun Residence 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Nirun Residence 3

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Nirun Residence 7

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Nirun Residence 7

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Nirun Residence 7

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Nirun Residence 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Nirun Residence 2

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Nirun Residence 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Charoenchit Condominium

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Charoenchit Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Charoenchit Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Click Concominium

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Click Concominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Click Concominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Green Place Royal Park

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Green Place Royal Park

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Green Place Royal Park

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.นานาชาติชาร์เตอร์

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติชาร์เตอร์

มีประกาศให้เช่า 172 ประกาศ

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 6.4 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,576 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 859 ประกาศ

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,372 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

ม.รามคำแหง 2

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง 2

มีประกาศให้เช่า 650 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง 2

มีประกาศขาย 246 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างไป 2.6 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 6.2 กม.

รร.ราชวินิตบางแก้ว

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,111 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 576 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,729 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

บิ๊กซี มาร์เก็ต สวนหลวง

ห่างไป 2.6 กม.

ไทวัสดุ บางนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศให้เช่า 909 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศขาย 377 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,583 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 514 ประกาศ

อีเกีย บางนา

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,583 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่ง มอลล์ บางนา

ห่างไป 3.6 กม.

ตลาดนัดนัมเบอร์วัน ราม 2

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เขตประเวศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตประเวศ

มีประกาศให้เช่า 351 ประกาศ

ประกาศขาย เขตประเวศ

มีประกาศขาย 355 ประกาศ

นิคมอัญธานี (เจมโมโปลิส)

ห่างไป 6.1 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,810 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,953 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,125 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,307 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,217 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 12.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,066 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 648 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (8)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านสวนลลนา-สวนหลวง ใน ดอกไม้ (ID 2881419)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
252 ตร.ม.
฿8,590,000
UPDATE !
(฿34,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
1 Bed  1 Bath 108 SQ.M. Baan Suan Lalana Condominium

1 Bed 1 Bath 108 SQ.M. Baan Suan Lalana Condominium

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
108 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿36,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 82 SQ.M. Baan Suan Lalana

1 Bedroom 1 Bathroom 82 SQ.M. Baan Suan Lalana

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
82 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿39,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 84 SQ.M. Baan Suan Lalana Condominium

1 Bed 1 Bath 84 SQ.M. Baan Suan Lalana Condominium

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
84 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿39,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
คอนโดเลี้ยงแมวได้ 2นอน60ตร.ม ปรับปรุงใหม่ เฟอร์ใหม่ครบพร้อมอยู่

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
58 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿25,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:22
ขายคอนโด2นอน ชั้น1 มีสวนอีก 20ตร.ม หากยากมากทำเลนี้ 🔥

ขายคอนโด2นอน ชั้น1 มีสวนอีก 20ตร.ม หากยากมากทำเลนี้ 🔥

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
58 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿27,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:22
ขาย🔥คอนโด58ตร.มจอดรถาองคัน  ชั้น1มีสวน เลี้ยงแมวได้

ขาย🔥คอนโด58ตร.มจอดรถาองคัน ชั้น1มีสวน เลี้ยงแมวได้

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
58 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿27,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:22

A040091 BaanSuanLalana - Suan Luang

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
116 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿21,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

โครงการใกล้เคียง Baan Suan Lalana - Suan Luang

Baan Suan Lalana

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Baan Suan Lalana20 ประกาศ
ขาย Baan Suan Lalana23 ประกาศ
นิรันดร์ เรสซิเดนซ์ 1

Nirun Residence 1

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Nirun Residence 10 ประกาศ
ขาย Nirun Residence 11 ประกาศ
นิรันดร์ เรสซิเดนซ์ 3

Nirun Residence 3

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Nirun Residence 33 ประกาศ
ขาย Nirun Residence 33 ประกาศ
นิรันดร์ เรซิเดนซ์ 7

Nirun Residence 7

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Nirun Residence 71 ประกาศ
ขาย Nirun Residence 72 ประกาศ
นิรันดร์ เรสซิเดนซ์ 2

Nirun Residence 2

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Nirun Residence 21 ประกาศ
ขาย Nirun Residence 20 ประกาศ

Charoenchit Condominium

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
คลิก คอนโดมิเนียม

Click Concominium

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Click Concominium0 ประกาศ
ขาย Click Concominium0 ประกาศ