รูป Bangkok Horizon Ramkhamhaeng - รูปที่ 1/14
รูป Bangkok Horizon Ramkhamhaeng - รูปที่ 2/14
รูป Bangkok Horizon Ramkhamhaeng - รูปที่ 3/14
รูป Bangkok Horizon Ramkhamhaeng - รูปที่ 4/14
รูป Bangkok Horizon Ramkhamhaeng - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหงบางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
50ยูนิตเช่า

คอนโดเทรนด์ใหม่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS สายสีเหลือง (ในอนาคต) โดดเด่นด้วยการออกแบบที่เปิดมุมมอง พิเศษกว่าด้วยวิว 360 องศา จากมุมมองใหม่ของขอบฟ้ากรุงเทพฯ ในความอบอุ่นที่ลงตัว กับรูปแบบสถาปัตยกรรมสไตล์ Modern Contemporary ที่มีการผสมผสานความเป็นตะวันออกและตะวันตกได้อย่างกลมกลืน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 50 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bangkok Horizon Ramkhamhaeng
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
596
2010
30 บาท/ตร.ม.
1
39

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1314ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

ห่างออกไป 110 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Plum Condo Ram 60 Interchange

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Aspire Ladprao 113

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng 64

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Center Happyland

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Happyland

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Happyland

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Four Wings Residence

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Four Wings Residence

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด The Four Wings Residence

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

MRT แยกลำสาลี

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT แยกลำสาลี

มีประกาศให้เช่า 956 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกลำสาลี

มีประกาศขาย 284 ประกาศ

MRT บางกะปิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,580 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 638 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,822 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,253 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,497 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,614 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,031 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,713 ประกาศ

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3 กม.

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 4.1 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,406 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,050 ประกาศ

รร.สองภาษาลาดพร้าว

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,420 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,309 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,915 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,265 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,308 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,400 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,693 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 891 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,451 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,825 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,554 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,037 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,158 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,545 ประกาศ

ตะวันนา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,294 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,386 ประกาศ

ท่าเรือวัดศรีบุญเรือง

ห่างออกไป 690 เมตร

ท่าเรือบางกะปิ

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พันธุ์ทิพย์พลาซ่า บางกะปิ

ห่างออกไป 540 เมตร

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,430 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,458 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,287 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,177 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ รามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,192 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,449 ประกาศ

รพ.เวชธานี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,229 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,411 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 3 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2245  ให้เช่า Bangkok Horizon Ramkhamhaeng ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2245 ให้เช่า Bangkok Horizon Ramkhamhaeng ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40.17 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง 60 ใน หัวหมาก (ID 2477132)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง 60 ใน หัวหมาก (ID 2477132)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
54.71 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:49
รูปภาพ G7766💛คอนโดให้เช่า แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G7766💛คอนโดให้เช่า แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
90 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:10
รูปภาพ ⭐ BHR116 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ BHR116 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
40 ตร.ม.
฿8,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09
รูปภาพ ⭐ BHR152 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ BHR152 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09
รูปภาพ ⭐ BHR160 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ BHR160 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
78 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ BHR155 ✅ Line : @p2nproperty

✅ BHR155 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
89 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ BHR103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ BHR103 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ BHR124 ✅ Line : @p2nproperty

✅ BHR124 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09
รูปภาพ ⭐ BHR149 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ BHR149 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09
รูปภาพ #A124137 ✅ 30/8/68  ให้เช่า Bangkok Horizon Ramkhamhaeng   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124137 ✅ 30/8/68 ให้เช่า Bangkok Horizon Ramkhamhaeng 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
78 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง ✨ ราคา 35,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง ✨ ราคา 35,000 บาท/เดือน

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
92 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-99724 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-99724 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
40 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-151905 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-151905 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
92.3 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ Y001 ให้เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ramkhamhaeng (แบงค์กอก ฮอไรซอน รามคำแหง) เลี้ยงสัตว์ได้ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

Y001 ให้เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ramkhamhaeng (แบงค์กอก ฮอไรซอน รามคำแหง) เลี้ยงสัตว์ได้ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
90 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ramkhamhaeng/แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง (B6809023)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ramkhamhaeng/แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง (B6809023) ID Line : @condo88

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
90 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:02
รูปภาพ A034873 Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

A034873 Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
92 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ 💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง

💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
40 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25-30
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (23)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง 60 ใน หัวหมาก (ID 2791755)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
85.8 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿57,110 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:59
ขายด่วน 📍 Bangkok Horizon Ramkhamhaeng 📍 ใกล้รถไฟฟ้า BTS สายสีเหลือง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿71,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
ขายคอนโด Bangkok Horizon รามคำแหง คอนโดห้องมุม แบบ 2 ห้องนอน ขนาด 94.53 ตร.ม. ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง-สีส้ม สถานีแยกลำสาลี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
94.53 ตร.ม.
฿6,140,000
UPDATE !
(฿64,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:05
BP00692 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง ชั้น 21 แขวง หัวหมาก เขต บางกะปิ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿44,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:40
คอนโดมิเนียม 31.19 ตร.ม. แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 1.1M

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
31.19 ตร.ม.
฿1,435,000
UPDATE !
(฿46,008 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
ขาย เพนต์เฮาส์ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง

ขาย เพนต์เฮาส์ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 37-38
624.8 ตร.ม.
฿39,000,000
UPDATE !
(฿62,420 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
134.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหมาก

134.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหมาก

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 36
134 ตร.ม.
฿8,840,000
UPDATE !
(฿65,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
🎉 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿54,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย_Do847 .

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
40.23 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿61,894 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
🚩 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿54,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง 60 ใน หัวหมาก (ID 592614)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
90 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿71,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง 60 ใน หัวหมาก (ID 1332939)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
82 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿69,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง 60 ใน หัวหมาก (ID 1091623)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
89 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿71,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿54,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:30
🏢 ขายคอนโด : Bangkok Horizon Ramkhamhaeng (แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11969

🏢 ขายคอนโด : Bangkok Horizon Ramkhamhaeng (แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11969

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿55,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
JK 3109677 : แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง

JK 3109677 : แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
40.37 ตร.ม.
฿2,694,500
UPDATE !
(฿66,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง 620948

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 36
133.02 ตร.ม.
฿11,705,760
UPDATE !
(฿88,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11348 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11326 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด รามคำแหง 64
ดีคอนโด รามคำแหง 64

dcondo Ramkhamhaeng 64

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao