รูป Banyan Tree Residences Riverside Bangkok - รูปที่ 1/17
รูป Banyan Tree Residences Riverside Bangkok - รูปที่ 2/17
รูป Banyan Tree Residences Riverside Bangkok - รูปที่ 3/17
รูป Banyan Tree Residences Riverside Bangkok - รูปที่ 4/17
รูป Banyan Tree Residences Riverside Bangkok - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
34ยูนิตขาย
75ยูนิตเช่า

บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ Banyan Tree Residences Riverside Bangkok พัฒนาโดย บริษัท เนอวานา ไดอิ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 45 ชั้น 133 ยูนิต คอนโด High-Rise 45 ชั้น ระดับดิอัลติเมทลักชัวรี่ ริมแม่น้ำเจ้าพระยา บนทำเลสุดเอ็กซ์คูลซีฟ ภายใต้คอนเซ็ปต์ “The sanctuary of your soul” สามารถมองเห็นทิวทัศน์อันสวยของวิวแม่น้ำเจ้าพระยาได้อย่าง 360 องศา เป็นส่วนตัว ยูนิตน้อย ตั้งอยู่บนถนนสมเด็จเจ้าพระยา มีห้องพักให้เลือกแบบ 1-4 ห้องนอน และ Penthouse -ถนนกรุงธนบุรี, ถนนสีลม, ถนนเจริญรัถ, สะพานตากสิน และ ท่าเรือโรงแรมโอเรียนเต็ล -รถไฟฟ้าสายสีทอง สถานีคลองสาน -คลองสาน -มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา -รพ.ตากสิน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 75 ห้อง และประกาศขาย 34 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Banyan Tree Residences Riverside Bangkok
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
133
3.25 เมตร
2019
- บาท/ตร.ม.
1
45

โครงการนี้พัฒนาโดย

เนอวานา logo

เนอวานา

27โครงการ
320ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Room Rama 4

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The River

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The River

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด The River

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Supalai Elite Surawong

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Surawong

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Surawong

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Room Charoenkrung 30

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Charoenkrung 30

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Charoenkrung 30

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Hive Sathorn

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Hive Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Hive Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Baan Sathorn Chaopraya

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Sathorn Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Sathorn Chaopraya

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

MRT หัวลำโพง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT หัวลำโพง

มีประกาศให้เช่า 1,349 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หัวลำโพง

มีประกาศขาย 478 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าคลองสาน

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 665 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.3 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,216 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,405 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.3 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,109 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,190 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,649 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,511 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,581 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,736 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.7 กม.

คลองสานพลาซ่า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองสานพลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 1,435 ประกาศ

ประกาศขาย คลองสานพลาซ่า

มีประกาศขาย 687 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,360 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,210 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,939 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,949 ประกาศ

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,029 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,315 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,392 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,071 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,708 ประกาศ

เซ็นทรัล วังบูรพา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศให้เช่า 843 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศขาย 263 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 10,997 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 4,845 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,993 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,385 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,200 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,371 ประกาศ

เขตสัมพันธวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสัมพันธวงศ์

มีประกาศให้เช่า 83 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสัมพันธวงศ์

มีประกาศขาย 45 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 3,986 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,933 ประกาศ

ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 817 ประกาศ

ประกาศขาย ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศขาย 258 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,325 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วังบูรพา)

ห่างไป 2.5 กม.

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,147 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,068 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,281 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,302 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,639 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,928 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,251 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,014 ประกาศ

รพ.กลาง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กลาง

มีประกาศให้เช่า 1,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กลาง

มีประกาศขาย 411 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ไชน่าทาวน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,642 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,801 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,907 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,197 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 69.4 - 85.45 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (75)

ดูประกาศทั้งหมด (75)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2559384)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2559384)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
78 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1945895)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1945895)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
87 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 727923)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 727923)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
69.4 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1531655)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1531655)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
70 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1870615)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1870615)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
70 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2645680)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2645680)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
178 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2070537)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2070537)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 27
248 ตร.ม.
฿300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2891011)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 2891011)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
178.34 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ เช่า คอนโด  Banyan Tree Residences Riverside Bangkok BTS-คลองสาน สมเด็จเจ้าพระยา คลองสาน คลองสาน กรุงเทพ CX-02913 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่า คอนโด Banyan Tree Residences Riverside Bangkok BTS-คลองสาน สมเด็จเจ้าพระยา คลองสาน คลองสาน กรุงเทพ CX-02913 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
78.6 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ For rent   📍 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok  📍 Type 2 Bedroom Rent Prices   230,000/ month.

For rent 📍 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok 📍 Type 2 Bedroom Rent Prices 230,000/ month.

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
178.34 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:38
รูปภาพ For rent 🏢Penthouse Duplex Ultra Luxury Condo 📍 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok  📍 Rent Prices 700,000 / month.

For rent 🏢Penthouse Duplex Ultra Luxury Condo 📍 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok 📍 Rent Prices 700,000 / month.

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
8 น้ำ
ชั้น 40+
465.24 ตร.ม.
฿700,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:38
รูปภาพ A030300 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

A030300 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
74 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A030302 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

A030302 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
178.64 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A035348 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

A035348 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
160.45 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A030299 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

A030299 Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
78 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ #K198  📢📌ให้เช่า คอนโด Banyan Tree Residences Riverside ห้องวิวสวย แม่น้ำเจ้าพระยา

#K198 📢📌ให้เช่า คอนโด Banyan Tree Residences Riverside ห้องวิวสวย แม่น้ำเจ้าพระยา

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
87 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #A076 For rent Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

#A076 For rent Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 27
248 ตร.ม.
฿300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3895 ให้เช่า Banyan Tree Residences Riverside

#S3895 ให้เช่า Banyan Tree Residences Riverside

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 27
248 ตร.ม.
฿300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
1 Bed 78 SQ.M Banyan Tree Residences Riverside

1 Bed 78 SQ.M Banyan Tree Residences Riverside

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
78.5 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿407,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 178.34 ตร.ม. บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
178.3 ตร.ม.
฿61,560,000
UPDATE !
(฿345,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Luxury Condo for Sale at Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
78.5 ตร.ม.
฿28,440,000
UPDATE !
(฿362,293 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 181.23 ตร.ม. บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
181.2 ตร.ม.
฿64,680,000
UPDATE !
(฿356,954 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 78.60 Sq.m Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
78.6 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿407,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 160.61ตร.ม. บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
160.6 ตร.ม.
฿52,200,000
UPDATE !
(฿325,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
7 Bedroom  7 Bathroom 505 SQ.M Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

7 Bedroom 7 Bathroom 505 SQ.M Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
7 นอน
7 น้ำ
ชั้น 32
505.1 ตร.ม.
฿290,000,000
UPDATE !
(฿574,144 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
178.3 ตร.ม.
฿67,320,000
UPDATE !
(฿377,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Best Price 🔥 ขาย Banyan Tree Residences Riverside ห้องสวยมาก ลัคชูรี่สุดๆ ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ | Code DS2178 Line : @Dstay

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
7 นอน
7 น้ำ
ชั้น 30+
505.19 ตร.ม.
฿290,000,000
UPDATE !
(฿574,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:35
Banyan Tree Residence Bangkok  บายันทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดริมแม่น้ำ 2 ห้องนอน River front Unit 160 ตร.ม ราคา 40.90. ลบ.*

Banyan Tree Residence Bangkok บายันทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดริมแม่น้ำ 2 ห้องนอน River front Unit 160 ตร.ม ราคา 40.90. ลบ.*

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
160 ตร.ม.
฿40,900,000
UPDATE !
(฿255,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:10
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ 1003266

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
79 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿443,038 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ 1940042

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 27
248 ตร.ม.
฿115,000,000
UPDATE !
(฿463,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 7 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ 5668116

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
7 นอน
7 น้ำ
ชั้น 32
505.19 ตร.ม.
฿295,000,000
UPDATE !
(฿583,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
Banyan Tree Residences | Prestigious 2 Bedroom Condo For Sale - BR19105CD

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
178 ตร.ม.
฿61,560,000
UPDATE !
(฿345,843 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
178 ตร.ม.
฿67,320,000
UPDATE !
(฿378,202 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
Banyan Tree Residences | Remarkable 2 Bed Super Luxury Condo For Sale - BR19106CD

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
178 ตร.ม.
฿90,000,000
UPDATE !
(฿505,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ 🌟PN-00000704🌟

บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ 🌟PN-00000704🌟

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
70 ตร.ม.
฿24,500,000
UPDATE !
(฿350,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Banyan Tree Residences Riverside Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn132 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn71 ประกาศ
แบงค์คอก เฟลิซ สาทร - ตากสิน
แบงค์คอก เฟลิซ สาทร - ตากสิน

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 450 ประกาศ
ขาย The Room Rama 427 ประกาศ
เดอะ ริเวอร์
เดอะ ริเวอร์

The River

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า The River145 ประกาศ
ขาย The River125 ประกาศ
ศุภาลัย เอลีท สุรวงศ์
ศุภาลัย เอลีท สุรวงศ์

Supalai Elite Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เดอะ รูม เจริญกรุง 30
เดอะ รูม เจริญกรุง 30

The Room Charoenkrung 30

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ไฮฟ์ สาทร
ไฮฟ์ สาทร

Hive Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Hive Sathorn92 ประกาศ
ขาย Hive Sathorn37 ประกาศ