รูป Casa Condo @ CMU - รูปที่ 1/2
รูป Casa Condo @ CMU - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Casa Condo @ CMU

คาซ่า คอนโด แอท ซีเอ็มยูเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่3.0/5
14ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Casa Condo @ CMU
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
67
2015
- บาท/ตร.ม.
3
4

โครงการนี้พัฒนาโดย

คิวเฮ้าส์ logo

คิวเฮ้าส์

170โครงการ
1398ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Campus Resort Chiangmai

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Chiangmai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Punna Residence 3 @ CMU

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Punna Residence 3 @ CMU

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Punna Residence 3 @ CMU

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

One plus CMU (1,2,3)

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า One plus CMU (1,2,3)

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด One plus CMU (1,2,3)

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Suthep Hill House Chiangmai

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Suthep Hill House Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Suthep Hill House Chiangmai

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Thanthip Garden Place

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Thanthip Garden Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Thanthip Garden Place

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Kiang Mor 1 Chiangmai

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Kiang Mor 1 Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Kiang Mor 1 Chiangmai

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Hillside Condominium 1

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 1

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Sky Breeze Condo

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Sky Breeze Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sky Breeze Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Rimnam Mansion

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rimnam Mansion

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rimnam Mansion

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

เฮือนป้อเลี้ยง คอนโดมีเนียม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.6 กม.

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 269 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 650 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ฟาร์อีสเทิร์น

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ฟาร์อีสเทิร์น

มีประกาศให้เช่า 340 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ฟาร์อีสเทิร์น

มีประกาศขาย 706 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 294 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 710 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 3.2 กม.

รร.นวมินทราชูทิศ พายัพ

ห่างไป 7.5 กม.

ตลาดต้นพยอม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นพยอม

มีประกาศให้เช่า 245 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นพยอม

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

ตลาดกาดก้อม เชียงใหม่

ห่างไป 5.8 กม.

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 248 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 639 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 5.4 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 5.7 กม.

สวนสัตว์เชียงใหม่

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 116 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศขาย 322 ประกาศ

สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี

ห่างไป 7.2 กม.

มาลิน พลาซ่า เชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

รพ.ประสาท เชียงใหม่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 247 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 591 ประกาศ

รพ.ประสาทเชียงใหม่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 247 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

รพ.เชียงใหม่เมดิคอล เซ็นเตอร์

ห่างไป 5.2 กม.

รพ.เทพปัญญา 2

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา 2

มีประกาศให้เช่า 678 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา 2

มีประกาศขาย 1,151 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.0/5(1 รีวิวโครงการ)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

11/02/2564

• คอนโดมิเนียม สไตล์ Modern พร้อมอยู่ ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ชีวิตของคนรุ่นใหม่ หนึ่งชั้นมีเพียง 6 ห้องให้ความเป็นส่วนตัวมากยิ่งขึ้น กว้างขวางด้วยทางเดินในอาคาร ที่กว้างถึง 1.8 เมตร • ทำเลสะดวกสบาย ด้วยระยะทางเพียง 200 เมตร จากมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ • ทัศนียภาพสวยงาม ที่มองเห็นยอดดอยสุเทพในระยะใกล้ บรรยากาศธรรมชาติที่คุณสามารถสัมผัสได้ กับยอดทิวเขาดอยสุเทพได้ทุกวัน ระบบรักษาความปลอดภัย • ระบบรักษาความปลอดภัย กล้องวงจรปิด CCTV บริเวณทางเข้าออกโครงการ • Key Card ล็อคชั้นระหว่างลิฟท์และโถงทางเดิน • ระบบแจ้งเตือนเพลิงไหม้และไฟฉุกเฉิน • ระบบ Safety ลิฟท์ กรณีไฟดับ ลิฟท์จะเลื่อนจอดชั้นที่ใกล้ที่สุด พร้อมประตูเปิดออกอัตโนมัติ

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ 🏢 ขาย Casa Condo @ CMU วิวสระว่ายน้ำ หลังมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 📍 ทำเลดีมาก ใกล้ประตูวิศวะ มช.

🏢 ขาย Casa Condo @ CMU วิวสระว่ายน้ำ หลังมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 📍 ทำเลดีมาก ใกล้ประตูวิศวะ มช.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.2 ตร.ม.
฿2,450,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:34

ประกาศขายในโครงการ (14)

คอนโด Casa Condo @CMU2 By Q House หลังมช. เดินไปเลยได้ ราคา 1.95 ล้านบาท ฟรีโอน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.1 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿67,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
ขาย Casa Condo@CMU วิวสระว่ายน้ำ หลังมช ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 1 นาที ( 300 เมตร) ‼️เพียง 2.45 ล้านบาท ฟรีโอน ‼️

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.2 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿83,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
คาซ่า คอนโด หลัง มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ วิวสระ ใกล้มากๆ เดินไปเรียนได้เลย  โทร 082-3899314 (บู)

คาซ่า คอนโด หลัง มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ วิวสระ ใกล้มากๆ เดินไปเรียนได้เลย โทร 082-3899314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.2 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿83,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:11
ขายคอนโด 2ห้องนอน  คาซ่า แอท มช หลัง มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 คุณบู

ขายคอนโด 2ห้องนอน คาซ่า แอท มช หลัง มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿64,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:11

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:11
ขาย คาซ่า คอนโด - มช ห้องสวย รีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวสระว่ายน้ำ (ID:1362CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.2 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿83,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:59
ขาย Casa Condo@CMU วิวสระว่ายน้ำ ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 1 นาที ใกล้ประตูวิศวะ โทร. 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.2 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿83,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:18
ขายคอนโดพร้อมอยู่ Casa Condo @ CMU วิวสระว่ายน้ำ ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (C551) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.2 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿83,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:08
ขาย CASA CONDO@CMU2 คอนโดติดหลังมช. ใกล้มาก เดินทางสะดวก  โทร: 098-9690236 (แจน)

ขาย CASA CONDO@CMU2 คอนโดติดหลังมช. ใกล้มาก เดินทางสะดวก โทร: 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿2,900,000
(฿64,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:59
ขายคอนโดคาซ่า แอท ซีเอ็มยู(Casa @cmu) ตึก 2 หลังคณะวิศวกรรมศาสตร์มช. โทร. 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿3,300,000
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:59
ขาย​ห้องคาซ่า​คอนโด @CMU ด่วน พร้อมผู้เช่า​  ราคาคุ้มสุดๆๆ ทำเลดีๆ ใกล้มช.โทร (0955752068 คุณชมพู)

ขาย​ห้องคาซ่า​คอนโด @CMU ด่วน พร้อมผู้เช่า​ ราคาคุ้มสุดๆๆ ทำเลดีๆ ใกล้มช.โทร (0955752068 คุณชมพู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿3,290,000
(฿73,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 14:35
ขาย CASA CONDO @CMU หลังประตูวิศวะ มช.พร้อมเข้าอยู่ได้

ขาย CASA CONDO @CMU หลังประตูวิศวะ มช.พร้อมเข้าอยู่ได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿2,900,000
(฿64,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซ่า คอนโด @ซีเอ็มยู ใน สุเทพ (ID 2636977)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.2 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿77,055 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/02/2569 19:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซ่า คอนโด @ซีเอ็มยู ใน สุเทพ (ID 2292753)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿72,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/01/2569 19:10

โครงการใกล้เคียง Casa Condo @ CMU

ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท เชียงใหม่
ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท เชียงใหม่

dcondo Campus Resort Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ปันนา เรสซิเดนซ์ 3 แอท ม.เชียงใหม่

Punna Residence 3 @ CMU

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส มช. (1,2,3)
วัน พลัส มช. (1,2,3)

One plus CMU (1,2,3)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

Suthep Hill House Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

Thanthip Garden Place

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เคียงมอ 1 เชียงใหม่

Kiang Mor 1 Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 1

Hillside Condominium 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สกาย บรีซ คอนโด

Sky Breeze Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Sky Breeze Condo0 ประกาศ
ขาย Sky Breeze Condo0 ประกาศ

Rimnam Mansion

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Rimnam Mansion 0 ประกาศ
ขาย Rimnam Mansion 10 ประกาศ