รูป Chambers Ramintra - รูปที่ 1/13
รูป Chambers Ramintra - รูปที่ 2/13
รูป Chambers Ramintra - รูปที่ 3/13
รูป Chambers Ramintra - รูปที่ 4/13
รูป Chambers Ramintra - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Chambers Ramintra

แชมเบอร์ส รามอินทราคันนายาว กรุงเทพมหานคร5.0/5
17ยูนิตขาย
45ยูนิตเช่า

คอนโดอารมณ์บ้าน พร้อมตกแต่ง ติดถนนตัดใหม่รัชดา-รามอินทรา ด้วยแนวคิด Live High, Live Wide เปิดความสุขให้กว้างยิ่งกว่า ด้วยการออกแบบฟังก์ชั่นและพื้นที่ใช้สอยกว้างขวางแนวบ้านเดี่ยวหรือทาวน์โฮม แต่ยังให้สิ่งอำนวยความสะดวกแบบครบครันในสไตล์ของคอนโดมิเนียม การเดินทางสะดวกเข้าออกได้หลายเส้นทาง ทั้ง ถ.เกษตร-นวมินทร์ และ ถ.วงแหวนรอบนอกฝั่งตะวันออก ใกล้จุดขึ้นลงรามอินทรา และรถไฟฟ้าสายสีชมพู

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 45 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chambers Ramintra
คอนโดมิเนียม
คันนายาว กรุงเทพมหานคร
152
2.5 เมตร
2014
55 บาท/ตร.ม.
1
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Parc Exo Kaset - Navamintra

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Parc Exo Kaset - Navamintra

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Parc Exo Kaset - Navamintra

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Plum Condo Nawamin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Nawamin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Chambers Cher Ratchada - Ramintra

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Chambers Cher Ratchada - Ramintra

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers Cher Ratchada - Ramintra

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Sukhapiban 1 Housing Authority

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Sukhapiban 1 Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sukhapiban 1 Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Srimuang Mansion

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Srimuang Mansion

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Srimuang Mansion

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Theptikit condo

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Theptikit condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Theptikit condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Nawamin Housing Authority

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Nawamin Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nawamin Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ranee Condo Town

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ranee Condo Town

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ranee Condo Town

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Yuruay Condo

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Yuruay Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Yuruay Condo

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Vatana Suk Condominium

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Vatana Suk Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vatana Suk Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ

ห่างไป 3.2 กม.

รร.แย้มจาดวิชชานุสรณ์

ห่างไป 3.7 กม.

รร.สายอักษร

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายอักษร

มีประกาศให้เช่า 834 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายอักษร

มีประกาศขาย 494 ประกาศ

รร.นวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร

ห่างไป 3.7 กม.

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 6.7 กม.

เทสโก้โลตัส สุขาภิบาล 1

ห่างไป 2.1 กม.

ไทวัสดุ นวมินทร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 482 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ นวมินทร์

มีประกาศขาย 289 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส นวมินทร์ 70

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

แม็คโคร รามอินทรา

ห่างไป 7.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 386 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร รามอินทรา

มีประกาศขาย 236 ประกาศ

ตลาดปัฐวิกรณ์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดปัฐวิกรณ์

มีประกาศให้เช่า 120 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดปัฐวิกรณ์

มีประกาศขาย 92 ประกาศ

แฟชั่นไอส์แลนด์

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า แฟชั่นไอส์แลนด์

มีประกาศให้เช่า 491 ประกาศ

ประกาศขาย แฟชั่นไอส์แลนด์

มีประกาศขาย 301 ประกาศ

เขตคันนายาว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคันนายาว

มีประกาศให้เช่า 524 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคันนายาว

มีประกาศขาย 341 ประกาศ

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,557 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 655 ประกาศ

ถนนนวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 770 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนวมินทร์

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 964 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

ถนนรัชดา-รามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดา-รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 223 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดา-รามอินทรา

มีประกาศขาย 140 ประกาศ

รพ.ศรีสยาม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีสยาม

มีประกาศให้เช่า 627 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีสยาม

มีประกาศขาย 376 ประกาศ

รพ.สินแพทย์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สินแพทย์

มีประกาศให้เช่า 450 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สินแพทย์

มีประกาศขาย 245 ประกาศ

รพ.พญาไท นวมินทร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 580 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท นวมินทร์

มีประกาศขาย 351 ประกาศ

รพ.นวเวช

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นวเวช

มีประกาศให้เช่า 385 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นวเวช

มีประกาศขาย 309 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

04/05/2564

คอนโดมีที่จอดรถประจำ สิ่งอำนวยความสดวกพร้อม คอนโดติดถนนใหญ่ ง่ายการเดินทาง

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
รูปภาพ ให้เช่า แชมเบอร์ส รัชดา – รามอินทรา เลขที่ 66/59STANDARD

ให้เช่า แชมเบอร์ส รัชดา – รามอินทรา เลขที่ 66/59

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
77.96 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 05:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1901411)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1901411)

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77.96 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1986287)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1986287)

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77.96 ตร.ม.
฿28,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ A034874 Chambers Ramintra

A034874 Chambers Ramintra

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
77 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

🎉 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
67 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 386695)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 386695)

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
71 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

🎊 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
67 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

📌 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
67 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:31
รูปภาพ ให้เช่าด่วน 🔥 Chambers Ramintra | ห้องสวย หรูหรา | 2 Bedroom | ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าสายสีชมพูเพียง 3 กิโลเมตร |

ให้เช่าด่วน 🔥 Chambers Ramintra | ห้องสวย หรูหรา | 2 Bedroom | ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าสายสีชมพูเพียง 3 กิโลเมตร |

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
78 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:30
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา ใกล้ แฟชั่นไอส์แลนด์   ไซส์ 2 ห้องนอน   (พูดคุยต่อรองเพิ่มเติมได้คะ่)

ให้เช่า คอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา ใกล้ แฟชั่นไอส์แลนด์ ไซส์ 2 ห้องนอน (พูดคุยต่อรองเพิ่มเติมได้คะ่)

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
78 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:14
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

🔺 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
67 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #S5596 ให้เช่า Chambers Ramintra

#S5596 ให้เช่า Chambers Ramintra

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
71 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #N168 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา

#N168 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
71 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4035💥 080169🔥ให้เช่าคอนโด Chambers Ramintra

#Z4035💥 080169🔥ให้เช่าคอนโด Chambers Ramintra

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
78 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ปล่อยเช่า แชมเบอร์ส  (Chambers Ramintra) ชั้น 4 ขนาด 69.30 ตรม.

ปล่อยเช่า แชมเบอร์ส (Chambers Ramintra) ชั้น 4 ขนาด 69.30 ตรม.

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
69.3 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:37
รูปภาพ ✨ให้เช่า แชมเบอร์ส รามอินทรา 2นอน2น้ำ

✨ให้เช่า แชมเบอร์ส รามอินทรา 2นอน2น้ำ

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
73 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:36
รูปภาพ ✨ให้เช่า แชมเบอร์ส รามอินทรา 2นอน2น้ำ

✨ให้เช่า แชมเบอร์ส รามอินทรา 2นอน2น้ำ

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
73 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:36
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ Max Value

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
67 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:45

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
67 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 82.78 ตร.ม. อช.แชมเบอร์ส รามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 2.7MPREMIUM

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 82.78 ตร.ม. อช.แชมเบอร์ส รามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร 2.7M

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
82.78 ตร.ม.
฿2,691,000
UPDATE !
(฿32,508 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 12:39
ขายคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร C ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 83 ตรม ใกล้ Max Value

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿35,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 2143653)

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
83 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿51,205 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แชมเบอร์ส รามอินทรา 1097902

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แชมเบอร์ส รามอินทรา 1097902

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
107 ตร.ม.
฿6,386,000
UPDATE !
(฿59,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย แชมเบอร์ส รัชดา – รามอินทรา เลขที่ 66/59

ขาย แชมเบอร์ส รัชดา – รามอินทรา เลขที่ 66/59

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
77.96 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿49,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
ขายคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ Max Value

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿46,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:00
ขายคอนโด แชมเบอร์ส รามอินทรา อาคาร A ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 82 ตรม ใกล้ Max Value

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
82 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿39,024 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1495288)

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿55,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77.96 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿57,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77.96 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿57,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1904166)

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
82.91 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿39,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 2388563)

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70.8 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿53,672 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโดใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์  และรถไฟสีชมพู

คอนโดใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์ และรถไฟสีชมพู

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
106.78 ตร.ม.
฿6,000,000
(฿56,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 07:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 2336589)

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
83 ตร.ม.
฿2,679,000
UPDATE !
(฿32,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
Altitude Samyan-Silom 1 bedroom, for sale

Altitude Samyan-Silom 1 bedroom, for sale

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
28.4 ตร.ม.
฿5,047,000
UPDATE !
(฿177,711 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Altitude Samyan-Silom 2 bedrooms, for sale

Altitude Samyan-Silom 2 bedrooms, for sale

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
43.5 ตร.ม.
฿7,416,000
UPDATE !
(฿170,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า Plum Condo Nawamin10 ประกาศ
ขาย Plum Condo Nawamin12 ประกาศ
แชมเบอร์ส เฌอ รัชดา - รามอินทรา
แชมเบอร์ส เฌอ รัชดา - รามอินทรา

Chambers Cher Ratchada - Ramintra

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
เคหะสุขาภิบาล 1
เคหะสุขาภิบาล 1

Sukhapiban 1 Housing Authority

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
ศรีเมือง แมนชั่น

Srimuang Mansion

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า Srimuang Mansion0 ประกาศ
ขาย Srimuang Mansion0 ประกาศ
เทพธิกิตต์ คอนโด

Theptikit condo

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า Theptikit condo0 ประกาศ
ขาย Theptikit condo0 ประกาศ
เคหะชุมชนนวมินทร์
เคหะชุมชนนวมินทร์

Nawamin Housing Authority

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ราณี คอนโด ทาวน์

Ranee Condo Town

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า Ranee Condo Town0 ประกาศ
ขาย Ranee Condo Town0 ประกาศ
อยู่รวย คอนโด
อยู่รวย คอนโด

Yuruay Condo

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า Yuruay Condo 2 ประกาศ
ขาย Yuruay Condo 7 ประกาศ