รูป Chewathai Ratchaprarop - รูปที่ 1/4
รูป Chewathai Ratchaprarop - รูปที่ 2/4
รูป Chewathai Ratchaprarop - รูปที่ 3/4
รูป Chewathai Ratchaprarop - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Chewathai Ratchaprarop

ชีวาทัย ราชปรารภ11-22 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมที่ให้คุณใช้ชีวิตง่ายๆ ใจกลางกรุงเทพมหานคร เดินทางสะดวกสบายด้วยใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิเพียง 700 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chewathai Ratchaprarop

ชื่ออื่นๆ

  • Chewathai Rajprarop
  • Chewathai ราชปรารภ
คอนโดมิเนียม
11-22 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
329
- เมตร
2010
35 บาท/ตร.ม.
1
26

โครงการนี้พัฒนาโดย

ชีวาทัย  logo

ชีวาทัย

21โครงการ
1425ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 311 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 327 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Casa Condo Asoke - Dindaeng

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 177 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 251 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Villa Rachatewi

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

BTS สนามเป้า

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,476 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ห่างออกไป 840 เมตร

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 820 เมตร

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,159 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,483 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,489 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,624 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,778 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,396 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 2.5 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,667 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,618 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 10,918 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,665 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.พญาไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พญาไท

มีประกาศให้เช่า 6,701 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พญาไท

มีประกาศขาย 2,268 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,815 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,897 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,548 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,637 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 31,888 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,680 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,459 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,166 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 42,800 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,598 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,596 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,927 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,327 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,389 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,527 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,888 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 950 เมตร

กระทรวงแรงงาน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,557 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,131 ประกาศ

อนุสาวรีย์ชัยฯ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,406 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,769 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,683 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,254 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,859 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,483 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 40,984 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,514 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,776 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,867 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,712 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,876 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,985 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,263 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,807 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,466 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,505 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ #A124120 ✅ 25/2/69  ให้เช่า Chewathai Ratchaprarop 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124120 ✅ 25/2/69 ให้เช่า Chewathai Ratchaprarop 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
114 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2318434)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2318434)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2705456)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2705456)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2510824)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2510824)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ 2 Bed 1 Bath 46 SQ.M Chewathai Ratchaprarop

2 Bed 1 Bath 46 SQ.M Chewathai Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:23
รูปภาพ เช่าคอนโด  ชีวาทัย ราชปรารภ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-46525 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ชีวาทัย ราชปรารภ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-46525 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด คอนโด ชีวาทัย ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 25 3 ห้องนอน ขนาด 114 ตรม ใกล้ สวนสันติภาพ

ให้เช่าคอนโด คอนโด ชีวาทัย ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 25 3 ห้องนอน ขนาด 114 ตรม ใกล้ สวนสันติภาพ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
114 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ A030467 Chewathai Ratchaprarop

A030467 Chewathai Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿145,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A034958 Chewathai Ratchaprarop

A034958 Chewathai Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
114 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ  Chewathai Ratchaprarop ⭐ ห้องขนาดใหญ่พิเศษ ราคาคุ้ม 🔥 ใกล้  BTS อนุสาวรีย์

Chewathai Ratchaprarop ⭐ ห้องขนาดใหญ่พิเศษ ราคาคุ้ม 🔥 ใกล้ BTS อนุสาวรีย์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
114 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ชีวาทัย ราชปรารภ ✨  ราคา 25,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ชีวาทัย ราชปรารภ ✨ ราคา 25,000 บาท/เดือน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ #R2682 ให้เช่า Chewathai Ratchaprarop

#R2682 ให้เช่า Chewathai Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
114 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9329 🎉 160269 ให้เช่าคอนโด Chewathai Ratchaprarop

#R9329 🎉 160269 ให้เช่าคอนโด Chewathai Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
114 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #E081 🎉060369 ให้เช่าคอนโด Chewathai Ratchaprarop

#E081 🎉060369 ให้เช่าคอนโด Chewathai Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Chewathai Ratchaprarop (ชีวาทัย ราชปรารภ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12050

🏢 ให้เช่าคอนโด : Chewathai Ratchaprarop (ชีวาทัย ราชปรารภ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12050

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
114 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 ชีวาทัย ราชปรารภ

MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 ชีวาทัย ราชปรารภ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿13,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ คอนโดชีวาทัย ราชปรารภ 34 ตรม. ชั้น 19

คอนโดชีวาทัย ราชปรารภ 34 ตรม. ชั้น 19

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
34.32 ตร.ม.
฿16,600/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:48
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! ชีวาทัย ราชปรารภ. 3นอน 114ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! ชีวาทัย ราชปรารภ. 3นอน 114ตร.ม. Line id: @pfagent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
114 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2065959)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2065959)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
50 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2855005)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿97,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
Chewathai Ratchaprorob 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 60 ตารางเมตร

Chewathai Ratchaprorob 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 60 ตารางเมตร

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿103,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 47.25 SQ.M Chewathai Ratchaprarop

2 Bed 1 Bath 47.25 SQ.M Chewathai Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.2 ตร.ม.
฿5,060,000
UPDATE !
(฿107,203 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชีวาทัย ราชปรารภ 1862604

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชีวาทัย ราชปรารภ 1862604

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
56 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿83,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชีวาทัย ราชปรารภ 5772354

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชีวาทัย ราชปรารภ 5772354

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿97,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
🔥 ขายคอนโด 2 ห้องนอน Chewathai Ratchaprarop ใกล้ ARL ราชปรารภ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
60 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿86,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2914683)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
55.94 ตร.ม.
฿5,500,000
NEW !
(฿98,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 825735)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
59.6 ตร.ม.
฿6,480,000
UPDATE !
(฿108,725 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ราชปรารภ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2162701)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿95,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ชีวาทัย ราชปรารภ  สะดวกสบายพร้อมเข้าอยู่

ชีวาทัย ราชปรารภ สะดวกสบายพร้อมเข้าอยู่

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
59.62 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿92,251 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:07
ขาย/SALE : Chewathai Ratchaprarop (ชีวาทัย ราชปรารภ) - 2 ห้องนอน LC058

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿86,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:58
✅ S-CWTR101✅ Line : @p2nproperty

✅ S-CWTR101✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
55.94 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿84,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
🔥 S-CWTR103 🔥 Line : @p2nproperty

🔥 S-CWTR103 🔥 Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
ชั้น 19  วิวสระ ห้องมุม แต่งสวย !! ขายคอนโดชีวาทัยราชปรารภ 72.12 ตร.ม  2 นอน 2 น้ำ  ติดกับโรงแรมเซนจูรี่ ,ใกล้ซอยรางน้ำ King Power

ชั้น 19 วิวสระ ห้องมุม แต่งสวย !! ขายคอนโดชีวาทัยราชปรารภ 72.12 ตร.ม 2 นอน 2 น้ำ ติดกับโรงแรมเซนจูรี่ ,ใกล้ซอยรางน้ำ King Power

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
72.12 ตร.ม.
฿5,890,000
UPDATE !
(฿81,669 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:59
ขาย 2 ห้องนอน 46 ตร.ม. ชีวาทัยราชปรารภ Chewarathai Rajprarap

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46 ตร.ม.
฿4,500,000
(฿97,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
ขาย 2 ห้องนอน 60 ตร.ม. ชีวาทัยราชปรารภ Chewarathai Rajprarap

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,200,000
(฿86,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi327 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi118 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi214 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi103 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam177 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam111 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai251 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai74 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi222 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi79 ประกาศ