รูป COBE Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 1/30
รูป COBE Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 2/30
รูป COBE Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 3/30
รูป COBE Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 4/30
รูป COBE Ratchada - Rama 9 - รูปที่ 5/30
คอนโดมิเนียม

COBE Ratchada - Rama 9

โค้บบ์ รัชดา - พระราม 9ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
77ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9

สร้างและพัฒนาที่อยู่อาศัยในรูปแบบ Community เจาะกลุ่มคนรุ่นใหม่ ที่มีอิสระทางความคิด

และมีไลฟ์สไตล์ที่ชัดเจน มีความเข้าใจ และเปิดรับทุกความหลากหลาย

รวมทั้งมีความใกล้ชิดกับ Digital โดยจะเน้นงานออกแบบดีไซน์พื้นที่ส่วนกลางเพื่อคนเมือง 

และสร้างสังคมการอยู่อาศัยอย่างยั่งยืน

ทำเลใจกลางรัชดา-พระราม 9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 77 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

COBE Ratchada - Rama 9
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1,612
2024
9
0
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

SC ASSET logo

SC ASSET

169โครงการ
1834ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 488 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 155 ประกาศ

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 233 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 258 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 441 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 355 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Wellington

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.9 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,219 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,755 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.6 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.4 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,561 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,911 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,826 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 2.9 กม.

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,818 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,018 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,923 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,458 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

ห่างออกไป 290 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,949 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,640 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,556 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,155 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,119 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,440 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,643 ประกาศ

ถนนเทียมร่วมมิตร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศให้เช่า 4,317 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศขาย 1,529 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,659 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,395 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.00 - 28.00 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง 2ห้องนอน โทร. 082-389-9314 (บู)

ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง 2ห้องนอน โทร. 082-389-9314 (บู)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49.56 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:50
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง พร้อมอยู่สิ้นเดือน พค. โทร. 098-9690236 (แจน)

ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง พร้อมอยู่สิ้นเดือน พค. โทร. 098-9690236 (แจน)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
25.2 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:44
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง มีหลายห้อง หลายขนาดให้เลือก พร้อมอยู่สิ้นเดือน พค. โทร. 098-9690236 (แจน)

ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง มีหลายห้อง หลายขนาดให้เลือก พร้อมอยู่สิ้นเดือน พค. โทร. 098-9690236 (แจน)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
27.3 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:44
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง พร้อมอยู่ มิย นี้ โทร. 082-389-9314 (บู)

ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง พร้อมอยู่ มิย นี้ โทร. 082-389-9314 (บู)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25.2 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:34
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2766546)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2766546)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ A 69-021   คอนโด COBE Ratchada – Rama 9 (โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9)ห้องสวย ใหม่ ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม ✨

A 69-021 คอนโด COBE Ratchada – Rama 9 (โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9)ห้องสวย ใหม่ ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม ✨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:42
รูปภาพ 3 Bed 3 Bath 270 SQ.M Sachayan Mansion

3 Bed 3 Bath 270 SQ.M Sachayan Mansion

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
270 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 3 Bed 3 Bath 270 SQ.M Sachayan Mansion

3 Bed 3 Bath 270 SQ.M Sachayan Mansion

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
270 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่ มือ1 มีให้เลือกหลายห้อง  โทร 082-389-9314 บู

ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่ มือ1 มีให้เลือกหลายห้อง โทร 082-389-9314 บู

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
27.3 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:26
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง พร้อมอยู่ มิย โทร 082-389-9314 บู

ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง พร้อมอยู่ มิย โทร 082-389-9314 บู

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
25.2 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:26

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:26

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39.06 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:26
รูปภาพ ☺️ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง พร้อมอยู่สิ้นเดือน พค. 2569   ห้องสตูดิโอ ขนาด 25.20 ตารางเมตร

☺️ให้เช่าคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้องใหม่แกะกล่อง พร้อมอยู่สิ้นเดือน พค. 2569 ห้องสตูดิโอ ขนาด 25.20 ตารางเมตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
25.2 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:41
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ตึกใหม่ COBE Ratchada – Rama 9 ตึกนี้เลี้ยงสัตว์ได้ ห้องสวย ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม โทร. 098-9690236 (แจน)

ให้เช่าคอนโด ตึกใหม่ COBE Ratchada – Rama 9 ตึกนี้เลี้ยงสัตว์ได้ ห้องสวย ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม โทร. 098-9690236 (แจน)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
24 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:18
รูปภาพ ปล่อยเช่า!! COBE Ratchada-Rama 9 (โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9) ราคาคุยได้

ปล่อยเช่า!! COBE Ratchada-Rama 9 (โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9) ราคาคุยได้

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:59
รูปภาพ ปล่อยเช่า!! COBE Ratchada-Rama 9 : โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 (STUDIO)

ปล่อยเช่า!! COBE Ratchada-Rama 9 : โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 (STUDIO)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
27 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:59
รูปภาพ ปล่อยเช่า!! COBE Ratchada-Rama 9 (โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9)

ปล่อยเช่า!! COBE Ratchada-Rama 9 (โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
25.2 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:59

ประกาศขายในโครงการ (77)

ดูประกาศทั้งหมด (77)
🔺 ขายคอนโด โค้บบ์ รัชดา - พระราม 9 อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะ สตรีท รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿2,600,000
NEW !
(฿113,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
COBE Ratchada-Rama 9 เติมเต็มทุกโมเมนต์การอยู่อาศัย กับคอนโด Pet Friendly ที่เข้าใจทั้งคุณและสัตว์เลี้ยง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
36 ตร.ม.
฿5,300,000
NEW !
(฿147,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
COBE Ratchada-Rama 9 ใช้ชีวิตใจกลางเมือง ไปพร้อมกับเพื่อนรักสี่ขา ในคอนโด Pet Friendly

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
48 ตร.ม.
฿7,100,000
NEW !
(฿147,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
COBE Ratchada-Rama 9 ยกระดับการอยู่อาศัย ด้วยส่วนกลางที่พร้อมสำหรับทุกกิจกรรม

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น x
24.5 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿113,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
COBE Ratchada-Rama 9 เติมเต็มชีวิตเมือง ด้วยพื้นที่ส่วนกลางที่ใช้งานได้จริง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
32 ตร.ม.
฿4,550,000
NEW !
(฿142,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
COBE Ratchada-Rama 9 คอนโดส่วนกลางกว่า 4 ไร่ เปิดใช้งาน 24 ชั่วโมง เติมเต็มทุกไลฟ์สไตล์ใจกลางพระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น x
24.5 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿113,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
COBE รัชดา–พระราม 9 คอนโด pet friendly ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
36 ตร.ม.
฿5,300,000
NEW !
(฿147,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
COBE Ratchada-Rama 9 Pet Friendly Condo ใจกลางพระราม 9 สำหรับคุณและสัตว์เลี้ยง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
32 ตร.ม.
฿4,550,000
NEW !
(฿142,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
COBE รัชดา–พระราม 9 คอนโด Modern Lifestyle ใจกลาง New CBD

COBE รัชดา–พระราม 9 คอนโด Modern Lifestyle ใจกลาง New CBD

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
48 ตร.ม.
฿7,100,000
NEW !
(฿147,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
COBE Ratchada-Rama 9 ใกล้ CBD พระราม 9 เดินทางง่าย เชื่อมทุกจุดของเมือง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
24.5 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿113,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
ใช้ชีวิตแบบคนรุ่นใหม่ กับส่วนกลางสุดล้ำที่ COBE Ratchada-Rama 9  (Studio High Ceiling type)

ใช้ชีวิตแบบคนรุ่นใหม่ กับส่วนกลางสุดล้ำที่ COBE Ratchada-Rama 9 (Studio High Ceiling type)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
36 ตร.ม.
฿5,300,000
NEW !
(฿147,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
COBE Ratchada-Rama 9 คอนโดใหม่ Pet Friendly ใกล้ MRT ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
32 ตร.ม.
฿4,550,000
NEW !
(฿142,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
COBE รัชดา-พระราม 9 คอนโดไลฟ์สไตล์ใหม่ใจกลาง NEW CBD รองรับ Pet Friendly แต่งครบ เริ่ม 2.89 ล้าน*

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
24.5 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿117,959 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
COBE Ratchada-Rama 9  (1BR High Ceiling) ส่วนกลาง 4 ไร่พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเปิด 24 ชั่วโมง

COBE Ratchada-Rama 9 (1BR High Ceiling) ส่วนกลาง 4 ไร่พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเปิด 24 ชั่วโมง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
48 ตร.ม.
฿7,100,000
NEW !
(฿147,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
🎉 ขายคอนโด โค้บบ์ รัชดา - พระราม 9 อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะ สตรีท รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿2,600,000
NEW !
(฿113,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด โค้บบ์ รัชดา - พระราม 9 อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะ สตรีท รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿2,600,000
NEW !
(฿113,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1869952)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
33.1 ตร.ม.
฿4,650,000
UPDATE !
(฿140,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2069645)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿136,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขายคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้วยขวาง 50 ตร.ม. ชั้น 8 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
50.4 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿128,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:55

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง COBE Ratchada - Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green258 ประกาศ
ขาย T.C. Green106 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ โฮม รัชดา
ซิตี้ โฮม รัชดา

City Home Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada42 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington302 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington115 ประกาศ