รูป Cooper Siam - รูปที่ 1/8
รูป Cooper Siam - รูปที่ 2/8
รูป Cooper Siam - รูปที่ 3/8
รูป Cooper Siam - รูปที่ 4/8
รูป Cooper Siam - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Cooper Siam

คูเปอร์ สยามปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
25ยูนิตขาย
145ยูนิตเช่า

คูเปอร์ สยาม Cooper Siam พัฒนาโดย บริษัท คูน เอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 24 ชั้น 188 ยูนิต บนทำเลใจกลางเมือง ใกล้ BTS คอนโด High Rise แบ่งเป็นโซน Combo Loft แบบ Single และ Double โดยใช้ลิฟต์แยกโซนเพื่อความเป็นส่วนตัว ภายในออกแบบตกแต่งให้มีอิสระในการปรับเปลี่ยนให้เหมาะกับไลฟ์สไตล์ของผู้พักอาศัย เลือกใช้วัสดุที่มีคุณภาพ และมีเอกลักษณ์ และคงไว้ซึ่งความโอ่อ่าหรูหรา พื้นที่ส่วนกลางได้รับการออกแบบให้รองรับการใช้ชีวิตในรูปแบบต่างๆ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครัน Co-Working Space สระว่ายน้ำพร้อมจากุชซี่, ฟิตเนส, ห้องสำหรับเล่นเกม, สวนลอยฟ้า, ศาลาชมวิว -รถไฟฟ้า BTS สนามกีฬาแห่งชาติ ประมาณ 750 เมตร -ทางพิเศษศรีรัช -ถนนพระราม 1 , ถนนพญาไท -ใกล้ Siam Square, Siam Paragon, MBK, Samyan Mitrtown -จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย, รร.สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย,รร.เตรียมอุดมศึกษา, สำนักงานเขตปทุมวัน -รพ.จุฬาลงกรณ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 145 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Cooper Siam
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
188
- เมตร
2021
- บาท/ตร.ม.
1
24

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Villa Rachatewi

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

The Room Rama 4

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Pyne by Sansiri

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Pyne by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Pyne by Sansiri

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

The Address Siam

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Siam

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Siam

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Condolette Ize Ratchathewi

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Ize Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Ize Ratchathewi

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

MRT สามย่าน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,230 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,103 ประกาศ

MRT หัวลำโพง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT หัวลำโพง

มีประกาศให้เช่า 1,348 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หัวลำโพง

มีประกาศขาย 478 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,544 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,216 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,405 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.2 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,643 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,508 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,570 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,734 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,884 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,755 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,392 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,153 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,909 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,306 ประกาศ

ประกาศขาย เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 805 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,362 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,208 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,939 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,949 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,780 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,206 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,918 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,155 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,455 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,590 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,346 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,240 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,754 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,865 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,325 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

ท่าเรือสะพานหัวช้าง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ท่าเรือสะพานเจริญผล

ห่างออกไป 530 เมตร

ถนนบรรทัดทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศให้เช่า 1,807 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศขาย 677 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,724 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,138 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,546 ประกาศ

รพ.กลาง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กลาง

มีประกาศให้เช่า 1,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กลาง

มีประกาศขาย 411 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,349 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ไชน่าทาวน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,855 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 26.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (145)

ดูประกาศทั้งหมด (145)
รูปภาพ 📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
36 ตร.ม.
฿30,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

🎊 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
36 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 6 Duplex ขนาด 41 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

🎊 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 6 Duplex ขนาด 41 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ Code: KJ6469  ให้เช่า Cooper Siam 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ6469 ให้เช่า Cooper Siam 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
51.3 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

📌 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
36 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 6 Duplex ขนาด 41 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

📌 ให้เช่าคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 6 Duplex ขนาด 41 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 COOPER SIAM 32,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 COOPER SIAM 32,000 ว่าง✅ ตอบไว

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔥32K/Mo ห้องดูเพล็กซ์ ไซส์ใหญ่ ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ BTS สนามกีฬา, ม.จุฬา  @   Cooper Siam

🔥32K/Mo ห้องดูเพล็กซ์ ไซส์ใหญ่ ตกแต่งหรู เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ BTS สนามกีฬา, ม.จุฬา @ Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
40.3 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:26
รูปภาพ 🔥22K/Mo ห้อง1นอน แต่งสวยมาก ชั้นสูงสุด 20+ วิวดี พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ,ม.จุฬา ,สาธิตจุฬา  @ Cooper Siam

🔥22K/Mo ห้อง1นอน แต่งสวยมาก ชั้นสูงสุด 20+ วิวดี พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมืองใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ,ม.จุฬา ,สาธิตจุฬา @ Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:26
รูปภาพ เช่าคอนโด Cooper Siam/คูเปอร์ สยาม (D6904048) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Cooper Siam/คูเปอร์ สยาม (D6904048) ID Line : @condo98

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
57 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:25
รูปภาพ #R3989 ให้เช่าคอนโด Cooper Siam

#R3989 ให้เช่าคอนโด Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
51.3 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2918     ให้เช่า Cooper Siam

#R2918 ให้เช่า Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
40.31 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3112       ให้เช่า Cooper Siam

#R3112 ให้เช่า Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1370 ให้เช่าคอนโด Cooper Siam

#Z1370 ให้เช่าคอนโด Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1725     ให้เช่า Cooper Siam

#R1725 ให้เช่า Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
45 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8961   🎉 200169 ให้เช่าคอนโด Cooper Siam

#R8961 🎉 200169 ให้เช่าคอนโด Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51.5 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4388💥 280169 🔥ให้เช่าคอนโด Cooper Siam

#Z4388💥 280169 🔥ให้เช่าคอนโด Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
ขายคอนโด คูเปอร์ สยาม อาคาร 1 ชั้น 6 Duplex ขนาด 41 ตรม ใกล้ สเตเดียมวัน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿175,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
ขายคอนโด Cooper Siam 2 ห้องนอน เฟอร์ฯและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ทำเลดี ย่านบรรทัดทอง (SW001583)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
50 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿230,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ คูเปอร์ สยาม MD-25084915

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51.5 ตร.ม.
฿7,560,000
UPDATE !
(฿146,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขาย 🏙️ ของหายากย่านสยาม! COOPER Siam ห้องใหญ่ ใจกลางเมือง MD-25084915

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
51.5 ตร.ม.
฿7,560,000
UPDATE !
(฿146,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คูเปอร์ สยาม 4126061

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คูเปอร์ สยาม 4126061

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40.31 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿171,173 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คูเปอร์ สยาม 5920946

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คูเปอร์ สยาม 5920946

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
67.02 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿222,322 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คูเปอร์ สยาม 1857074

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คูเปอร์ สยาม 1857074

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
62 ตร.ม.
฿11,550,000
UPDATE !
(฿186,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คูเปอร์ สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 1362838)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
71 ตร.ม.
฿12,800,000
UPDATE !
(฿180,282 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
2 Bedroom 2 Bathroom 71 SQ.M Cooper Siam

2 Bedroom 2 Bathroom 71 SQ.M Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
71 ตร.ม.
฿12,800,000
UPDATE !
(฿180,282 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 62 SQ.M  AT Cooper Siam

2 Bed 2 Bath 62 SQ.M AT Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
62 ตร.ม.
฿12,080,000
UPDATE !
(฿194,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 51 SQ.M at Cooper Siam

1 Bed 1 Bath 51 SQ.M at Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51.2 ตร.ม.
฿9,650,000
UPDATE !
(฿188,477 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
A036338 Cooper Siam

A036338 Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
62 ตร.ม.
฿11,500,000
NEW !
(฿185,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A035498 Cooper Siam

A035498 Cooper Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51.5 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿126,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
คูเปอร์ สยาม - 1 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-2

คูเปอร์ สยาม - 1 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-2

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
51.5 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿130,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
คูเปอร์ สยาม - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-33

คูเปอร์ สยาม - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-33

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
71 ตร.ม.
฿10,400,000
UPDATE !
(฿146,479 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
🏠✨ คูเปอร์ สยาม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-141)

🏠✨ คูเปอร์ สยาม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-141)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
51.3 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿132,554 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
คูเปอร์ สยาม - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-36

คูเปอร์ สยาม - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-36

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
67 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿137,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
ขาย คูเปอร์ สยาม ขนาด 51.90 ตร.ม. คอนโด 2 ชั้น สไตล์ Loft

ขาย คูเปอร์ สยาม ขนาด 51.90 ตร.ม. คอนโด 2 ชั้น สไตล์ Loft

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51.9 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿144,509 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!! เพดานสูง, ห้องหายาก!! 🔥 Code C20241100039.......Cooper Siam, 1 ห้องนอน Loft, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ!!📣📣

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
51.5 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿145,631 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Cooper Siam

ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan115 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi332 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi119 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi99 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi223 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi83 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ ราชเทวี
ศุภาลัย พรีเมียร์ ราชเทวี

Supalai Premier Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 450 ประกาศ
ขาย The Room Rama 427 ประกาศ
ไพน์ บาย แสนสิริ
ไพน์ บาย แสนสิริ

Pyne by Sansiri

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Pyne by Sansiri92 ประกาศ
ขาย Pyne by Sansiri46 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สยาม
ดิ แอดเดรส สยาม

The Address Siam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Siam90 ประกาศ
ขาย The Address Siam25 ประกาศ