รูป dcondo Campus Resort Rangsit - รูปที่ 1/20
รูป dcondo Campus Resort Rangsit - รูปที่ 2/20
รูป dcondo Campus Resort Rangsit - รูปที่ 3/20
รูป dcondo Campus Resort Rangsit - รูปที่ 4/20
รูป dcondo Campus Resort Rangsit - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

dcondo Campus Resort Rangsit

ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิตคลองหลวง ปทุมธานี4.3/5
25ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

คอนโดแต่งครบใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ ออกแบบด้วยแนวคิดที่รองรับชีวิตสนุกๆ แบบมหาวิทยาลัย เด่นที่พื้นที่ส่วนกลางที่รองรับการใช้ชีวิตร่วมกันเป็นกลุ่มและกิจกรรมที่ หลากหลาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

คลองหลวง ปทุมธานี
462
2.5 เมตร
2014
50 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18599ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo campus Dome - Rangsit

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo campus Dome - Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo campus Dome - Rangsit

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Fah Dome

ห่างไป 5.3 กม.

คอนโดให้เช่า Fah Dome

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Fah Dome

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Kave Wonderland

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Kave Wonderland

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Wonderland

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

dcondo Shine Rangsit

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Shine Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Shine Rangsit

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

D condo campus rangsit 2

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า D condo campus rangsit 2

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด D condo campus rangsit 2

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

KAVE TU

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า KAVE TU

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด KAVE TU

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Kave Ava

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Kave Ava

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Ava

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

dcondo Campus Hideaway

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Hideaway

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Hideaway

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Modiz Avantgarde

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Avantgarde

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Avantgarde

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Modiz Launch

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Launch

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Launch

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

สถาบันเทคโนโลยีแห่งเอเชีย (AIT)

ห่างไป 2.7 กม.

ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,003 ประกาศ

ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.ธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม

ห่างไป 4.9 กม.

เมกาโฮม รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศให้เช่า 978 ประกาศ

ประกาศขาย เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศขาย 381 ประกาศ

แม็คโคร คลองหลวง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 1,013 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศขาย 393 ประกาศ

ตลาดไท

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดไท

มีประกาศให้เช่า 552 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดไท

มีประกาศขาย 183 ประกาศ

คลองหลวง ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 1,041 ประกาศ

ประกาศขาย คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศขาย 422 ประกาศ

รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,035 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 450 ประกาศ

ถนนรังสิต-นครนายก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศให้เช่า 1,149 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

ถนนคลองหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนคลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 541 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนคลองหลวง

มีประกาศขาย 163 ประกาศ

รังสิต คลองหนึ่ง

ห่างไป 10.4 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เทสโก้โลตัส คลองหลวง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 554 ประกาศ

รพ.ภัทร-ธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 980 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศขาย 384 ประกาศ

รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ

ห่างไป 2.2 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

4.3/5(3 รีวิวโครงการ)
Sriyupa

Sriyupa

26/07/2564

สวย สงบ ปลอดภัย ร่มรื่นดีค่ะ

(5)
Peace home

Peace home

28/04/2564

ใกล้มหาลัยเดินทางสะดวก สะอาด ปลอดภัยคะ

(5)
Ploy

Ploy

13/02/2564

ห้องค่อนข้างเล็ก ใกล้มหาลัยธรรมศาสตร์รังสิต ส่วนกลางมีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องอ่านหนังสือ

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ1379  ให้เช่า dcondo Campus Resort Rangsit phase 1  ✅จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ1379 ให้เช่า dcondo Campus Resort Rangsit phase 1 ✅จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่า ดี คอนโด ธรรมศาสตร์-รังสิต เฟส 1 พร้อมอยู่ ไกล้ ม.ธรรมศาสตร์รังสิต ( Line : @condo999 )

ให้เช่า ดี คอนโด ธรรมศาสตร์-รังสิต เฟส 1 พร้อมอยู่ ไกล้ ม.ธรรมศาสตร์รังสิต ( Line : @condo999 )

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ P. dcondocampusรังสิตให้เช่า  คอนโดสวย ราคาถูก ตกแต่งครบ  ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ 🔥

P. dcondocampusรังสิตให้เช่า คอนโดสวย ราคาถูก ตกแต่งครบ ใกล้ม.ธรรมศาสตร์ 🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
รูปภาพ P. dcondocampusรังสิตให้เช่า  คอนโดสวย ราคาถูก ทำเลดี ใกล้ม.ธรรมศาสตร์🔥

P. dcondocampusรังสิตให้เช่า คอนโดสวย ราคาถูก ทำเลดี ใกล้ม.ธรรมศาสตร์🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ DL26050519 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต (dcondo Campus Resort Rungsit) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

DL26050519 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต (dcondo Campus Resort Rungsit) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ ให้เช่า D Condo Campus Rangsit 🏡 8,000 เฟอร์ครบ‼️ ใกล้ธรรมศาสตร์รังสิต #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B701

ให้เช่า D Condo Campus Rangsit 🏡 8,000 เฟอร์ครบ‼️ ใกล้ธรรมศาสตร์รังสิต #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B701

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿7,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:15
รูปภาพ #b4724 9/10/68  ให้เช่า ดีคอนโดแคมปัสรังสิตรีสอร์ท📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4724 9/10/68 ให้เช่า ดีคอนโดแคมปัสรังสิตรีสอร์ท📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ #R4620 ให้เช่าคอนโด dcondo Campus Resort Rangsit

#R4620 ให้เช่าคอนโด dcondo Campus Resort Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต เฟส 2  8000/ด สัญญา 2 ปีขึ้นไป 7500/ด

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต เฟส 2 8000/ด สัญญา 2 ปีขึ้นไป 7500/ด

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:39
รูปภาพ 🏙️ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท โดมรังสิต (เฟส 3) 📍 ตรงข้าม ม.ธรรมศาสตร์ เดินทางสะดวกมาก  ✨ ห้องแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องไม่โดนแดด ไม่ร้อน

🏙️ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท โดมรังสิต (เฟส 3) 📍 ตรงข้าม ม.ธรรมศาสตร์ เดินทางสะดวกมาก ✨ ห้องแต่งครบ พร้อมอยู่ ห้องไม่โดนแดด ไม่ร้อน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38
รูปภาพ 🏫 ให้เช่าถูก!! D Condon เฟส 2 คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ 30.10 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

🏫 ให้เช่าถูก!! D Condon เฟส 2 คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ 30.10 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.1 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🏫 ให้เช่าถูก!! D Condo เฟส 1 คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ ห้องใหญ่ 30.10 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

🏫 ให้เช่าถูก!! D Condo เฟส 1 คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ ห้องใหญ่ 30.10 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.1 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่า!! D Condon เฟส 1 (วิวสระ) คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ 30 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 9,500 บาท/เดือน

🏢 ให้เช่า!! D Condon เฟส 1 (วิวสระ) คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ 30 ตรม. เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 9,500 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🏫 ให้เช่าถูก!! D Condo เฟส 1 คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ ห้องใหญ่ 30.10 ตรม. เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้าพร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

🏫 ให้เช่าถูก!! D Condo เฟส 1 คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ ห้องใหญ่ 30.10 ตรม. เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้าพร้อมอยู่ 8,500 บาท/เดือน

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.1 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
รูปภาพ 🦋RB23922 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23922 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23922 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23922 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔴RV21285🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 dcondo Campus Resort Rangsit เฟส1 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RV21285🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 dcondo Campus Resort Rangsit เฟส1 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
🔥ขาย🔥ดีคอนโด แคมปัส  เฟส1  ห้องมุม เฟอร์ครบน่าอยู่

🔥ขาย🔥ดีคอนโด แคมปัส เฟส1 ห้องมุม เฟอร์ครบน่าอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿51,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:17
🔥ขายห้อง ราคาดี๊ดี🔥ดีคอนโด ใกล้ ธรรมศาสตร์ เฟส1 รังสิต ทักได้เลย🔵🔴🟡

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿46,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:17
DL25100486 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต (dcondo Campus Resort Rungsit) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿51,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ขาย ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท โดม-รังสิต ( เฟส3) เลขที่ 79/312 (ติดบันไดหนีไฟ)

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30.65 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿58,728 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
ขายดีคอนโด แคมปัส รังสิต (dCondo Campus Rangsit) พร้อมเฟอร์นิเจอร์: เจ้าของขายเอง

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.93 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿49,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:36
ดีคอนโดแคมปัส ธรรมศาสตร์ รังสิต

ดีคอนโดแคมปัส ธรรมศาสตร์ รังสิต

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:00
🚩🏙️ขายด่วน🔥ดีคอนโดแคมปัส รีสอร์ท โดมรังสิต(เฟส 3) ตรงข้าม ม.ธรรมศาสตร์

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00
ขายถูก!! ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต 30 ตร.ม. ใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿39,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:11
ขายคอนโด ดี คอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต (เฟส 1) ชั้น 4 อาคาร A ฝั่งทิศตะวันออก

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,450,000
NEW !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:31
🚨 ขายถูกมาก!! D Condo เฟส 1 ขนาด 30 ตรม. (ม.ธรรมศาสตร์) ขายพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ราคา 1.49 ลบ.💥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿49,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
🚨 ขายถูกกว่าราคาตลาด!!! D Condo เฟส 1 ขนาด 30 ตรม. วิวสระ คอนโดใกล้ ม.ธรรมศาสตร์ ราคา 1.45 ลบ. ฟรีโอน💥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:00
🏢 ขายคอนโด : dcondo Campus Resort Rangsit (ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9950

🏢 ขายคอนโด : dcondo Campus Resort Rangsit (ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9950

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30.08 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,210 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : dcondo Campus Resort Rangsit (ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9887

🏢 ขายคอนโด : dcondo Campus Resort Rangsit (ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9887

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
BB 10027 : ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต

BB 10027 : ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.93 ตร.ม.
฿1,530,000
UPDATE !
(฿51,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขาย Dcondo Campus Resort Rangsit Phase 2

ขาย Dcondo Campus Resort Rangsit Phase 2

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿53,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
🔴S2468🟡 ขายถูกมาก👍 dcondo Campus Resort Rangsit 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.1 ตร.ม.
฿1,597,000
UPDATE !
(฿53,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง dcondo Campus Resort Rangsit

ดีคอนโด แคมปัส โดม - รังสิต
ดีคอนโด แคมปัส โดม - รังสิต

dcondo campus Dome - Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี

Fah Dome

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Fah Dome 23 ประกาศ
ขาย Fah Dome 1 ประกาศ
เคฟ วันเดอร์แลนด์
เคฟ วันเดอร์แลนด์

Kave Wonderland

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Kave Wonderland124 ประกาศ
ขาย Kave Wonderland13 ประกาศ
ดีคอนโด ชายน์ รังสิต
ดีคอนโด ชายน์ รังสิต

dcondo Shine Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
ขาย dcondo Shine Rangsit27 ประกาศ
ดีคอนโด แคมปัส รังสิต 2
ดีคอนโด แคมปัส รังสิต 2

D condo campus rangsit 2

คลองหลวง ปทุมธานี
เคฟ ทียู
เคฟ ทียู

KAVE TU

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า KAVE TU42 ประกาศ
ขาย KAVE TU8 ประกาศ
เคฟ เอวา
เคฟ เอวา

Kave Ava

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Kave Ava76 ประกาศ
ขาย Kave Ava8 ประกาศ

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Modiz Avantgarde46 ประกาศ
ขาย Modiz Avantgarde41 ประกาศ
โมดิซ ลอนช์
โมดิซ ลอนช์

Modiz Launch

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Modiz Launch12 ประกาศ
ขาย Modiz Launch2 ประกาศ