รูป dcondo reef phuket - รูปที่ 1/9
รูป dcondo reef phuket - รูปที่ 2/9
รูป dcondo reef phuket - รูปที่ 3/9
รูป dcondo reef phuket - รูปที่ 4/9
รูป dcondo reef phuket - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

dcondo reef phuket

ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ตกะทู้ ภูเก็ต0.0/5
29ยูนิตขาย
65ยูนิตเช่า

พักกาย พักใจ พักได้ทุกวัน'YOUR EVERYDAY WELLCATIONคอนโดที่เป็นเหมือน Safe Zone ที่จะฮีลคุณทั้งกายและใจไปพร้อมกันด้วยการออกแบบให้ “การพักผ่อน” อยู่ใกล้คุณแค่เอื้อม

Recovery ความเหนื่อยล้าด้วยดีไซน์ ที่ให้คุณใกล้ชิดธรรมชาติพร้อม Facility รอบด้าน เปิดให้ชาร์จพลังได้เต็มที่กับทุกองค์ประกอบที่คิดมาเพื่อชีวิตดีรอบด้าน

ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต พื้นที่พักผ่อนกายและใจ ให้ชีวิตดีๆ แบบนี้เกิดขึ้นกับคุณทุกวัน…เหมือนมันเป็นเรื่องธรรมชาติ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 65 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

dcondo reef phuket
คอนโดมิเนียม
กะทู้ ภูเก็ต
706
2024
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19460ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Creek Phuket

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Creek Phuket

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Creek Phuket

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

dcondo Kathu - Patong

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Kathu - Patong

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Kathu - Patong

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

dcondo Mine Phuket

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Mine Phuket

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Mine Phuket

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

dcondo Kathu

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Kathu

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Kathu

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Ratchaporn Place

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Ratchaporn Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ratchaporn Place

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Plus Condo Phuket 2

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Plus Condo Phuket 2

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Plus Condo Phuket 2

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Kathu Golf Condo

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Kathu Golf Condo

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Kathu Golf Condo

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

dcondo cove Phuket

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo cove Phuket

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo cove Phuket

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Origin Kathu - Patong

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า The Origin Kathu - Patong

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Origin Kathu - Patong

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Kamala Hills

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Kamala Hills

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Kamala Hills

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ราชภัฏภูเก็ต

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 332 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏภูเก็ต

มีประกาศขาย 485 ประกาศ

ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต

ห่างไป 2.5 กม.

เซ็นทรัล เฟสติวัล ภูเก็ต

ห่างไป 4 กม.

เซ็นทรัล ภูเก็ต ฟลอเรสต้า

ห่างไป 3.9 กม.

แม็คโคร ภูเก็ต

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 294 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ภูเก็ต

มีประกาศขาย 438 ประกาศ

บิ๊กซี ภูเก็ต

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 313 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ภูเก็ต

มีประกาศขาย 460 ประกาศ

ตลาดนัดชิลล์วา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดชิลล์วา

มีประกาศให้เช่า 357 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดชิลล์วา

มีประกาศขาย 524 ประกาศ

กะทู้ ภูเก็ต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กะทู้ ภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 201 ประกาศ

ประกาศขาย กะทู้ ภูเก็ต

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

รพ.กรุงเทพสิริโรจน์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพสิริโรจน์

มีประกาศให้เช่า 343 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพสิริโรจน์

มีประกาศขาย 509 ประกาศ

รพ.วชิระภูเก็ต

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิระภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิระภูเก็ต

มีประกาศขาย 487 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (65)

ดูประกาศทั้งหมด (65)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2461043)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2461043)

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2832176)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2832176)

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2926518)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2926518)

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
57 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2076978)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2076978)

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.75 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2435833)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2435833)

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
49.75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 1538712)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 1538712)

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.75 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2901736)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2901736)

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2400897)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2400897)

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ 🏢 อพาร์ตเมนต์ให้เช่า – D Condo Reef 📍 ทำเล กะทู้ 15,000 ต่อเดือน ✅ พร้อมเข้าอยู่ทันที

🏢 อพาร์ตเมนต์ให้เช่า – D Condo Reef 📍 ทำเล กะทู้ 15,000 ต่อเดือน ✅ พร้อมเข้าอยู่ทันที

กะทู้ ภูเก็ต
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด รีพ กะทู้-เซ็นทรัล ภูเก็ต 22,000 ห้องใหญ่

ให้เช่า ดีคอนโด รีพ กะทู้-เซ็นทรัล ภูเก็ต 22,000 ห้องใหญ่

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:34
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด 2ห้องนอน กะทู้ | ดี คอนโด รีฟ / ใกล้ ขจรเกียรติ เซ็นทรัล ป่าตอง

ให้เช่า คอนโด 2ห้องนอน กะทู้ | ดี คอนโด รีฟ / ใกล้ ขจรเกียรติ เซ็นทรัล ป่าตอง

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
54 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:34
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด รีฟ 2ห้องนอน ไทป์ใหญ่สุดในโครงการ

ให้เช่า ดีคอนโด รีฟ 2ห้องนอน ไทป์ใหญ่สุดในโครงการ

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
52 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด รีฟ รายเดือน ระยะสั้น

ให้เช่า ดีคอนโด รีฟ รายเดือน ระยะสั้น

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33
รูปภาพ ดีคอนโด รีฟ 1 ห้องนอน 34ตร.ม พร้อมห้องทำงาน

ดีคอนโด รีฟ 1 ห้องนอน 34ตร.ม พร้อมห้องทำงาน

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด2ห้องนอน ภูเก็ต | ดีคอนโด รีฟ | 33,000฿ ใกล้ป่าตอง-เซ็นทรัล

ให้เช่า คอนโด2ห้องนอน ภูเก็ต | ดีคอนโด รีฟ | 33,000฿ ใกล้ป่าตอง-เซ็นทรัล

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
54 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด รีฟ กะทู้ ใกล้ป่าตอง เซ็นทรัล 28ตร.ม

ให้เช่า ดีคอนโด รีฟ กะทู้ ใกล้ป่าตอง เซ็นทรัล 28ตร.ม

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด รีฟ ชั้นสูง วิวสระ | กะทู้ - ป่าตอง

ให้เช่า ดีคอนโด รีฟ ชั้นสูง วิวสระ | กะทู้ - ป่าตอง

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33
รูปภาพ คอนโด 2ห้องนอน กะทู้ ใกล้ ป่าตอง - เซ็นทรัล ภูเก็ต

คอนโด 2ห้องนอน กะทู้ ใกล้ ป่าตอง - เซ็นทรัล ภูเก็ต

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:32
รูปภาพ ให้เช่า ดี คอนโด รีฟ กะทู้  ใกล้ มอ. | ป่าตอง | ภูเก็ต

ให้เช่า ดี คอนโด รีฟ กะทู้ ใกล้ มอ. | ป่าตอง | ภูเก็ต

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.75 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿94,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 2015076

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 2015076

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.25 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿104,425 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
𝐃 𝐜𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐑𝐞𝐞𝐟 𝐏𝐡𝐮𝐤𝐞𝐭 5666911

𝐃 𝐜𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐑𝐞𝐞𝐟 𝐏𝐡𝐮𝐤𝐞𝐭 5666911

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿92,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 1960189

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 1960189

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
49.75 ตร.ม.
฿4,549,999
UPDATE !
(฿91,457 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 2017005

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 2017005

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿5,049,999
UPDATE !
(฿101,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
D Condo Reef – Stylish 1-Bedroom Unit 5673682

D Condo Reef – Stylish 1-Bedroom Unit 5673682

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿96,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 6076859

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 6076859

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
52 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿103,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 1980079

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 1980079

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿4,987,800
UPDATE !
(฿99,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5336621

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5336621

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿5,049,999
UPDATE !
(฿101,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขายคอนโด 6046193

ขายคอนโด 6046193

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5676440

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5676440

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿96,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5891141

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5891141

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.11 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿92,408 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5801379

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5801379

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.25 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿104,425 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5964825

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5964825

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿98,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 6186792

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 6186792

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿92,115 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5911540

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5911540

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
49.75 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿96,281 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5623244

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด รีฟ ภูเก็ต 5623244

กะทู้ ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
49.75 ตร.ม.
฿4,890,000
UPDATE !
(฿98,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
Dcondo reef Kathu Prime location 6149842

Dcondo reef Kathu Prime location 6149842

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31.29 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿108,661 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย ห้องมือ1โครงการ ดีคอนโด รีฟ - 2,690,000฿ วิวสระ 28ตร.ม

ขาย ห้องมือ1โครงการ ดีคอนโด รีฟ - 2,690,000฿ วิวสระ 28ตร.ม

กะทู้ ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.5 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿94,386 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง dcondo reef phuket

ดีคอนโด ครีก ภูเก็ต
ดีคอนโด ครีก ภูเก็ต

dcondo Creek Phuket

กะทู้ ภูเก็ต
ขาย dcondo Creek Phuket11 ประกาศ

กะทู้ ภูเก็ต
เช่า dcondo Mine Phuket12 ประกาศ
ขาย dcondo Mine Phuket12 ประกาศ
ดีคอนโด กะทู้
ดีคอนโด กะทู้

dcondo Kathu

กะทู้ ภูเก็ต
เช่า dcondo Kathu13 ประกาศ
ขาย dcondo Kathu11 ประกาศ
รัชพร เพลส

Ratchaporn Place

กะทู้ ภูเก็ต
เช่า Ratchaporn Place 0 ประกาศ
ขาย Ratchaporn Place 9 ประกาศ
พลัส คอนโด ภูเก็ต 2
พลัส คอนโด ภูเก็ต 2

Plus Condo Phuket 2

กะทู้ ภูเก็ต
กะทู้ กอล์ฟ คอนโด
กะทู้ กอล์ฟ คอนโด

Kathu Golf Condo

กะทู้ ภูเก็ต
เช่า Kathu Golf Condo5 ประกาศ
ขาย Kathu Golf Condo9 ประกาศ
ดีคอนโด โคฟ ภูเก็ต
ดีคอนโด โคฟ ภูเก็ต

dcondo cove Phuket

กะทู้ ภูเก็ต
ขาย dcondo cove Phuket22 ประกาศ
ดิ ออริจิ้น กะทู้ - ป่าตอง

The Origin Kathu - Patong

กะทู้ ภูเก็ต
กมลา ฮิลล์

Kamala Hills

กะทู้ ภูเก็ต
เช่า Kamala Hills2 ประกาศ
ขาย Kamala Hills4 ประกาศ