รูป Dusit Grand Condo View - รูปที่ 1/6
รูป Dusit Grand Condo View - รูปที่ 2/6
รูป Dusit Grand Condo View - รูปที่ 3/6
รูป Dusit Grand Condo View - รูปที่ 4/6
รูป Dusit Grand Condo View - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Dusit Grand Condo View

ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิวบางละมุง ชลบุรี0.0/5
44ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า
ดุสิตแกรนด์คอนโด โครงการไฮไลส์ที่พึ่งสร้างเสร็จบนถนนจอมเทียนสาย 2 ห่างจากทะเลเพียง 200 เมตร ที่พร้อมจะให้เราได้มองทิวทัศของเกาะล้านพัทยา ตึก 36ชั้นนี้มีทั้งสิ้น 531 ห้องชุด เริ่มต้นที่ 35 ตรม ถึง 205 ตรม ทุกๆห้องชุดจะมาพร้อมแพ็คเกจเฟอร์นิเจอร์ครบครัน อาทิ ห้องครัว ห้องน้ำ แอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้าจอมเทียนถือเป็นแหล่งท่องเที่ยวที่นิยมกันเมื่อแวะมาเยือนเมืองพัทยา ด้วยถนนที่ปรับปรุงใหม่ และการฟื้นฟูแนวชายหาดที่ทำให้ดูสบายตา ทำให้มีร้านอาหารนานาชาติที่หลากหลายให้เลือกตลอดแนวชายหาด 9 กิโลเมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 44 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Dusit Grand Condo View
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
531
2014
30 บาท/ตร.ม.
1
36
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Mare Pattaya

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Laguna Beach Resort 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Dusit Grand Park

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Dusit Grand Park

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Grand Park

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Amazon Residence Pattaya

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Atlantis Condo Resort Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Gallery Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Gallery Condominium

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Gallery Condominium

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Orient Resort and Spa

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Orient Resort and Spa

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Orient Resort and Spa

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Jomtien Beach Condominium

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Acqua

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Acqua

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Acqua

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

แม็คโคร พัทยาใต้

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 510 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,570 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 328 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,318 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,293 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,146 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,126 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,344 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,174 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,456 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 723 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,025 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 789 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,047 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 755 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,135 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 796 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,275 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ Dusit Grand Condominium for Rent in Pattaya Jomtien

Dusit Grand Condominium for Rent in Pattaya Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2910651)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2910651)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
52 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2326723)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2326723)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
36 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2313291)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2313291)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
52 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ For Rent Dusit Grand Condo View Stunning SeaView

For Rent Dusit Grand Condo View Stunning SeaView

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
52 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:24
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1788403)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1788403)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
36 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 19:07
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2411128)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2411128)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43

ประกาศขายในโครงการ (44)

ดูประกาศทั้งหมด (44)
ขายคอนโดดุสิตแดรนคอนโดวิว วิวทะเล 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ติดจอมเทียนสาย2 ติด  Tesco lotus เพียง 2.3ล้านบาท ชื่อต่างชาติ

ขายคอนโดดุสิตแดรนคอนโดวิว วิวทะเล 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ติดจอมเทียนสาย2 ติด Tesco lotus เพียง 2.3ล้านบาท ชื่อต่างชาติ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34.97 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,771 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:02
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ , 35 ตรม,ดุสิต แกรนด์ คอนโด

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ , 35 ตรม,ดุสิต แกรนด์ คอนโด

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Dusit Grand Condo View for Sale

Dusit Grand Condo View for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 34.97 ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

1 ห้องนอน 34.97 ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
34.9 ตร.ม.
฿4,063,500
UPDATE !
(฿116,433 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายคอนโด ดุสิต แกรนด์ วิว จอมเทียนสายสอง

ขายคอนโด ดุสิต แกรนด์ วิว จอมเทียนสายสอง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿67,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายคอนโด Dusit Grand จอมเทียน

ขายคอนโด Dusit Grand จอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
36 ตร.ม.
฿3,740,000
UPDATE !
(฿103,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตรม ดุสิต แกรน์ คอนโด วิว

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตรม ดุสิต แกรน์ คอนโด วิว

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 ห้องนอน 200.25ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

3 ห้องนอน 200.25ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 35-36
200.2 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿159,840 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 34.97 ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

1 ห้องนอน 34.97 ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
34.9 ตร.ม.
฿4,103,400
UPDATE !
(฿117,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายคอนโด ย่านจอมเทียน ดุสิตแกรนด์วิว

ขายคอนโด ย่านจอมเทียน ดุสิตแกรนด์วิว

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
35 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿82,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 45.3 SQ.M. Dusit Grand Condo View

1 Bed 1 Bath 45.3 SQ.M. Dusit Grand Condo View

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
จอมเทียน ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ขาย

จอมเทียน ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว ขาย

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
53 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿109,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 34.97 ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

1 ห้องนอน 34.97 ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
34.9 ตร.ม.
฿4,270,400
UPDATE !
(฿122,361 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 34.97ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

1 ห้องนอน 34.97ตร.ม ดุสิต แกรนด์ คอนโด วิว

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
34.9 ตร.ม.
฿4,063,500
UPDATE !
(฿116,433 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย Dusit Grand Condo View จอมเทียน พัทยา

ขาย Dusit Grand Condo View จอมเทียน พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿106,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M. Dusit Grand Condo View

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M. Dusit Grand Condo View

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
35 ตร.ม.
฿3,599,000
UPDATE !
(฿102,829 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Dusit Grand Condominium for sale in Pattaya Jomtien

Dusit Grand Condominium for sale in Pattaya Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿4,350,000
UPDATE !
(฿79,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:45
Dusit Grand Condo View 1 Bed for Sale

Dusit Grand Condo View 1 Bed for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
34 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿79,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:45
Dusit Grand Condo View Jomtien for Sale

Dusit Grand Condo View Jomtien for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
35 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Dusit Grand Condo View

ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา

Supalai Mare Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Supalai Mare Pattaya38 ประกาศ
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

บางละมุง ชลบุรี
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

Laguna Beach Resort 2

บางละมุง ชลบุรี
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค

Dusit Grand Park

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Dusit Grand Park 9 ประกาศ
ขาย Dusit Grand Park 41 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Acqua3 ประกาศ
ขาย Acqua26 ประกาศ