รูป Elio Del Moss Phaholyothin 34 - รูปที่ 1/25
รูป Elio Del Moss Phaholyothin 34 - รูปที่ 2/25
รูป Elio Del Moss Phaholyothin 34 - รูปที่ 3/25
รูป Elio Del Moss Phaholyothin 34 - รูปที่ 4/25
รูป Elio Del Moss Phaholyothin 34 - รูปที่ 5/25
คอนโดมิเนียม

Elio Del Moss Phaholyothin 34

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
48ยูนิตขาย
190ยูนิตเช่า

Elio Del Moss พหลโยธิน 34 คอนโด Low-Rise พร้อมพื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่กว่า 3 ไร่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS เสนานิคม , BTS ม.เกษตรศาสตร์ และ MRT พหลโยธิน รอบ ๆ โครงการหาของกินได้ง่าย ตั้งแต่ระยะเดินรอบๆโครงการที่ร้านอาหาร ร้านเครื่องดื่ม แผงขายอาหารเพราะอยู่ใกล้ห้างใหญ่อย่างเมเจอร์รัชโยธิน, ร.พ.เปาโล เกษตร, ตลาดบางเขน และม.เกษตรศาสตร์ ทำใหมีตลาดนัดขายอาหาร ขายเสื้อผ้า ร้านอาหาร สถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • รพ.เปาโล เกษตร 1.4 กม.
  • ตลาดบางเขน 1.7 กม.
  • Major รัชโยธิน 2.4 กม.
  • ม.เกษตรศาสตร์ 2.5 กม.
  • เทสโก้ โลตัส ลาดพร้าว 3.6 กม.
  • รร.หอวัง 3.8 กม.
  • ม.ศรีปทุม 3.8 กม.
  • Central ลาดพร้าว 3.9 กม.
  • Union Mall 4.3 กม.
  • สวนรถไฟ 5.7 กม.
  • ตลาดประชานิเวศน์ 5.9 กม.
  • ตลาดนัดจตุจักร 6 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 190 ห้อง และประกาศขาย 48 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ชื่ออื่นๆ

  • Elio Del Moss พหลโยธิน 34
  • Elio เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1524
2.4 เมตร
2019
50 บาท/ตร.ม.
7
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
17358ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Premio Quinto

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Premio Vetro

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Chateau In Town Phahonyothin 32

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,285 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 823 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,392 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,010 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,597 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,255 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,832 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,898 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,631 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 818 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 9.2 กม.

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,780 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,362 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,872 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,860 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,141 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 924 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,061 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,908 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,536 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,778 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 2,967 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,204 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.5 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,503 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,610 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 5.4 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.4 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,310 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,641 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,761 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,278 ประกาศ

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,409 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,366 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 547 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,106 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,284 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,019 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,518 ประกาศ

พหลโยธิน 34

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 34

มีประกาศให้เช่า 446 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 34

มีประกาศขาย 199 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,526 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,083 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,370 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,390 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 2.4 เมตร

ขนาดห้อง 24.00 - 0 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(12 รีวิวโครงการ)
Splus Agent

Splus Agent

02/05/2564

ส่วนกลางดี ห้องน่าอยุ่

(5)
ND_property1

ND_property1

28/04/2564

เดินทางสะดวกหาของกินง่าย

(5)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

คอนโดให้เช่าใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ในราคาไม่เกินหมื่น และยังใกล้ BTS เสนานิคม แถม โครงการมีรถตู้ รับ-ส่ง BTS

(5)
Apinya

Apinya

11/02/2564

คอนโดสวย สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน^^

(5)
Lookmai

Lookmai

11/02/2564

คอนโดสวย สวนกลางดี ออกแบบไลฟ์สไตล์เหมือนพักอยู่รีสอร์ท

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (190)

ดูประกาศทั้งหมด (190)
รูปภาพ #A124177 ✅ 3/4/69  ให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124177 ✅ 3/4/69 ให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ 🌅Elio Del moss พหลโยธิน34  type one bed plus ⛅️

🌅Elio Del moss พหลโยธิน34 type one bed plus ⛅️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:21
รูปภาพ 👉 🏢 Elio Del Moss @พหล34  🏢  คอนโด #ใกล้BTSเสนานิคม คอนโดสไตล์รีสอร์ท🏝️  🍄 พร้อมเข้าอยู่หลัง 31 พฤษภาคม 2569 🍄

👉 🏢 Elio Del Moss @พหล34 🏢 คอนโด #ใกล้BTSเสนานิคม คอนโดสไตล์รีสอร์ท🏝️ 🍄 พร้อมเข้าอยู่หลัง 31 พฤษภาคม 2569 🍄

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.71 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:16
รูปภาพ TC1001 คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34 (เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

TC1001 คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34 (เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:33
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 BTS-มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-120640 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 BTS-มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-120640 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.5 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 BTS-มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-110676 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 BTS-มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-110676 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.9 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 BTS-มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-104930 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 BTS-มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-104930 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.82 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20
รูปภาพ G8783💛คอนโดให้เช่า เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8783💛คอนโดให้เช่า เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.71 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:50
รูปภาพ 🎈#PT2306_063 🎈💥ด่วน💥ว่าง5ม.ค.69   รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSเสนานิคมคอนโด  เอลลิโอเดลมอสส์พหลโยธิน34

🎈#PT2306_063 🎈💥ด่วน💥ว่าง5ม.ค.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSเสนานิคมคอนโด เอลลิโอเดลมอสส์พหลโยธิน34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.71 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:03
รูปภาพ ห้องมุม วิวสระสุดชิล! 🌊 Elio Del Moss พหลโยธิน 34 ใกล้ ม.เกษตร & BTS เสนานิคม ห้องกว้าง ฟีลรีสอร์ท ✨

ห้องมุม วิวสระสุดชิล! 🌊 Elio Del Moss พหลโยธิน 34 ใกล้ ม.เกษตร & BTS เสนานิคม ห้องกว้าง ฟีลรีสอร์ท ✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.5 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ G7852💜คอนโดให้เช่า เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G7852💜คอนโดให้เช่า เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:40
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอลลิโอ เดล มอส พหลโยธิน 34 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2794091)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอลลิโอ เดล มอส พหลโยธิน 34 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2794091)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
43.5 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
🎉 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร A ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿80,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:39
🔺 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร A ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿80,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:38
🚩 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร A ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿80,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:38
📌 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร A ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿80,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:38
🟢ห้องสวย ขายถูกสุดในโครงการ!! พร้อมเฟอร์!! 🟢เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 ใกล้ BTS เสนานิคม สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿2,120,000
UPDATE !
(฿70,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:00
⚠️ ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34 (เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34)💚 โทร 064-9395149 / Line : @mintocondo (มี@ด้วยนะคะ) 💚

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿77,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
24.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน เสนานิคม

24.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน เสนานิคม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
43.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน เสนานิคม

43.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน เสนานิคม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.5 ตร.ม.
฿3,640,000
UPDATE !
(฿83,678 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿86,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ 5628622

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ 5628622

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿91,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ 1851726

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ 1851726

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿86,957 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ 2003468

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ 2003468

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
61 ตร.ม.
฿5,896,000
UPDATE !
(฿96,656 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
✅ราคาต่ำกว่าตลาด✅เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34  Elio Del Moss Phaholyothin 34

✅ราคาต่ำกว่าตลาด✅เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
43.5 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿71,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
🎉 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿86,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร A ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿83,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร A ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿101,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร A ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿83,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร A ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿101,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🚩 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿86,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Elio Del Moss Phaholyothin 34

ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset71 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset28 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset107 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset32 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto29 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro34 ประกาศ
ขาย Premio Vetro15 ประกาศ
เดอะ คีย์ พหลโยธิน

The Key Phahonyothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เคนซิงตัน พหล - เกษตร
เคนซิงตัน พหล - เกษตร

Kensington Pahol - Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32

Chateau In Town Phahonyothin 32