รูป Episode Phahol - Sapanmai - รูปที่ 1/12
รูป Episode Phahol - Sapanmai - รูปที่ 2/12
รูป Episode Phahol - Sapanmai - รูปที่ 3/12
รูป Episode Phahol - Sapanmai - รูปที่ 4/12
รูป Episode Phahol - Sapanmai - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Episode Phahol - Sapanmai

เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่บางเขน กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
56ยูนิตเช่า

Episode พหล - สะพานใหม่ ตั้งอยู่บน ถนนเทพรักษ์ ใกล้กับ บิ๊กซีสะพานใหม่ ซึ่งเป็นถนนเส้นตัดใหม่ พื้นที่ด้านหลังจะติดกับ ซอยพหลโยธิน 50 ซึ่งเป็นแหล่งชุมชนบ้านพักอาศัยดั้งเดิมและอาคารพาณิชย์ ส่วนฝั่งตรงข้ามโครงการสามารถมองไปเห็น โครงการคอนโดเพื่อนบ้านของเราและ โรงพยาบาลเซ็นทรัลเยนเนอรัล ซึ่งอยู่ไม่ไกล จากโครงการสามารถหาของกินได้ง่ายมากๆค่ะเนื่องจากอยู่ห่างจากบิ๊กซีสะพานใหม่ในระยะเดินเพียง 130 เมตรเท่านั้น สิ่งอำนวยความสะดวก - Main Facilities จะอยู่ที่ชั้น 1 และหลังคาค่ะ ซึ่งเป็นการเฉลี่ยความหนาแน่นได้ดีสำหรับผู้ที่อยู่ยูนิตกลางๆก็สามารถเลือกไปใช้งานในแต่ละส่วนได้ไม่ไกลเกินไปนัก ที่ชั้น 1 จะเป็น Lobby ที่ฝ้าเพดานสูงโปร่งแบบ Double Volume และสามารถเดินขึ้นโถงลิฟท์ชั้น 2 ได้ และมีห้องสมุด อยู่ด้านข้าง ส่วนคอร์ทกลางของอาคาร E จะเป็นสวนสาธารณะที่ชั้น 2 สำหรับนั่งพักผ่อนที่สามารถเดินตัด Lobby Hall ซึ่งอยู่ติ่งกลางของอาคารมายังสวนอีกฝั่งที่ทำเป็นทางลาด Slope ไปยังชั้น 1 ได้ ส่วนห้องฟิตเนส, Play Zone และ Sky Lounge จะอยู่ที่ชั้น 12A ค่ะ ซึ่งเป็น Double Volume Fitness ฝ้าเพดานสูงโปร่ง รวมถึงมีห้องน้ำและห้องอาบน้ำ แยกชายหญิง แถมภายในมีห้อง Steam Room ให้ด้วย และมีทางเดินเชื่อมต่อขึ้นไปที่สระว่ายน้ำและสวนสาธารณะชั้นดาดฟ้า ซึ่งพื้นที่สวนก็ถูกจัดเอาไว้หลายฟังก์ชั่นด้วยกัน ทั้ง Sky Swimming Pool, Yoga Deck, Co-Working Space, Leisure Canopy, Party&BBQ Terrace, และ Chill Out Area รวมถึงมีห้องดูหนัง Sky Cimena ถ้าเขาทำเหมือนภาพจำลองเป๊ะ จะได้ฝ้าเพดานตกแต่งแบบ Fiber Optic จำลองเหมือนอยู่ในกาแลกซีมีดาวระยิบระยับเลยค่ะ ส่วนระบบรักษาความปลอดภัยของโครงการถือว่าดี ผ่านเข้า-ออกโครงการด้วยระบบ Key Card ทั้งป้อมยาม , Lobby, ลิฟท์ล็อคชั้น และหน้าห้องมี Digital Door Lock ยี่ห้อ Sumsung ที่จอดรถ 173 คัน คิดเป็น 40% ไม่รวมจอดซ้อนคัน และมีลิฟท์โดยสารทั้งหมด 4 ตัวสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • Big C สะพานใหม่ : 280 เมตร
  • ตลาดยิ่งเจริญ : 1.1 กม.
  • Lotus หลักสี่ : 1.8 กม.
  • Venice Di Iris : 5.2 กม.
  • IT Square หลักสี่ : 7 กม.
  • Central รามอินทรา : 2.8 กม.
  • Neighbour Centre : 7 กม.
  • The JAS รามอินทรา : 4.7 กม.
  • ม.นอร์ท กรุงเทพ : 1.9 กม.
  • SBAC : 2.1 กม.
  • รร.จ่าอากาศดอนเมือง : 2.2 กม.
  • รร.ฤทธิยะวรรณาลัย : 4 กม.
  • รร.รัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน : 6.8 กม.
  • รร.ไทยนิยมสงเคราะห์ : 1.8 กม.
  • ม.เกริก : 2.8 กม.
  • รร.นานาชาติ Harrow : 9.5 กม.
  • ม.ราชภัฏพระนคร : 3.1 กม.
  • ม.เกษตรศาสตร์ : 7.6 กม.
  • รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล : 300 เมตร
  • รพ.ภูมิพล : 2.7 กม.
  • สนามบินดอนเมือง : 8.6 กม.
  • สถาบันวิจัยจุฬาภรณ์ : 10.4 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 56 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Episode Phahol - Sapanmai
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
465
2.45 เมตร
2017
45.00 บาท/ตร.ม.
2
14
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Modiz Station

ห่างไป 5.9 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Station

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Station

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Knightsbridge Skycity Saphanmai

ห่างไป 4.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Skycity Saphanmai

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Skycity Saphanmai

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Wynn Condo Phahon Yothin 52

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Phahon Yothin 52

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Phahon Yothin 52

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

kensington phaholyothin 63

ห่างไป 4.8 กม.

คอนโดให้เช่า kensington phaholyothin 63

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด kensington phaholyothin 63

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Regent Home 1 Phaholyothin 67

ห่างไป 4.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 1 Phaholyothin 67

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 1 Phaholyothin 67

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Regent Home 3

ห่างไป 5.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 3

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Regent Home 2

ห่างไป 4.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 2

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Plum Condo Saphanmai Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Saphanmai Station

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Saphanmai Station

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

ห่างไป 4.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Regent Home 16 Phaholyotin 67

ห่างไป 4.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 16 Phaholyotin 67

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 16 Phaholyotin 67

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS สะพานใหม่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 415 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานใหม่

มีประกาศขาย 116 ประกาศ

BTS สายหยุด

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สายหยุด

มีประกาศให้เช่า 694 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สายหยุด

มีประกาศขาย 144 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,748 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 689 ประกาศ

ม.นอร์ทกรุงเทพ วิทยาเขตสะพานใหม่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 3.9 กม.

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 1,906 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 812 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 5.6 กม.

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 9.3 กม.

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศให้เช่า 1,662 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศขาย 430 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 4.7 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 2,955 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,187 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,642 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 600 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,308 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 404 ประกาศ

ตลาดใหม่ดอนเมือง

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 560 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศขาย 176 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,702 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 679 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,436 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 533 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,363 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 469 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 18 กม.

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,168 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 901 ประกาศ

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 5.6 กม.

ถนนเทพรักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพรักษ์

มีประกาศให้เช่า 450 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพรักษ์

มีประกาศขาย 137 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,878 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,491 ประกาศ

พหลโยธิน 50

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 50

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 50

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,633 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

รพ.เอสวายเอช

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เอสวายเอช

มีประกาศให้เช่า 1,107 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เอสวายเอช

มีประกาศขาย 304 ประกาศ

รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศให้เช่า 839 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศขาย 187 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,472 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.67 - 23.84 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (56)

ดูประกาศทั้งหมด (56)
รูปภาพ เอพพิโซด ห้องสวย​ พร้อมให้เข้าพัก​ ติดต่อเช่าไลน์ไอดี​ @condo55STANDARD

เอพพิโซด ห้องสวย​ พร้อมให้เข้าพัก​ ติดต่อเช่าไลน์ไอดี​ @condo55

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอพพิโซด พหลโยธิน - สะพานใหม่ ใกล้ สะพานใหม่ (ID 2695898)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอพพิโซด พหลโยธิน - สะพานใหม่ ใกล้ สะพานใหม่ (ID 2695898)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Episode พหล-สะพานใหม่ พร้อมอยู่ ห้องใหม่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Episode พหล-สะพานใหม่ พร้อมอยู่ ห้องใหม่ ( Line : @condo999 )

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ BTS-สายหยุด อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-101890 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ BTS-สายหยุด อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-101890 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
29 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ G 5147💚 คอนโดให้เช่า เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 5147💚 คอนโดให้เช่า เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.96 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ DL26050526 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ (Episode Phahol - Sapanmai) ใกล้ BTS สายหยุด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

DL26050526 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ (Episode Phahol - Sapanmai) ใกล้ BTS สายหยุด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

📌 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

🔺 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

🚩 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

🎉 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

🎉 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

🎊 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:30
รูปภาพ DL001945 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ (Episode Phahol - Sapanmai) ใกล้ BTS สายหยุด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL001945 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ (Episode Phahol - Sapanmai) ใกล้ BTS สายหยุด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ DL25060244 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ (Episode Phahol - Sapanmai) ใกล้ BTS สายหยุด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

DL25060244 ให้เช่าคอนโด เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ (Episode Phahol - Sapanmai) ใกล้ BTS สายหยุด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ คอนโดให้เช่า Episode Phahol - Sapanmai (เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่)

คอนโดให้เช่า Episode Phahol - Sapanmai (เอพพิโซด พหล-สะพานใหม่)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.88 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:20
รูปภาพ เอพพิโซด  2​ นอน​ ห้องสวย​ ​ ติดต่อเช่าไลน์ไอดี​ @condo55

เอพพิโซด 2​ นอน​ ห้องสวย​ ​ ติดต่อเช่าไลน์ไอดี​ @condo55

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:56
รูปภาพ เอพพิโซด​ 2​นอน​ พหลโยธิน​  สะพาน​ใหม่​ ใกล้​รถไฟฟ้า​บีทีเอส​สายหยุด ไลน์ไอดี @condo55

เอพพิโซด​ 2​นอน​ พหลโยธิน​ สะพาน​ใหม่​ ใกล้​รถไฟฟ้า​บีทีเอส​สายหยุด ไลน์ไอดี @condo55

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:56
รูปภาพ เอพพิโซด​ ขอคนพักไว​ พร้อมอยู่​ ​ ติดต่อฟ้า​ ​ ใกล้​รถไฟฟ้า​บีทีเอส​สายหยุด ไลน์ไอดี@condo55

เอพพิโซด​ ขอคนพักไว​ พร้อมอยู่​ ​ ติดต่อฟ้า​ ​ ใกล้​รถไฟฟ้า​บีทีเอส​สายหยุด ไลน์ไอดี@condo55

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:56

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอพพิโซด พหลโยธิน - สะพานใหม่ ใกล้ สะพานใหม่ (ID 2155822)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿85,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
A033613 Episode Phaholyothin - Sapanmai

A033613 Episode Phaholyothin - Sapanmai

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
29.8 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿67,114 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033585 Episode Phaholyothin - Sapanmai

A033585 Episode Phaholyothin - Sapanmai

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
29 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿72,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
DL26010159 ขายคอนโด เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ (Episode Phahol - Sapanmai) ใกล้ BTS สายหยุด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26030905 ขายคอนโด เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่ (Episode Phahol - Sapanmai) ใกล้ BTS สายหยุด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿79,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอพพิโซด พหลโยธิน - สะพานใหม่ ใกล้ สะพานใหม่ (ID 998051)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43.74 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿80,018 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Episode Phahol - Sapanmai

โมดิซ สเตชั่น
โมดิซ สเตชั่น

Modiz Station

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Station 15 ประกาศ
ขาย Modiz Station 4 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ สกายซิตี้ สะพานใหม่
ไนท์บริดจ์ สกายซิตี้ สะพานใหม่

Knightsbridge Skycity Saphanmai

บางเขน กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52
วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52

Wynn Condo Phahon Yothin 52

สายไหม กรุงเทพมหานคร
เคนซิงตัน พหลโยธิน 63
เคนซิงตัน พหลโยธิน 63

kensington phaholyothin 63

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 1 พหลโยธิน 67
รีเจ้นท์ โฮม 1 พหลโยธิน 67

Regent Home 1 Phaholyothin 67

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 3
รีเจ้นท์ โฮม 3

Regent Home 3

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 32 ประกาศ
ขาย Regent Home 31 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม 2
รีเจ้นท์ โฮม 2

Regent Home 2

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 20 ประกาศ
ขาย Regent Home 22 ประกาศ
พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น
พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น

Plum Condo Saphanmai Station

สายไหม กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 8 พหลโยธิน 67/1
รีเจ้นท์ โฮม 8 พหลโยธิน 67/1

Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์โฮม 16 พหลโยธิน 67
รีเจ้นท์โฮม 16 พหลโยธิน 67

Regent Home 16 Phaholyotin 67