รูป Fak Khao Pode - รูปที่ 1/11
รูป Fak Khao Pode - รูปที่ 2/11
รูป Fak Khao Pode - รูปที่ 3/11
รูป Fak Khao Pode - รูปที่ 4/11
รูป Fak Khao Pode - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Fak Khao Pode

ฝักข้าวโพดบางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
29ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

ฝักข้าวโพด Fak Khao Pode คอนโดมิเนียม : 3 อาคาร 21 ชั้น 960 ยูนิต Fak Khao Pode ตั้งอยู่ที่ ซอยรามคำเเหง 40 โครงการไม่ไกลจากรถไฟฟ้าสายสีเหลือง เดินทางสะดวกด้วยรถโดยสารสาธารณะเเละรถส่วนตัว ใกล้แหล่งชอปปิ้งห้างสรรพสินค้าง่ายต่อการใช้ชีวิต -เดอะ มอลล์ บางกะปิ, เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง, ตลาดสดแฮปปี้แลนด์, เทสโก้โลตัส บางกะปิ, แม็คโคร ลาดพร้าว, เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง -รพ.รามคำแหง, รพ.เวชธานี -รถไฟฟ้า MRT บางกะปิ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (29)

รายละเอียดโครงการ

Fak Khao Pode
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
960
2004
3
21

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @ Huamak Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Plum Condo Ram 60 Interchange

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Aspire Ladprao 113

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 298 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 775 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

MRT บางกะปิ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,730 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 700 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,921 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,026 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,365 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,811 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,755 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,323 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,876 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 5.5 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,785 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,218 ประกาศ

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,660 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,370 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,000 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,022 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,141 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,588 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 2,023 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,551 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,522 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,744 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,987 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.3 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,739 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,140 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,461 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,663 ประกาศ

ตะวันนา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,534 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,503 ประกาศ

ท่าเรือวัดกลาง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,753 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,549 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,084 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,027 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,802 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,362 ประกาศ

รามคำแหง 40

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 40

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 40

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,469 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,584 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,496 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,547 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 2 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
CS524 ขายคอนโด  ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666

CS524 ขายคอนโด ฝักข้าวโพด ( ARL หัวหมาก ) 064 665 4666

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
39 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿37,949 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:25
ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 3 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
54 ตร.ม.
฿2,399,000
UPDATE !
(฿44,426 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
🚩 ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 2 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 53 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
53 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿37,547 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
🚩 ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿41,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 2 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 53 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
53 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿37,547 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
54 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿46,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 2 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 53 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
53 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿37,547 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿41,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
คอนโดฝักข้าวโพด  Corn Condo รามคำแหง40  ใกล้ 𝗠𝗥𝗧 แยกลำสาลี

คอนโดฝักข้าวโพด Corn Condo รามคำแหง40 ใกล้ 𝗠𝗥𝗧 แยกลำสาลี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
39 ตร.ม.
฿1,699,000
NEW !
(฿43,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:26
🎉 ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
54 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿46,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:00
🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟  //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟

🌟 P-1262🌟 คอนโด ฝักข้าวโพด 🛌2 ห้องนอน สุดคุ้ม เพียง 2.39 ล้าน🌟 //กู้เต็ม 100%// 0659174222 //🌟

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
53.3 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿44,841 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:16
ตามหาคอนโด 2 ห้องนอน ขนาด 50+ ตร.ม.ราคาไม่เกิน 3 ล้านอยู่หรือไม่ โซนรามคำแหง กลับมาแว้วตามคำเรียกร้องละน๊าาา

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
53.5 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿44,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
ห้องใหม่โซนรามคำแหง 2 นอน 1 น้ำ 
รีโนเวทใหม่หมด ไม่สนหน้าใคร ฟีลดี สายอินฟลูต้องเลิฟห้องนี้

ห้องใหม่โซนรามคำแหง 2 นอน 1 น้ำ รีโนเวทใหม่หมด ไม่สนหน้าใคร ฟีลดี สายอินฟลูต้องเลิฟห้องนี้

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53.5 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿44,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53.5 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿48,411 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
ห้องที่วิวสวยที่สุดในโครงการฝักข้าวโพด ได้มาอยู่ในโพสต์นี้แล้ว 2 นอน 1 น้ำ ที่วิวหายาก สวยแบบไม่มีอยู่จริง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
53.5 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿48,411 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
💥SL-10024💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ฝักข้าวโพด  👉สนใจ โทร .080-651-8853

💥SL-10024💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ฝักข้าวโพด 👉สนใจ โทร .080-651-8853

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38.75 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿41,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 1 ชั้น 18 2 ห้องนอน ขนาด 53 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
53 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿43,396 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
🚩 ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
54 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿46,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🎉 ขายคอนโด คอนโด ฝักข้าวโพด อาคาร 2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿41,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Fak Khao Pode

ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11353 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11334 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao