รูป Family Park - รูปที่ 1/18
รูป Family Park - รูปที่ 2/18
รูป Family Park - รูปที่ 3/18
รูป Family Park - รูปที่ 4/18
รูป Family Park - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

Family Park

แฟมมิลี่ พาร์คห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร4.5/5
22ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Family Park

ชื่ออื่นๆ

  • แฟมมิลี่ ปาร์ค
  • แฟมิลี่ พาร์ค
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
725
2006
30 บาท/ตร.ม.
4
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 393 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Happy Condo Ratchada 18

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Ivy Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Ratchada

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Privacy Ratchada - Sutthisan

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Tree Condo Ladprao

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Niche Ladprao 48

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า The Niche Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Ladprao 48

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

MRT ภาวนา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ภาวนา

มีประกาศให้เช่า 171 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาวนา

มีประกาศขาย 232 ประกาศ

MRT โชคชัย 4

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 379 ประกาศ

ประกาศขาย MRT โชคชัย 4

มีประกาศขาย 239 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,854 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,182 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.5 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,619 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,229 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 5.5 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,418 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 4,022 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,427 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,153 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,665 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 5.6 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,445 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,182 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.6 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,200 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 870 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.5 กม.

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

ห่างไป 4.1 กม.

เขตวังทองหลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวังทองหลาง

มีประกาศให้เช่า 772 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวังทองหลาง

มีประกาศขาย 656 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,528 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,661 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.1 กม.

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,192 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,329 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 858 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 628 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,080 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,001 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,114 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,160 ประกาศ

ลาดพร้าว 48

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 48

มีประกาศให้เช่า 83 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 48

มีประกาศขาย 93 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 618 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 508 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
88 Bangkok Property

88 Bangkok Property

05/02/2564

เป็นคอนโดราคาถูกกว่าอพาทเม้น สภาพแวดล้อมดี น่าอยู่อาศัย สิ่งอำนวนความสะดวกครบครัน ราคาเช่ามีเริ่มต้น 4500 สำหรับสตูดิโอ หรือ 1 นอน 60 ตรม 8500 ถือว่าถูกมาก ส่วนราคาขายมีเริ่มต้นเพียง 8แสน มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ร้านค้าร้านอาหาร 7/11 ที่จอดรถ รปภ ตลอด 24 ชม ที่จอดรถเยอะมาก มีทั้งหมด 4ตึก ABCD แต่ตึกดีแยกนิติในการบริการ ที่นี่มีชาวต่างชาติพักเยอะมากคะที่ยุโรป เอเชีย เพื่อนบ้านน่ารัก สังคมน่าอยู่ แนะนำมากๆสำหรับคนงบน้อยแต่อยากพักที่สังคมดีๆ

(4)
88 BKK

88 BKK

05/02/2564

เป็นคอนโดราคาถูกกว่าอพาทเม้น มีทั้งหมด 4ตึก ABCD แต่ตึกดีแยกนิติในการบริการ ที่นี่มีชาวต่างชาติพักเยอะมากคะที่ยุโรป เอเชีย เพื่อนบ้านน่ารัก สังคมน่าอยู่ แนะนำมากๆสำหรับคนงบน้อยแต่อยากพักที่สังคมดีๆ สภาพแวดล้อมดี น่าอยู่อาศัย สิ่งอำนวนความสะดวกครบครัน ราคาเช่ามีเริ่มต้น 4500 ถือว่าถูกมาก ส่วนราคาขายมีเริ่มต้นเพียง 8แสน มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ร้านค้าร้านอาหาร 7/11 ที่จอดรถ รปภ ตลอด 24 ชม ที่จอดรถเยอะมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ ให้เช่า แฟมมิลี่ ปาร์ค ลาดพร้าว 48 ชั้น 5 ตึก A

ให้เช่า แฟมมิลี่ ปาร์ค ลาดพร้าว 48 ชั้น 5 ตึก A

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 18:54
รูปภาพ #A275 For rent Family Park Condominium

#A275 For rent Family Park Condominium

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1808 ให้เช่า Family Park Condominium  แฟมมิลี่ ปาร์ค (ลาดพร้าว) รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ขนาดห้อง 89 ตรม. ชั้น 2 ตึก A

#R1808 ให้เช่า Family Park Condominium แฟมมิลี่ ปาร์ค (ลาดพร้าว) รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ขนาดห้อง 89 ตรม. ชั้น 2 ตึก A

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
89 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R447 ให้เช่า แฟมมิลี ปาร์ค คอนโดมิเนียม 1310 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว ขนาดห้อง 60 ตรม. ชั้น 6

#R447 ให้เช่า แฟมมิลี ปาร์ค คอนโดมิเนียม 1310 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว ขนาดห้อง 60 ตรม. ชั้น 6

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1304 ให้เช่า Family Park Condominium (Fp Condo)   แฟมมิลี ปาร์ค คอนโดมิเนียม (ลาดพร้าว 48) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 28 ตรม.

#R1304 ให้เช่า Family Park Condominium (Fp Condo) แฟมมิลี ปาร์ค คอนโดมิเนียม (ลาดพร้าว 48) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28 ตรม.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4032 ให้เช่า Family Park Ladprao48

#S4032 ให้เช่า Family Park Ladprao48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
53 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🌸🌸🌸ด่วน+++ให้เช่าFamily Park ห้องสวย สภาพนางฟ้า เพิ่งรีโนเวท!!!มีเครื่องซักผ้า ใกล้หอการค้า!!!

🌸🌸🌸ด่วน+++ให้เช่าFamily Park ห้องสวย สภาพนางฟ้า เพิ่งรีโนเวท!!!มีเครื่องซักผ้า ใกล้หอการค้า!!!

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28.16 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Family Park ลาดพร้าว48 ราคา 6,500 บาท

ให้เช่าคอนโด Family Park ลาดพร้าว48 ราคา 6,500 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 00:17
รูปภาพ (C5012) คอนโดแฟมิลี่ปาร์ค ชั้น 1 ขนาด 27 ตร.ม. เข้าออกได้ทั้งลาดพร้าว 48 และสุทธิสาร เปิดร้านได้

(C5012) คอนโดแฟมิลี่ปาร์ค ชั้น 1 ขนาด 27 ตร.ม. เข้าออกได้ทั้งลาดพร้าว 48 และสุทธิสาร เปิดร้านได้

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:46

ประกาศขายในโครงการ (22)

#A124173 ✅ 3/4/69  ขายคอนโด Family Park Ladprao 48📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124173 ✅ 3/4/69 ขายคอนโด Family Park Ladprao 48📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
🔥ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ✅ แฟมิลี่ พาร์ค ลาดพร้าว 48 Family Park Ladprao 48 | MRT สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
ขาย คอนโดห้องสวย ราคาถูก พร้อมเข้าอยู่ ✨ Family Park Ladprao 48 แฟมิลี่ ปาร์ค ลาดพร้าว 48  🌳 เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สุทธิสาร

ขาย คอนโดห้องสวย ราคาถูก พร้อมเข้าอยู่ ✨ Family Park Ladprao 48 แฟมิลี่ ปาร์ค ลาดพร้าว 48 🌳 เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
(18710) Family Park

(18710) Family Park

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿36,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033559 Family Park Ladprao 48

A033559 Family Park Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿36,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🎉 ขายคอนโด แฟมิลี่ปาร์ค ลาดพร้าว 48 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด แฟมิลี่ปาร์ค ลาดพร้าว 48 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด แฟมิลี่ปาร์ค ลาดพร้าว 48 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด แฟมิลี่ปาร์ค ลาดพร้าว 48 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
ขาย แฟมิลี่ปาร์ค ลาดพร้าว 48 คอนโดล้านต้นๆ รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร ห้องสตูดิโอ 29 ตรม. ชั้น 5 วิวเมือง เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28.83 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿39,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
ขายคอนโด แฟมิลี่ปาร์ค ลาดพร้าว 48 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
คอนโดเเฟมมิลี ปาร์ค คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48 ขนาด 28 ตร.ม ราคาล้านต้นๆ ผ่อนเริ่มต้น 5,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.83 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:43
คอนโดโซนลาดพร้าว เเต่งครบพร้อมอยู่ ขายพร้อมเฟอร์ทุกอย่าง ราคาล้านต้นๆ ผ่อนเริ่มต้น 5,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.83 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:43
คอนโดโซนลาดพร้าว ราคาล้านต้นๆ ผ่อนเริ่มต้น 5,000 บาท โครงการ เเฟมมิลี ปาร์ค คอนโดมิเนียม

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
28 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿44,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:43
ขายคอนโดโซนลาดพร้าว ห้องเเต่งครบพร้อมเข้า ผ่อนเริ่มต้น 5,000 บาท ราคาล้่นต้นๆ เฟอร์นิเจอร์ครบ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28.83 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿41,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:43
ขาย Family park condo ลาดพร้าว 48 ราคาถูก

ขาย Family park condo ลาดพร้าว 48 ราคาถูก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿950,000
UPDATE !
(฿31,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 00:17
DL26050160 ขายคอนโด แฟมมิลี่ พาร์ค (Family Park) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿990,000
UPDATE !
(฿35,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
คอนโด Family Park ลาดพร้าว 48 ราคาต่ำล้าน เจ้าของขายเอง รับเอเจ้น

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿990,000
UPDATE !
(฿35,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:44

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Family Park

ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada393 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada139 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร
เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18

Happy Condo Ratchada 18

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ รัชดา
ไอวี่ รัชดา

Ivy Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Ratchada28 ประกาศ
ขาย Ivy Ratchada11 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร

The Privacy Ratchada - Sutthisan

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี คอนโด ลาดพร้าว

The Tree Condo Ladprao

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48

The Niche Ladprao 48