รูป i-biza RCA - รูปที่ 1/17
รูป i-biza RCA - รูปที่ 2/17
รูป i-biza RCA - รูปที่ 3/17
รูป i-biza RCA - รูปที่ 4/17
รูป i-biza RCA - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

i-biza RCA

ไอ บิซา อาร์ซีเอห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
7ยูนิตขาย
69ยูนิตเช่า

ไอ บิซา อาร์ซีเอ i-biza RCA พัฒนาโดย บริษัท ริเวอร์ไซด์ การ์เด้น มารีน่า จำกัด จำนวน 3 อาคาร สูง 16 ชั้น 897 ยูนิต ตั้งอยู่บนริมคลองสามเสน LIFE A PERFECT BLEND EVERYDAY ผสมผสานทุกฟังก์ชั่นของชีวิต ได้อย่างลงตัว ที่ไอบิซา คอนโดมิเนียม หนึ่งเดียวใจกลาง RCA ที่ผสานความสมบูรณ์พร้อม ของการใช้ชีวิตทั้งโลกส่วนตัว ที่เต็มไปด้วยความสงบของการพักผ่อน และธรรมชาติสีเขียวที่โอบล้อมกับโลกสังคมที่พร้อมให้คุณปลดปล่อยความสนุกสนานแบบใกล้ๆสะดวกสบายกับทุกการเดินทาง เพราะใกล้แหล่งชอปปิ้ง แหล่งHang out อินเทรนด์ที่รายล้อม -ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 -ถนนพระราม 9 และทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ -โรบินสัน, The Street รัชดา, Big C รัชดา, Esplanade รัชดา และ Central พระราม 9 -โรงพยาบาลกรุงเทพ, โรงพยาบาลปิยะเวท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 69 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

i-biza RCA

ชื่ออื่นๆ

  • ไอ บิซา คอนโด อาร์ซีเอ
  • i-biza Condo RCA
  • ไอบิซ่า พระราม9
  • ไอ บิซ่า คอนโด พระราม 9
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
897
2013
35 บาท/ตร.ม.
3
16

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 298 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

T.C. Green

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 267 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 727 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 328 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 374 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 310 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Aspire Rama 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 9

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Condolette Midst Rama 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Midst Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Midst Rama 9

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,503 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,191 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.6 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,519 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 6,028 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,479 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,507 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.9 กม.

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,680 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,977 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 19,778 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศขาย 7,158 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,563 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,311 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,517 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,063 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,531 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,685 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

อาร์ ซี เอ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาร์ ซี เอ

มีประกาศให้เช่า 6,340 ประกาศ

ประกาศขาย อาร์ ซี เอ

มีประกาศขาย 2,039 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,216 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,647 ประกาศ

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2 กม.

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,185 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,939 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,073 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,885 ประกาศ

ถนนเทียมร่วมมิตร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศให้เช่า 4,498 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศขาย 1,611 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,513 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,790 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,129 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,403 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,186 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
ta 0959351592

ta 0959351592

04/02/2564

คอนโดกลางเมือง เดินทางสะดวก ติดถนนพระราม9 เพชรบุรี ไม่ไกลจากBTS และ MRT มีfamily mart หน้าทางเข้า บรรยากาศดีสงบ ทั้งที่อยู่กลางเมือง มีที่จอดรถเยอะ ติดรพ และ โรงเรียนShrewsbury City Campus ใกล้tops supermarket และ officemate

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (69)

ดูประกาศทั้งหมด (69)
รูปภาพ #A124193 ✅ 4/3/69  ให้เช่า I-Biza Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124193 ✅ 4/3/69 ให้เช่า I-Biza Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-143398 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-143398 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-73973 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-73973 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-139177 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ MRT-พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-139177 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:45
รูปภาพ 🎈 #OL2308_237🎈💥ด่วน💥ว่าง28 มี.ค 69  รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣5️⃣k.🔥🔥#ใกล้MRTเพชรบุรีคอนโด   ไอบิซาคอนโดอาร์ซีเอ

🎈 #OL2308_237🎈💥ด่วน💥ว่าง28 มี.ค 69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣5️⃣k.🔥🔥#ใกล้MRTเพชรบุรีคอนโด ไอบิซาคอนโดอาร์ซีเอ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ ✅ BZA107 ✅ Line : @p2nproperty

✅ BZA107 ✅ Line : @p2nproperty

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ เช่าคอนโด i-biza RCA/ไอ บิซา อาร์ซีเอ (B6902030) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด i-biza RCA/ไอ บิซา อาร์ซีเอ (B6902030) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ ✨ให้เช่าคอนโด ibiza ขนาด 32 ตร.ม. พร้อมเข้าอยู่🏙️

✨ให้เช่าคอนโด ibiza ขนาด 32 ตร.ม. พร้อมเข้าอยู่🏙️

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:32
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

🎉 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ [RENT] ST0880 ไอ บิซา อาร์ซีเอ   I-biza RCA      (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0880 ไอ บิซา อาร์ซีเอ I-biza RCA (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:15
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

🎊 ให้เช่าคอนโด ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลปิยเวท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ FOR RENT : I-biza Condo🔥PRICE 🔥 15,000 BAHT/Month 🔥line :@190evxgl

FOR RENT : I-biza Condo🔥PRICE 🔥 15,000 BAHT/Month 🔥line :@190evxgl

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:05
รูปภาพ เช่า ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 9

เช่า ไอ-บิซา คอนโด อาร์ซีเอ เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ 💥CP-6867💥ว่าง ให้ เช่า  ไอ บิซา อาร์ซีเอ👉แอดไลน์ @primecondo

💥CP-6867💥ว่าง ให้ เช่า ไอ บิซา อาร์ซีเอ👉แอดไลน์ @primecondo

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ไอ บิซ่า พระราม9-เพชรบุรี

ให้เช่า คอนโด ไอ บิซ่า พระราม9-เพชรบุรี

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโดมิเนียม 95.12 ตร.ม. ไอ-บิซา เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 5.8M

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
95.12 ตร.ม.
฿7,372,000
UPDATE !
(฿77,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
💥CP-2033💥ขายคอนโด ราคาดี ไอ บิซา อาร์ซีเอ👉แอดไลน์ @mastercondo

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿84,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
ขายด่วน ห้อง 1 ห้องนอน ที่ คอนโด ไอ-บิซา สถานี MRT พระราม 9, ห้าง Central พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿92,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:00
ขายคอนโด I-biza Condo RCA ใกล้รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 แบบ 1-Bedroom ชั้น 15 ขนาด 95.12 ตร.ม.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
95.12 ตร.ม.
฿7,372,000
UPDATE !
(฿77,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:05
ขายด่วน คอนโด iBiza RCA พระราม9 ชั้น5 อาคารB 1ห้องนอน 30ตร.ม. ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ  2.65ลบ.รวมทุกอย่าง

ขายด่วน คอนโด iBiza RCA พระราม9 ชั้น5 อาคารB 1ห้องนอน 30ตร.ม. ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ 2.65ลบ.รวมทุกอย่าง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿82,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 23:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอ-บิซ่า คอนโดมิเนียม อาร์ซีเอ ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 621915)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿103,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด สตูดิโอ ที่ ไอ-บิซ่า คอนโดมิเนียม อาร์ซีเอ ใน บางกะปิ (ID 2309661)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿93,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง i-biza RCA

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green267 ประกาศ
ขาย T.C. Green111 ประกาศ
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอสไพร์ พระราม 9
แอสไพร์ พระราม 9

Aspire Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 9139 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 995 ประกาศ
คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9
คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9

Condolette Midst Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor259 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor69 ประกาศ