รูป iCondo Ngamwongwan 2 - รูปที่ 1/12
รูป iCondo Ngamwongwan 2 - รูปที่ 2/12
รูป iCondo Ngamwongwan 2 - รูปที่ 3/12
รูป iCondo Ngamwongwan 2 - รูปที่ 4/12
รูป iCondo Ngamwongwan 2 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

iCondo Ngamwongwan 2

ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2เมืองนนทบุรี นนทบุรี5.0/5
11ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นสุดเก๋ บรรยากาศสงบ มีความเป็นส่วนตัวสูง เพลิดเพลินกับคลับเฮ้าส์ขนาดใหญ่และ Garden View Fitness Center พร้อมสระว่ายน้ำ Infinity Edge ระบบเกลือให้ได้ผ่อนคลายอย่างเต็มที่ อีกทั้งพื้นที่เปิดโล่งกว่า 50% สวนขนาดใหญ่พร้อม Walk Way เหมือนอยู่ท่ามกลางธรรมชาติให้คุณสูดออกซิเจนได้เต็มปอด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกส่วนกลางครบครันที่จะเติมเต็มชีวิตคุณได้อย่างสมบูรณ์แบบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง สถานีกระทรวงสาธารณสุข

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

iCondo Ngamwongwan 2

ชื่ออื่นๆ

  • iCondo งามวงศ์วาน 2
  • ไอ คอนโด งามวงศ์วาน 2
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
398
- เมตร
2014
30.00 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
3030ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

ห่างไป 4.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Hallmark Ngamwongwan

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Hallmark Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Hallmark Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

iCondo Ngamwongwan

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Star Ngamwongwan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Star Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Star Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Don Chedi Mansion 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Don Chedi Mansion 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Don Chedi Mansion 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ban Suan Noppakao

ห่างไป 4.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ban Suan Noppakao

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ban Suan Noppakao

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Thanaporn Place Condominium

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Thanaporn Place Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Thanaporn Place Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Arcadia Tower Condominium

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Tower Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Tower Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Haruethai Mansion

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Haruethai Mansion

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Haruethai Mansion

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 4.2 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 4.4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยนักบริหาร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 1,988 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,252 ประกาศ

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศให้เช่า 2,960 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศขาย 1,731 ประกาศ

รร.วัดเขมาภิรตาราม

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศให้เช่า 3,497 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศขาย 2,094 ประกาศ

รร.มัธยมประชานิเวศน์

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมประชานิเวศน์

มีประกาศให้เช่า 1,389 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.4 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,660 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,770 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,879 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,287 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,285 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,099 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,031 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 571 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,468 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,082 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,375 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,664 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,859 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,347 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,768 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 1,036 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างออกไป 400 เมตร

ศูนย์ฝึกอบรม tot

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,630 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 984 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4.8 กม.

ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,141 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,252 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,458 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 773 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,143 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,205 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,199 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,712 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,002 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,225 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.5 กม.

รพ.โรคทรวงอก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,540 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 951 ประกาศ

รพ.นนทเวช

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,093 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 635 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Condopremium (Broker)

Condopremium (Broker)

05/02/2564

คอนโดมิเนียมสไตล์ Resort ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง ครบครันด้วย Fitness และสระว่ายน้ำระบบน้ำเกลือ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ ให้เช่า  iCondo งามวงศ์วาน 2 🏡 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ‼️ ใกล้ MRT สายสีม่วง #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส L71

ให้เช่า iCondo งามวงศ์วาน 2 🏡 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ‼️ ใกล้ MRT สายสีม่วง #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส L71

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
45.69 ตร.ม.
฿10,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:15
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌iCondo Ngamwongwan 2

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌iCondo Ngamwongwan 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.35 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔥R142 ให้เช่าคอนโดIcondo Ngamwongwan 2 (ไอคอนโด งามวงศ์วาน2) 2ห้องนอน ห้องมุม เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

🔥R142 ให้เช่าคอนโดIcondo Ngamwongwan 2 (ไอคอนโด งามวงศ์วาน2) 2ห้องนอน ห้องมุม เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:02
รูปภาพ 🔴RD21093🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 iCondo Ngamwongwan 2 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RD21093🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 iCondo Ngamwongwan 2 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB22249 ให้เช่าถูกมาก📢ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22249 ให้เช่าถูกมาก📢ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🎃RB22249 ให้เช่าถูกมาก🎈ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22249 ให้เช่าถูกมาก🎈ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโดมิเนียม 24.39 ตร.ม. ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 เมืองนนทบุรี นนทบุรี 842,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
24.39 ตร.ม.
฿1,171,000
UPDATE !
(฿48,011 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 27.35 ตร.ม. ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 เมืองนนทบุรี นนทบุรี 942,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
27.35 ตร.ม.
฿1,313,000
UPDATE !
(฿48,007 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 24.39 ตร.ม. ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 เมืองนนทบุรี นนทบุรี 840,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
24.39 ตร.ม.
฿1,171,000
UPDATE !
(฿48,011 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
A033324 iCondo Ngamwongwan 2

A033324 iCondo Ngamwongwan 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.39 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿51,251 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(17507) ICondo Ngamwongwan 2

(17507) ICondo Ngamwongwan 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.39 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿51,251 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A010037 iCondo Ngamwongwan 2

A010037 iCondo Ngamwongwan 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.86 ตร.ม.
฿2,050,000
UPDATE !
(฿44,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 )

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿47,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:02
❄[Sale]OwJeab210824 iCondo Ngamwongwan 2 (ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
24.39 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿47,150 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
AO 0490 : ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2

AO 0490 : ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.39 ตร.ม.
฿1,241,000
UPDATE !
(฿50,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.39 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 [ชั้น 4 อาคาร B] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.3M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.39 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿52,891 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16

โครงการใกล้เคียง iCondo Ngamwongwan 2

ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2
ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน
ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

Hallmark Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Hallmark Ngamwongwan26 ประกาศ
ไอคอนโด งามวงศ์วาน
ไอคอนโด งามวงศ์วาน

iCondo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย iCondo Ngamwongwan23 ประกาศ
เดอะ สตาร์ งามวงศ์วาน

The Star Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

Don Chedi Mansion 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
บ้านสวนนพเก้า

Ban Suan Noppakao

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ban Suan Noppakao0 ประกาศ
ขาย Ban Suan Noppakao0 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Haruethai Mansion0 ประกาศ
ขาย Haruethai Mansion0 ประกาศ