รูป IDEO Rama 9 - Asoke - รูปที่ 1/33
รูป IDEO Rama 9 - Asoke - รูปที่ 2/33
รูป IDEO Rama 9 - Asoke - รูปที่ 3/33
รูป IDEO Rama 9 - Asoke - รูปที่ 4/33
รูป IDEO Rama 9 - Asoke - รูปที่ 5/33
คอนโดมิเนียม

IDEO Rama 9 - Asoke

ไอดีโอ พระราม 9 - อโศกห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
89ยูนิตขาย
520ยูนิตเช่า

ไอดีโอ พระราม 9-อโศก IDEO RAMA 9 - ASOKE พัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 36 ชั้น 1 อาคาร เป็นห้องชุดพักอาศัย 1,216 ยูนิต อาคารชุดเพื่อการค้า 1 อาคาร สูง 2 ชั้น 2 ห้อง อาคารชุดทาวน์ วิลล่า 1 อาคาร สูง 4 ชั้น 4 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ ถนนพระราม 9 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร โครงการพร้อมอยู่ ผสานรูปแบบการออกกำลังกายที่แตกต่างด้วยแนวคิด “Exercise Pool” ที่มีโซน Aqua Biking ให้คุณปั่น จักรยานในน้ำ รวมถึง Lap Pool ขนาด 30 เมตร - ใกล้ MRT พระราม 9 เพียง 450 เมตร - ใกล้ศูนย์การค้า เซ็นทรัล พระราม 9 ศูนย์การค้า ฟอร์จูนทาวน์, เอสพลานาด ซีนีเพล็กซ์ รัชดาภิเษก, สถานเอกอัครราชทูตสาธารณรัฐประชาชนจีนประจำประเทศไทย, ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย - ใกล้โรงพยาบาลพระราม 9, โรงพยาบาลปิยะเวท, โรงพยาบาลกรุงเทพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 520 ห้อง และประกาศขาย 89 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

IDEO Rama 9 - Asoke
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1216
- เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
36
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
16798ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 654 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 488 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 155 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

T.C. Green

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 257 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 438 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 695 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 327 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

MRT พระราม 9

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,443 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,513 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,706 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,894 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,224 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,763 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,828 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,552 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,956 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,907 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,829 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.6 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,820 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างออกไป 830 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.4 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,454 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,590 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,925 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,462 ประกาศ

อาคารภคินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารภคินทร์

มีประกาศให้เช่า 7,282 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารภคินทร์

มีประกาศขาย 2,379 ประกาศ

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,064 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,782 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,120 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,768 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,671 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,546 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,461 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,791 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,894 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,490 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,122 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,583 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,520 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
วรรณา

วรรณา

02/05/2564

คอนโดใจกลางเมือง ใกล้รถไฟใต้ดิน และห้างเซ็นทรัลพระราม9 หาของกินง่าย เดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (520)

ดูประกาศทั้งหมด (520)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2798069)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2798069)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
38 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2500749)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2500749)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2538975)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2538975)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
40 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2737269)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2737269)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
53 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2865689)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2865689)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2860683)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2860683)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
52 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2871091)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2871091)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
52 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2888892)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2888892)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26.42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2880387)

คอนโด สตูดิโอ ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2880387)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
27 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2912696)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2912696)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
36 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2916946)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2916946)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
58 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2552468)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2552468)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
52 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2575656)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2575656)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2339146)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2339146)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
57.5 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2737525)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2737525)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
53 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2699014)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2699014)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
52.68 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2668785)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2668785)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
60.5 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2581820)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2581820)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
52 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2610163)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2610163)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
52 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (89)

ดูประกาศทั้งหมด (89)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1909944)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
90.57 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿182,180 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2154484)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
71 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿176,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
ดูเพล็กซ์ 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1301871)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
36.45 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿197,531 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2821323)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
76.3 ตร.ม.
฿11,590,000
UPDATE !
(฿151,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2744580)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
90.57 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿182,180 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
1 Bed 36 SQ.M. One 9 Five Asoke - Rama 9 - Down Sale

1 Bed 36 SQ.M. One 9 Five Asoke - Rama 9 - Down Sale

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
36 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 40.50 Sqm Condo For Sale

1 Bed 1 Bath 40.50 Sqm Condo For Sale

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
40.5 ตร.ม.
฿6,450,000
UPDATE !
(฿159,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
49f, 36.5sqm, Type B, Face South For Sale

49f, 36.5sqm, Type B, Face South For Sale

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 49
36.5 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿180,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
25.86 sqm studio condo on 14th floor at One 9 Five Asoke Rama 9 Huai Khwang Bangkok

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
25.8 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿178,295 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
57 sqm 2 Bed Condo at One 9 Five Asoke Rama 9

57 sqm 2 Bed Condo at One 9 Five Asoke Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 46
57 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿192,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
27.5 sqm Studio Condo on 23rd Floor at One 9 Five Asoke Rama 9 Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
27.5 ตร.ม.
฿4,000,000
NEW !
(฿145,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 71 Sq.m Ideo Rama 9 Asoke

2 Bedroom 2 Bathroom 71 Sq.m Ideo Rama 9 Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
71 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿176,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
90 sqm 2 Bedroom Condo at Ideo Rama 9-Asoke Huai Khwang

90 sqm 2 Bedroom Condo at Ideo Rama 9-Asoke Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
90.5 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿182,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed Hybrid 2 Bath 76.38 SQ.M Ideo Rama 9-Asoke

2 Bed Hybrid 2 Bath 76.38 SQ.M Ideo Rama 9-Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
76.3 ตร.ม.
฿11,590,000
UPDATE !
(฿151,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
31.6 sqm 1 Bedroom Condo on Floor 12A at Ideo Rama 9-Asoke Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
31.6 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿126,266 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 25 Sqm One 9 Five Asoke - Rama 9

1 Bed 1 Bath 25 Sqm One 9 Five Asoke - Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 44
25 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 36 SQ.M One 9 Five Asoke - Rama 9

1 Bed 1 Bath 36 SQ.M One 9 Five Asoke - Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
36.5 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿197,260 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 40.68 Sqm Condo For Sale

1 Bed 1 Bath 40.68 Sqm Condo For Sale

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
40.6 ตร.ม.
฿6,250,000
UPDATE !
(฿153,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 36.08 ตร.ม. วัน ไนน์ ไฟว์ อโศก – พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
36 ตร.ม.
฿6,620,680
UPDATE !
(฿183,908 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง IDEO Rama 9 - Asoke

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke654 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา

Noble Revolve Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green257 ประกาศ
ขาย T.C. Green106 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke314 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ