รูป Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station - รูปที่ 1/24
รูป Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station - รูปที่ 2/24
รูป Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station - รูปที่ 3/24
รูป Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station - รูปที่ 4/24
รูป Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station

ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่นบางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
180ยูนิตเช่า

THE NEW MULTISHADE OF LIFE ครบทุกสีสัน ของการใช้ชีวิต มาเติมเต็มสีสัน ให้ชีวิตไปสุดทุกเฉดสี ที่ ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น คอนโดมิเนียมของคน GEN ใหม่ ที่พร้อมเปลี่ยนย่านรามคำแหง - ลำสาลี ให้มีสีสันจัดจ้านตอบทุกไลฟ์สไตล์คุณ ไม่ว่าจะ LIVE WORK RELAX & PLAY หรือเรื่องไหนๆ ก็ง่าย สะดวกสบายขั้นสุด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 180 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
737
2026
1
35
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
17389ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @ Huamak Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Plum Condo Ram 60 Interchange

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Aspire Ladprao 113

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 297 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng 64

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Center Ladprao 111

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

MRT แยกลำสาลี

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT แยกลำสาลี

มีประกาศให้เช่า 1,033 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกลำสาลี

มีประกาศขาย 313 ประกาศ

MRT บางกะปิ

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,718 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 697 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,881 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,322 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,009 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,363 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,720 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,747 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,278 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,881 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,703 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,204 ประกาศ

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,630 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,355 ประกาศ

รร.สองภาษาลาดพร้าว

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,649 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,411 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 4.4 กม.

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,115 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,371 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,516 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,511 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,817 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 962 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,695 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,981 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

ห่างไป 2.9 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,719 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,136 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,401 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,657 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,498 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,496 ประกาศ

ท่าเรือวัดศรีบุญเรือง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ท่าเรือบางกะปิ

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

วัดศรีบุญเรือง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วัดศรีบุญเรือง

มีประกาศให้เช่า 515 ประกาศ

ประกาศขาย วัดศรีบุญเรือง

มีประกาศขาย 187 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,695 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,539 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,015 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,988 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,761 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,367 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,412 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,574 ประกาศ

รพ.เวชธานี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,470 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,538 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.8 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (180)

ดูประกาศทั้งหมด (180)
รูปภาพ For rent: Ideo Ramkhamhaeng lamsali station near BTS Yaek LamsaliPREMIUM

For rent: Ideo Ramkhamhaeng lamsali station near BTS Yaek Lamsali

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:35
รูปภาพ ให้เช่าห้องสตูดิโอ IDEO รามคำแหง ลำสาลี

ให้เช่าห้องสตูดิโอ IDEO รามคำแหง ลำสาลี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11-20
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 16:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดใหม่ 2 ห้องนอน IDEO Ramkhamhaeng

ให้เช่าคอนโดใหม่ 2 ห้องนอน IDEO Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 16:00
รูปภาพ ให้เช่า ไอดิโอ้ รามคำแหง-ลำสาลี  ห้องสวย ใหม่ ราคาดี

ให้เช่า ไอดิโอ้ รามคำแหง-ลำสาลี ห้องสวย ใหม่ ราคาดี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:26
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2816351)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2816351)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2548166)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2548166)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก  Code: 26KJ1690  ให้เช่า Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1690 ให้เช่า Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
25 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2432  ให้เช่า Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2432 ให้เช่า Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
24 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:49
รูปภาพ เช่าคอนโด Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station/ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น (G6905001)  ID Line : @condo65

เช่าคอนโด Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station/ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น (G6905001) ID Line : @condo65

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
25 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:45
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น MRT-ลำสาลี (สายสีเหลือง) หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-141765 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น MRT-ลำสาลี (สายสีเหลือง) หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-141765 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31.36 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น MRT-ลำสาลี (สายสีเหลือง) หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-128768 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น MRT-ลำสาลี (สายสีเหลือง) หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-128768 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น MRT-ลำสาลี (สายสีเหลือง) หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-152765 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น MRT-ลำสาลี (สายสีเหลือง) หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-152765 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
24 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
รูปภาพ Y060📍ให้เช่าคอนโด Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Statino(ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น)ห้องใหม่ พร้อมเข้า เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า📍

Y060📍ให้เช่าคอนโด Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Statino(ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น)ห้องใหม่ พร้อมเข้า เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า📍

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:26
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:45

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:45

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:45

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:45
รูปภาพ เช่าคอนโด Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station/ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น (B6812093)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station/ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น (B6812093) ID Line : @condo88

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2330463)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31.5 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿104,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2180650)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
61 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿93,443 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:59
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น 6228798

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35.5 ตร.ม.
฿3,233,000
UPDATE !
(฿91,070 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น 5938136

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
24.59 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿113,461 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น 5938140

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31.51 ตร.ม.
฿3,880,000
UPDATE !
(฿123,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น 1947568

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
53 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿118,868 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น 5768380

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿82,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น 5938153

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
35.19 ตร.ม.
฿6,720,000
UPDATE !
(฿190,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น 5596733

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34.5 ตร.ม.
฿3,795,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
31.51 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿94,891 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35
ขายคอนโด ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี ใกล้ MRT แยกลำสาลี 50 ม. ห้องสวยพร้อมอยู่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35.12 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿102,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2185116)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿3,890,700
UPDATE !
(฿111,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ รามคำแหง-ลำสาลี สเตชั่น ใกล้ ลำสาลี (ID 2612341)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
35 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/02/2569 19:11

โครงการใกล้เคียง Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station

ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11351 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11330 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด รามคำแหง 64
ดีคอนโด รามคำแหง 64

dcondo Ramkhamhaeng 64

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111

Lumpini Center Ladprao 111