รูป Kave Luminous Bangmod - รูปที่ 1/22
รูป Kave Luminous Bangmod - รูปที่ 2/22
รูป Kave Luminous Bangmod - รูปที่ 3/22
รูป Kave Luminous Bangmod - รูปที่ 4/22
รูป Kave Luminous Bangmod - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Kave Luminous Bangmod

เคฟ ลูมินัส บางมดทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร5.0/5
4ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

เคฟ ลูมินัส บางมด

คอนโด Low Rise ใหม่ล่าสุด สูง 8 ชั้น จำนวน 3 อาคาร 

ออกแบบภายใต้แนวคิด “Luminous เราต่างมีแสงสว่างในตนเอง” จัดเต็ม Facilities 

โครงการขายห้องแบบ Fully Furnished ตกแต่งครบพร้อมอยู่ ฟรี เฟอร์นิเจอร์ทั้งห้อง

การเดินทางสะดวก

  • ถนนพุทธบูชา
  • ถนนประชาอุทิศ
  • ถนนสุขสวัสดิ์
  • ถนนพระราม 2
  • ทางพิเศษเฉลิมมหานคร
  • ถนนกาญจนาภิเษก (วงแหวนรอบนอกฯ ฝั่งใต้)
  • ทางพิเศษสายพระราม 3-ดาวคะนอง-วงแหวนฯ
  • รถไฟฟ้าสายสีม่วงใต้ ช่วงเตาปูน-ราษฎร์บูรณะ

• ไทวัสดุ สุขสวัสดิ์ 
  • The Bright พระราม 2 
  • Big C บางปะกอก 
  • HomePro พระราม 2 
  • Central พระราม 2  
  • Terminal 21 พระราม 3
  • ศูนย์อาหารพอดี 
  • Lotus’s Go Fresh  
  • 46 Space  
  • ตลาดสดแม่สมศรี 
  • ตลาดใหม่ทุ่งครุ  
  • ตลาดอินดี้ ดาวคะนอง
  • ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี (ประตู 4)  
  • รร.ดรุณสิกขาลัย  
  • รร.นาหลวง 
  • รร.ขจรโรจน์วิทยา 
  • รร.รุ่งอรุณ 
  • รร.สารสาสน์สุขสวัสดิ์ : 3.3 กม.
  • วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน 
  • รร.รัตนจีนะอุทิศ  
  • รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี  
  • รร.บางปะกอกวิทยาคม 
  • รร.เซนต์แมรี่ พระประแดง
  • รพ.สุขสวัสดิ์อินเตอร์ 
  • รพ.ไอเอ็มเอช ธนบุรี 
  • รพ.บางปะกอก 1 
  • รพ.บางมด 
  • รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล 
  • รพ.นครธนสวนธนบุรีรมย์ 
  • สนามกีฬาบางมด 
  • สน.ทุ่งครุ  
  • สนข.ทุ่งครุ 
  • สน.บางมด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kave Luminous Bangmod
คอนโดมิเนียม
ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
516
-
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3172ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Cube Pracha Uthit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Pracha Uthit

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Pracha Uthit

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Parque Phutthabucha 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Parque Phutthabucha 48

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Parque Phutthabucha 48

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Library Houze Pracha Uthit-Suk Sawat

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Suan Thon Park Condominium

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า Suan Thon Park Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Suan Thon Park Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Erawan Condo

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Erawan Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Erawan Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Chanrat Condotel

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chanrat Condotel

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chanrat Condotel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ruansap Condo

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ruansap Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ruansap Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Prachasuk Place

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Prachasuk Place

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Prachasuk Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Matimitr Mansion

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Matimitr Mansion

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Matimitr Mansion

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 3.6 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,438 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,204 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 6 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,310 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,815 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,350 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 852 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,535 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,168 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.7 กม.

เขตทุ่งครุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตทุ่งครุ

มีประกาศให้เช่า 92 ประกาศ

ประกาศขาย เขตทุ่งครุ

มีประกาศขาย 29 ประกาศ

ถนนพุทธบูชา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธบูชา

มีประกาศให้เช่า 118 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธบูชา

มีประกาศขาย 65 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ทุ่งครุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,014 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,856 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 984 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 547 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
pj

pj

10/08/2568

ใกล้มหาลัย ใกล้แหล่งของกิน ปลอดภัย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ 🌤️ให้เช่า Kave Luminus บางมด | ห้องใหม่ พร้อมอยู่ ใกล้ มจธ. 600 ม.   คอนโดตกแต่งครบ 🌤️EXCLUSIVE

🌤️ให้เช่า Kave Luminus บางมด | ห้องใหม่ พร้อมอยู่ ใกล้ มจธ. 600 ม. คอนโดตกแต่งครบ 🌤️

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:19
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

🔺 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เคฟ ลูมินัส บางมด บางมด เขต ทุ่งครุ กรุงเทพ CX-151978 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด บางมด เขต ทุ่งครุ กรุงเทพ CX-151978 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2525  ให้เช่า Kave Luminous Bangmod ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2525 ให้เช่า Kave Luminous Bangmod ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:32
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

🎉 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

📌 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:47
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

🎊 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12878

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12878

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13084

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13084

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13146

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13146

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12833

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12833

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12879

🏢 ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12879

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 📍 ปล่อยเช่าคอนโด Kave Luminous พร้อมเข้าอยู่

📍 ปล่อยเช่าคอนโด Kave Luminous พร้อมเข้าอยู่

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.45 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

🚩 ให้เช่าคอนโด เคฟ ลูมินัส บางมด อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 📍ให้เช่า เคฟ ลูมินัส Kave Luminous Bangmod ขนาดประมาณ 27 ตร.ม. ราคา 12,000บาท

📍ให้เช่า เคฟ ลูมินัส Kave Luminous Bangmod ขนาดประมาณ 27 ตร.ม. ราคา 12,000บาท

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26.6 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)

ให้เช่าคอนโด : Kave Luminous Bangmod (เคฟ ลูมินัส บางมด)

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:51
รูปภาพ ห้องให้เช่า - Kave Luminous Bangmod ใกล้ มจธ.

ห้องให้เช่า - Kave Luminous Bangmod ใกล้ มจธ.

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27.3 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:05
รูปภาพ ห้องให้เช่า - เคฟลูมินัส บางมด, ใกล้ มจธ

ห้องให้เช่า - เคฟลูมินัส บางมด, ใกล้ มจธ

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27.3 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:58

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (4)

ขาย Kave Luminous Bangmod เคฟ ลูมินัส บางมด 1 Bed 27.10 Sqm ชั้น 5 วิวสระ

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27.1 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿95,203 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:41
Resident for foriegner work at KMUTT

Resident for foriegner work at KMUTT

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.8 ตร.ม.
฿3,710,000
(฿106,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:29
🌟 ขายดาวน์ Kave Luminous Bangmod เท่าทุน 75000  บาท 🌟

🌟 ขายดาวน์ Kave Luminous Bangmod เท่าทุน 75000 บาท 🌟

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26.6 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
NaN
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 04:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เคฟ ลูมินัส บางมด ใกล้ พุทธบูชา (ID 1898672)

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
34.7 ตร.ม.
฿3,370,000
UPDATE !
(฿97,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43

โครงการใกล้เคียง Kave Luminous Bangmod

เดอะคิวบ์ ประชาอุทิศ
เดอะคิวบ์ ประชาอุทิศ

The Cube Pracha Uthit

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ปาร์ค พุทธบูชา 48
ปาร์ค พุทธบูชา 48

Parque Phutthabucha 48

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
บ้านสวนธน พุทธบูชา 47

Baan Suan Thon PhutthaBucha 47

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Erawan Condo0 ประกาศ
ขาย Erawan Condo0 ประกาศ

Chanrat Condotel

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Chanrat Condotel0 ประกาศ
ขาย Chanrat Condotel0 ประกาศ

Ruansap Condo

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ruansap Condo0 ประกาศ
ขาย Ruansap Condo0 ประกาศ
ประชาสุข เพลส

Prachasuk Place

ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร
เช่า Prachasuk Place1 ประกาศ
ขาย Prachasuk Place0 ประกาศ
มติมิตร แมนชั่น

Matimitr Mansion

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Matimitr Mansion0 ประกาศ
ขาย Matimitr Mansion0 ประกาศ