รูป Knightsbridge Bearing - รูปที่ 1/13
รูป Knightsbridge Bearing - รูปที่ 2/13
รูป Knightsbridge Bearing - รูปที่ 3/13
รูป Knightsbridge Bearing - รูปที่ 4/13
รูป Knightsbridge Bearing - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Knightsbridge Bearing

ไนท์บริดจ์ แบริ่งบางนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
50ยูนิตเช่า

KnightsBridge Condominium คอนโดไฮไรซ์ คอนโดระดับพรีเมี่ยม สไตล์อังกฤษ ตั้งอยู่บริเวณปากซอยแบริ่ง 6 และถนนสุขุมวิท 107 โดยห่างจากถนนสุขุมวิทประมาณ 300 เมตร และห่างจากสถานีรถไฟฟ้า BTS ประมาณ 400 กว่าเมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 50 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Knightsbridge Bearing

ชื่ออื่นๆ

  • KnightsBridge แบริ่ง
  • ไนท์บริดจ์ BTS แบริ่ง-สุขุมวิท 107
  • Knightsbridge BTS Bearing-Shukhumvit 107
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
276
2.4 เมตร
2015
45.00 บาท/ตร.ม.
1
25

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
8645ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 5.5 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Cabana

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Cabana

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด The Cabana

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Kith Plus Sukhumvit 113

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Niche Mono Sukhumvit - Bearing

ห่างไป 5.4 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 427 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,676 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 806 ประกาศ

BTS สำโรง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สำโรง

มีประกาศให้เช่า 1,575 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สำโรง

มีประกาศขาย 709 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,452 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 998 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,316 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,246 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,097 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,311 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.2 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.2 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,625 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,137 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,172 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 10.3 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,419 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,232 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,599 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,716 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 2.5 กม.

ถนนเทพารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพารักษ์

มีประกาศให้เช่า 2,214 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพารักษ์

มีประกาศขาย 814 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,342 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,673 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,404 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 974 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,648 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 2.1 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 46.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
รูปภาพ Code: KJ2184  ให้เช่า Knightsridge Bearing 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ2184 ให้เช่า Knightsridge Bearing 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ The Ritz-Carlton Residences at MahaNakhon 2 bedrooms, for rent

The Ritz-Carlton Residences at MahaNakhon 2 bedrooms, for rent

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
145 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ The Ritz-Carlton Residences at MahaNakhon 3 bedrooms, for rent

The Ritz-Carlton Residences at MahaNakhon 3 bedrooms, for rent

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
260 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
145 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
145 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
175 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
243 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Condo for Rent : Knightsbridge Bearing(Bts  Bearing ) (Rt-01)

Condo for Rent : Knightsbridge Bearing(Bts Bearing ) (Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ For rent : Knightsbridge Sukhumvit 107(BTS Bearing )(Rt-01)

For rent : Knightsbridge Sukhumvit 107(BTS Bearing )(Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ Condo for rent :  Knightsbridge Bearing( Bearing Station)(Rt-01)

Condo for rent : Knightsbridge Bearing( Bearing Station)(Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-94570 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-94570 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-78012 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-78012 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-151275 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-151275 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
52 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-135253 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-135253 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.9 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให่เช่า คอนโด Knightsbridge แบริ่ง พร้อมอยู่ 2นอน ( Line : @condo999 )

ให่เช่า คอนโด Knightsbridge แบริ่ง พร้อมอยู่ 2นอน ( Line : @condo999 )

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ ชัยวิวัฒน์ซุปเปอร์มาร์เก็ต

ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ ชัยวิวัฒน์ซุปเปอร์มาร์เก็ต

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ [เช่า] คอนโดไนท์บริดจ์ แบริ่ง ห้องใหญ่ ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 450 ม.

[เช่า] คอนโดไนท์บริดจ์ แบริ่ง ห้องใหญ่ ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 450 ม.

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
52 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:01
รูปภาพ [เช่า] คอนโด Knightsbridge Bearing (สุขุมวิท 107) ห้องมุม วิวสวย ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 450 ม.

[เช่า] คอนโด Knightsbridge Bearing (สุขุมวิท 107) ห้องมุม วิวสวย ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 450 ม.

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:01
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ชัยวิวัฒน์ซุปเปอร์มาร์เก็ต

📌 ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ชัยวิวัฒน์ซุปเปอร์มาร์เก็ต

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

The Ritz-Carlton Residences at Mahanakhon 2 bedrooms, for sale

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
132.98 ตร.ม.
฿39,900,000
UPDATE !
(฿300,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
The Ritz-Carlton Residences at MahaNakhon 3 bedrooms, for sale

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
380 ตร.ม.
฿179,000,000
UPDATE !
(฿471,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
216 ตร.ม.
฿79,000,000
UPDATE !
(฿365,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขาย คอนโด Knightbridge แบริ่ง 2ห้องนอน ( Line : @condo999 )

ขาย คอนโด Knightbridge แบริ่ง 2ห้องนอน ( Line : @condo999 )

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿69,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19
A033206 Knightsbridge Charming Arty Vintage (Bearing Sukhumvit 107)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿75,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033507 Knightsbridge Charming Arty Vintage (Bearing Sukhumvit 107)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
P-117667 ต้องการขายคอนโด ไนท์บริดจ์-แบริ่ง Mueang Samut Prakan District, Samut Prakan Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:10
P-86217 🏢ต้องการขายคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง Moo7 Baering Soi 6, Samrong Nuea, Mueang Samut Prakan District, Samut Prakan พร้อมสัญญาเช่า

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿70,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:40
คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย ไนท์บริดจ์ แบริ่ง สุขุมวิท บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿84,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:40
ขายด่วน 🔥 Knightsbridge Bearing 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางสะดวก ใกล้ BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿80,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ แบริ่ง ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 1412639)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
DL26031348 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง (KnightsBridge Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
51 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿68,627 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL25100247 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง (KnightsBridge Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
48 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿81,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Bearing (ไนท์บริดจ์ แบริ่ง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10547

🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Bearing (ไนท์บริดจ์ แบริ่ง) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10547

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿62,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Bearing (ไนท์บริดจ์ แบริ่ง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9855

🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Bearing (ไนท์บริดจ์ แบริ่ง) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9855

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
47.64 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿81,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
เพียง 4.29 ล้าน ขายคอนโดไนท์บริดจ์ แบริ่ง สุขุมวิท 107 ใกล้BTSแบริ่ง 2ห้องนอน รีโนเวท พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
51 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿84,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:30
ขายห้องคอนโดที่ ไนท์บริดจ์ แบริ่ง สุขุมวิท 107 ขนาด 25.66 ตร.ม. ชั้นที่ 18 ใกล้ BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
25.66 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿46,376 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Knightsbridge Bearing

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7255 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7239 ประกาศ
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ คาบาน่า

The Cabana

พระประแดง สมุทรปราการ
เช่า The Cabana16 ประกาศ
ขาย The Cabana29 ประกาศ
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113

The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109