รูป KnightsBridge Sky River Ocean - รูปที่ 1/18
รูป KnightsBridge Sky River Ocean - รูปที่ 2/18
รูป KnightsBridge Sky River Ocean - รูปที่ 3/18
รูป KnightsBridge Sky River Ocean - รูปที่ 4/18
รูป KnightsBridge Sky River Ocean - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

KnightsBridge Sky River Ocean

ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยนเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ4.8/5
63ยูนิตขาย
119ยูนิตเช่า

คอนโดตากอากาศที่อยู่ใกล้ย่านธุรกิจ บนพื้นที่ที่ดีที่สุดในโค้งน้ำสมุทรปราการที่ใกล้กรุงเทพมหานครมากที่สุด บนพื้นที่กว่า 1 ไร่ ไฮไลท์ของโครงการนี้คือทุกยูนิตสามารถเห็นวิวแม่น้ำเจ้าพระยาแบบพาโนรามา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 119 ห้อง และประกาศขาย 63 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

KnightsBridge Sky River Ocean
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
466
2.7 เมตร
2016
38 บาท/ตร.ม.
1
32

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
9151ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Lite sukhumvit - paknam

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Lite sukhumvit - paknam

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Lite sukhumvit - paknam

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Port Suksawat

ห่างไป 29.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Port Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Port Suksawat

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

BTS โรงเรียนนายเรือ

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โรงเรียนนายเรือ

มีประกาศให้เช่า 192 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โรงเรียนนายเรือ

มีประกาศขาย 79 ประกาศ

BTS ปากน้ำ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปากน้ำ

มีประกาศให้เช่า 134 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปากน้ำ

มีประกาศขาย 96 ประกาศ

วิทยาลัยการอาชีพพระสมุทรเจดีย์

ห่างไป 33.1 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ

ห่างไป 3.5 กม.

รร.นายเรือ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นายเรือ

มีประกาศให้เช่า 965 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นายเรือ

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

ห่างไป 16 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

มีประกาศให้เช่า 1,182 ประกาศ

รร.สตรีสมุทรปราการ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 555 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศขาย 251 ประกาศ

รร.สมุทรปราการ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 392 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 179 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 7.4 กม.

บิ๊กซี สมุทรปราการ

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 881 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 291 ประกาศ

โรบินสัน สมุทรปราการ

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 392 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

การไฟฟ้านครหลวง เขตสมุทรปราการ

ห่างไป 3.7 กม.

นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

มีประกาศให้เช่า 1,992 ประกาศ

นิคมบางปู

ห่างไป 12.5 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมบางปู

มีประกาศให้เช่า 459 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมบางปู

มีประกาศขาย 252 ประกาศ

รพ.เปาโล พระประแดง

ห่างไป 25.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศให้เช่า 606 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศขาย 193 ประกาศ

รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์

ห่างไป 5 กม.

รพ.เปาโล เมโมเรียล สมุทรปราการ

ห่างไป 3.8 กม.

รพ.สมุทรปราการ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 868 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 280 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.70 - 30.70 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(4 รีวิวโครงการ)
สายฝน เชญชาญ

สายฝน เชญชาญ

12/02/2564

คอนโดหรูวิวโค้งน้ำเจ้าพระยา ใกล้ bts ปากน้ำ

(5)
"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8  (มี@ด้วย)

"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8 (มี@ด้วย)

08/02/2564

ทำเลดี โครงการน่าอยู่

(5)
คุณหน่อย

คุณหน่อย

05/02/2564

โครงการสวย ใกล้ BTS ปากน้ำ

(5)
@Feelgoodhome

@Feelgoodhome

05/02/2564

โครงการนี้ค่อนข้างหรูและทันสมัยมากค่ะ ยังมีคนอยู่ไม่เยอะ โครงการอยู่ติดถนนเลย ตั้งอยู่ระหว่าง BTS สถานีปากน้ำ และสถานีโรงเรียนนายเรือ ระบบจอดรถที่นี้เป็นแบบดิจิตอล นำรถเข้าไปจดในลิฟท์ จากนั้นออกมาได้เลยจร้า ส่วนกลางวิวดีมากเป็นแม่น้ำเจ้าพระยา และปากน้ำที่ออกไปทะเล

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (119)

ดูประกาศทั้งหมด (119)
รูปภาพ #A124455 ✅ 15/12/68  ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124455 ✅ 15/12/68 ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
62 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด knightsbridge sky river ocean     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

ให้เช่าคอนโด knightsbridge sky river ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12421 ✅ 26/4/69  ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12421 ✅ 26/4/69 ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
62 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ  #b71  ให้เช่าคอนโด  knights bridge sky river ocean    📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

#b71 ให้เช่าคอนโด knights bridge sky river ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4645 21/2/69  ให้เช่าคอนโด Knightsbridge sky river ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4645 21/2/69 ให้เช่าคอนโด Knightsbridge sky river ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
28.18 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4668 11/3/69  ให้เช่า คอนโด Knightsbridge sky river ocean  ( Origin property )📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4668 11/3/69 ให้เช่า คอนโด Knightsbridge sky river ocean ( Origin property )📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
26.31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124566 ✅ 24/3/69  ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124566 ✅ 24/3/69 ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
62 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #SC13605     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13605     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
62 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2167  ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2167 ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
32 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 30 2 ห้องนอน ขนาด 58.00 ตรม ใกล้ ร.ร.นายเรือ

ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 30 2 ห้องนอน ขนาด 58.00 ตรม ใกล้ ร.ร.นายเรือ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:45
รูปภาพ Code: 26KJ1767  ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1767 ให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
62 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน ใกล้ BTS ปากน้ำ (ID 2918837)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน ใกล้ BTS ปากน้ำ (ID 2918837)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
62 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน ไนท์บริด สกายริเวอร์ โอเชี่ยน BTS สมุทรปราการ (Rt-01)

ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน ไนท์บริด สกายริเวอร์ โอเชี่ยน BTS สมุทรปราการ (Rt-01)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
62 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน BTS-ปากน้ำ ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-93035 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน BTS-ปากน้ำ ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-93035 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
26.31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน BTS-ปากน้ำ ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-95385 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน BTS-ปากน้ำ ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-95385 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
31.51 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน BTS-ปากน้ำ ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-72120 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน BTS-ปากน้ำ ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-72120 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
28.18 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน BTS-ปากน้ำ ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-142992 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน BTS-ปากน้ำ ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-142992 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31.5 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ

ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31.5 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31.5 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ

ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (63)

ดูประกาศทั้งหมด (63)
#A124247 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124247 ✅ 2/1/69 ขายคอนโด KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31.36 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿62,181 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#b4731 12/10/68   ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน    📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4731 12/10/68 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31.51 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿69,819 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A12464 ✅ 28/3/69  ขายคอนโด KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12464 ✅ 28/3/69 ขายคอนโด KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
28.18 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿94,038 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน ใกล้ BTS ปากน้ำ (ID 2597527)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
58 ตร.ม.
฿7,490,000
UPDATE !
(฿129,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโดมิเนียม 57.23 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 3.2M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
57.23 ตร.ม.
฿4,350,000
UPDATE !
(฿76,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 31.32 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.2M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
31.32 ตร.ม.
฿2,209,000
UPDATE !
(฿70,530 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.5M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
26 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 31.36 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.6M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
31.36 ตร.ม.
฿2,211,000
UPDATE !
(฿70,504 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.4M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
26 ตร.ม.
฿1,859,000
UPDATE !
(฿71,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.33 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.4M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
26.33 ตร.ม.
฿1,894,000
UPDATE !
(฿71,933 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 28.2 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.7M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
28.2 ตร.ม.
฿1,749,000
UPDATE !
(฿62,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 28.2 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.6M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
28.2 ตร.ม.
฿1,932,000
UPDATE !
(฿68,511 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.9M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
26 ตร.ม.
฿1,917,000
UPDATE !
(฿73,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ร.ร.นายเรือ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
28 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿94,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ที่ว่าการอำเภอเมืองสมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿106,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน ใกล้ BTS ปากน้ำ (ID 731207)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
57.23 ตร.ม.
฿5,590,000
UPDATE !
(฿97,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน ใกล้ BTS ปากน้ำ (ID 2299334)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 27
86 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿75,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน ใกล้ BTS ปากน้ำ (ID 2010679)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
64.09 ตร.ม.
฿5,050,000
UPDATE !
(฿78,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน ใกล้ BTS ปากน้ำ (ID 816841)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
61.48 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿94,340 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง KnightsBridge Sky River Ocean

พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
เช่า The Port Suksawat0 ประกาศ
ขาย The Port Suksawat2 ประกาศ