รูป Knightsbridge Space Rama 9 - รูปที่ 1/75
รูป Knightsbridge Space Rama 9 - รูปที่ 2/75
รูป Knightsbridge Space Rama 9 - รูปที่ 3/75
รูป Knightsbridge Space Rama 9 - รูปที่ 4/75
รูป Knightsbridge Space Rama 9 - รูปที่ 5/75
คอนโดมิเนียม

Knightsbridge Space Rama 9

ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9ดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
59ยูนิตขาย
157ยูนิตเช่า

ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 Knightsbridge Space Rama 9 พัฒนาโดย บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 27 ชั้น 325 ยูนิต, ร้านค้า 1 ยูนิต KnightsBridge Space พระราม 9 ที่มากับห้องแบบ Duo Space ฝ้าเพดานสูง คอนโดรถไไฟฟ้า และเเหล่งอำนวยความสะดวกมากมาย ไม่ว่าจะเป็นเเหล่งที่ทำงาน หรือเเหล่งห้างสรรพสินค้าและแหล่งแฮงค์เอ้าท์มากมาย ตั้งอยู่ใกล้แยกอโศก-พระราม 9 -เซ็นทรัลพระราม 9, ฟอร์จูนทาวน์, โลตัส ฟอร์จูนทาวน์ , ตลาดรวมทรัพย์, Terminal 21, Korean Town, Central Embassy -รพ.พระราม 9, รพ.จักษุรัตนิน ,รพ.รถไฟ , รพ.พญาไท 1 -รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 ประมาณ 450 เมตร -ทางด่วนพิเศษศรีรัช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 157 ห้อง และประกาศขาย 59 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Knightsbridge Space Rama 9
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
325
4.2 เมตร
2021
68 บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
8710ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 653 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 488 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 155 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 183 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

T.C. Green

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 258 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 441 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 695 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 326 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

MRT พระราม 9

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,455 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,508 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,710 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,889 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

ห่างออกไป 950 เมตร

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,243 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,466 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,638 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,509 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,703 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,831 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,018 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,421 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,672 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างออกไป 840 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,012 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,157 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,454 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,581 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,533 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,625 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,728 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,404 ประกาศ

อาคารภคินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารภคินทร์

มีประกาศให้เช่า 7,290 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารภคินทร์

มีประกาศขาย 2,375 ประกาศ

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,068 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,779 ประกาศ

ถนนอโศก-ดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอโศก-ดินแดง

มีประกาศให้เช่า 1,406 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอโศก-ดินแดง

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,139 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,680 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,905 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,144 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,589 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,514 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53
Facility 54
Facility 55
Facility 56
Facility 57
Facility 58
Facility 59
Facility 60
Facility 61
Facility 62
Facility 63
Facility 64
Facility 65
Facility 66
Facility 67
Facility 68

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.30 - 33.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (157)

ดูประกาศทั้งหมด (157)
รูปภาพ ☘️ ปล่อยเช่าคอนโด Knightsbridge Space Rama 9 🚄 ใกล้ MRT พระราม 9 ฟรีส่วนกลางEXCLUSIVE

☘️ ปล่อยเช่าคอนโด Knightsbridge Space Rama 9 🚄 ใกล้ MRT พระราม 9 ฟรีส่วนกลาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
39 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่า ไนท์บริด สเปส พระราม9 🍁Knightsbridge space rama 9 🍁 ห้อง duplexEXCLUSIVE

เช่า ไนท์บริด สเปส พระราม9 🍁Knightsbridge space rama 9 🍁 ห้อง duplex

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
39 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 10:01
รูปภาพ ไนท์บริจด์ สเปซ พระราม 9 ขนาดใหญ่‼️2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  🔰 Line : p.ppry

ไนท์บริจด์ สเปซ พระราม 9 ขนาดใหญ่‼️2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 🔰 Line : p.ppry

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ 🥇ด่วนน‼️ไนท์บริจด์ สเปซ พระราม 9 ขนาด 1 ห้องนอน 🔰 Line : @richrealestate

🥇ด่วนน‼️ไนท์บริจด์ สเปซ พระราม 9 ขนาด 1 ห้องนอน 🔰 Line : @richrealestate

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ เช่าคอนโด Knightsbridge Space Rama 9/ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 (B6808102)ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Knightsbridge Space Rama 9/ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 (B6808102)ID Line : @condo88

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45.51 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2629896)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2629896)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2876744)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2876744)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2912587)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2912587)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2189222)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2189222)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2592973)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2592973)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2735960)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2735960)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2879131)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2879131)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2926106)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2926106)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 22 Duplex ขนาด 39 ตรม ใกล้ Central พระราม 9

ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 22 Duplex ขนาด 39 ตรม ใกล้ Central พระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
39 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 12 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Central พระราม 9

🎊 ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 12 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Central พระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2836288)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2836288)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2893061)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2893061)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2823412)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2823412)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2909807)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2909807)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (59)

ดูประกาศทั้งหมด (59)
🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Space Rama 9 (ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11919

🏢 ขายคอนโด : Knightsbridge Space Rama 9 (ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11919

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿4,150,000
UPDATE !
(฿138,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
ปล่อยขาย KnightsBridge Space Rama 9 ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ SW003008

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿246,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
ขายด่วน Knightbridges Space พระราม 9 ห้อง Duplex ชั้นสูง ตกแต่งครบพร้อมอยู่- SW003199

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
33 ตร.ม.
฿5,690,000
UPDATE !
(฿172,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 MD-95481

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
33.43 ตร.ม.
฿5,790,000
UPDATE !
(฿173,198 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายคอนโด ไนท์​บริดจ์​ สเปซ​ พระรา​ม​ 9​ ห้วยขวาง 32 ตร.ม.ชั้น11 ใกล้ MRT และเซ็นทรัลพระราม 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32.25 ตร.ม.
฿7,000,000
NEW !
(฿217,054 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:55
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 6202183

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
38 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿218,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ความเป็นส่วนตัวสุดยอด! คอนโด Duplex แต่งครบ วิวสูง ชั้น 27 5719386

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
33.43 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿164,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
#SC10982​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿208,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2578648)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿272,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿272,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2618046)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
33.3 ตร.ม.
฿7,190,000
UPDATE !
(฿215,916 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2893046)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
38 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿209,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1851608)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
51.31 ตร.ม.
฿8,750,000
UPDATE !
(฿170,532 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1894352)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44.94 ตร.ม.
฿8,050,000
UPDATE !
(฿179,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿272,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Knightsbridge Space Rama 9

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke653 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green258 ประกาศ
ขาย T.C. Green106 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke315 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke185 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ