รูป Lesto Condo Sukhumvit 113 - Samrong Station - รูปที่ 1/18
รูป Lesto Condo Sukhumvit 113 - Samrong Station - รูปที่ 2/18
รูป Lesto Condo Sukhumvit 113 - Samrong Station - รูปที่ 3/18
รูป Lesto Condo Sukhumvit 113 - Samrong Station - รูปที่ 4/18
รูป Lesto Condo Sukhumvit 113 - Samrong Station - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

Lesto Condo Sukhumvit 113 - Samrong Station

เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 - อินเตอร์เชนจ์สำโรงเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ4.7/5
16ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

ตอบโจทย์ ทุกไลฟ์สไตล์ ของการใช้ชีวิตคนเมือง ให้ทุกวินาทีของคุณเป็นวันพักผ่อน ภายใต้แนวคิดการออกแบบอาคาร และพื้นที่ใช้สอยให้ สอดคล้องกับธรรมชาติ และการเดินทางที่สะดวกสบาย ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสำโรงซึ่งเป็น HUB STATION 3 สาย ในอนาคต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lesto Condo Sukhumvit 113 - Samrong Station

ชื่ออื่นๆ

  • Lesto Condo สุขุมวิท 113 - อินเตอร์เชนจ์สำโรง
  • Lesto Condo สุขุมวิท 113 - สำโรงสเตชั่น
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
786
2.50 เมตร
2018
40.00 บาท/ตร.ม.
4
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

IDEO Sukhumvit 115

ห่างไป 8.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 115

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 115

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 4.7 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

The Metropolis Samrong Interchange

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Kensington Sukhumvit - Theparak

ห่างไป 6.1 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Sukhumvit - Theparak

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Sukhumvit - Theparak

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Cabana

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Cabana

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Cabana

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

The Kith Plus Sukhumvit 113

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Pause Sukhumvit 115

ห่างไป 8.4 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 115

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 115

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,676 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 806 ประกาศ

BTS สำโรง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สำโรง

มีประกาศให้เช่า 1,572 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สำโรง

มีประกาศขาย 710 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญสมุทรปราการ

ห่างไป 7.2 กม.

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,452 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,000 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,315 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,248 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,084 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,315 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6.4 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 5.4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ

ห่างไป 10.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 8.6 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,390 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,233 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.4 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ไบเทค บางนา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,582 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,714 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ถนนเทพารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพารักษ์

มีประกาศให้เช่า 2,212 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพารักษ์

มีประกาศขาย 815 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

สุขุมวิท 113

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 113

มีประกาศให้เช่า 68 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 113

มีประกาศขาย 25 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 38.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
กรณ์

กรณ์

12/02/2564

คอนโดนี้อยู่ติดกับ นิชไอดี สุขุมวิท 113 พื้นที่ส่วนกลางค่อนข้างกว้าง มีพิ้นที่สีเขียวเยอะมาก ทำให้ดูร่มรื่นน่าอยู่

(4)
Areerat

Areerat

11/02/2564

คอนโดเลสโต สุขุมวิท 113 เป็นคอนโด Low rise 8 ชั้น มีทั้ง หมด 4 ตึก มีจุดเด่นที่ส่วนกลาง เทียบเท่าคอนโด High rise การเดินทางสะดวกมาก ใกล้ BTS สำโรง เพียง 750 เมตร และ ยังใกล้แหล่งอาหาร และ แหล่ง shopping เดินไปหน้าปากซอยเพียง 400 เมตร จะเป็นตลาดสำโรง และ อิมพิเรียลสำโรง ห้องที่มีขนาด ไม่เล็กไม่ใหญ่ เหมาะสำหรับเป็นที่อยู่อาศัย มีการแยกสัดส่วน ระหว่างห้องนอนและ ห้องครัว ภายในโครงการ ร่มรื่นไปด้วย ต้นไม้ และที่นั่งเล่นพักผ่อน

(5)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

10/02/2564

เพียง 750 เมตรจาก BTS สำโรง Lesto condo เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น แต่ส่วนกลาง เทียบเท่า คอนโด High Rise เดินทางสะดวกมีถนน เข้าออก รอบด้าน ทั้ง ถนนสุขุมวิท, ถนนบางนา-ตราด และถนนศรีนครินทร์ และ รถไฟฟ้า ตอนนี้สถานีรถไฟฟ้า BTS ที่ใกล้ที่สุดคือ สถานีสำโรง ห่างจากโครงการประมาณ 750 เมตร หน้าปากซอย จะเป็นตลาด และ ห้าง อิมพิเรียลสำโรง โดยรวม เรื่อง โลเคชั่น ต้องยกให้เป็นอันดับ 1 ของคอนโดย่านนี้ ตัวห้องที่มีการแบ่งสัดส่วนชัดเจน ระหว่าง ห้องนั่งเล่นที่รวมอยู่ในส่วนห้องนอน และ ห้องครัว ที่บิวท์ มาเหมาะกับการใช้งาน ด้านหน้าโครงการ มี ร้านสะดวกซื้อ 24 ชั่วโมง ทำให้ไม่ต้องกังวลเรื่องจะหิวยามดึก เมื่อเข้าโครงการมา จะเจอ Clubhouse ชั้น 1 ประกอบด้วย Lobby ชั้น 2 ประกอบด้วย สระว่ายน้ำ 1 สระ ระบบเกลือ Suana แยกชาย-หญิง ,มี Mini Home Theater , Game room , ชั้น 3 ประกอบด้วย Fitness , oga Fly Studio , Co-working space

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ #SC13849    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 - อินเตอร์เชนจ์สำโรง​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13849    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 - อินเตอร์เชนจ์สำโรง​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🎉 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🎊 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

📌 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🔺 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🚩 ให้เช่าคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 - อินเตอร์เชนจ์สำโรง มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 - อินเตอร์เชนจ์สำโรง มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿7,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ ปล่อยเช่า💥เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113☎️Line: 0883894733

ปล่อยเช่า💥เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113☎️Line: 0883894733

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:19
รูปภาพ 👑 For rent 🌉 Lesto Condo สุขุมวิท 113 🌉 JA-633

👑 For rent 🌉 Lesto Condo สุขุมวิท 113 🌉 JA-633

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26.62 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
รูปภาพ ให้เช่า Lesto Condo สุขุมวิท 113 ใกล้อิมสำโรงและบีทีเอสสำโรงมี7-11 หน้าตึก

ให้เช่า Lesto Condo สุขุมวิท 113 ใกล้อิมสำโรงและบีทีเอสสำโรงมี7-11 หน้าตึก

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2568 08:43

ประกาศขายในโครงการ (16)

#SC12691​​ 📌 ขาย | 🟦🟨เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 - อินเตอร์เชนจ์สำโรง🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.62 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿70,999 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
ขายคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26.5 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.5 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿56,604 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
A033272 Lesto Sukhumvit 113

A033272 Lesto Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.62 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿56,349 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033280 Lesto Sukhumvit 113

A033280 Lesto Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.62 ตร.ม.
฿1,540,000
UPDATE !
(฿57,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขายคอนโด เลสโต้ สุขุมวิท 113 อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿59,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขาย Lesto Condo   เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113  ราคา 1.49 ลบ. ขนาด 1ห้องนอน พท.26.62 ตรม. ชั้น7 อาคาร B

ขาย Lesto Condo เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 ราคา 1.49 ลบ. ขนาด 1ห้องนอน พท.26.62 ตรม. ชั้น7 อาคาร B

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.62 ตร.ม.
฿1,490,000
NEW !
(฿55,973 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:04
✅ S-LESTO101 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LESTO101 ✅ Line : @p2nproperty

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿55,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
 🔥ขายด่วน! คอนโด  lesto สุขุมวิท 113  ราคาดี ทำเลน่าอยู่ ห้องแต่งสวย เฟอร์ครบ  เดินทางสะดวก เหมาะอยู่เองหรือลงทุน 🔥

🔥ขายด่วน! คอนโด lesto สุขุมวิท 113 ราคาดี ทำเลน่าอยู่ ห้องแต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก เหมาะอยู่เองหรือลงทุน 🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿49,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:00
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.62 ตร.ม. ห้องชุด เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 [ชั้น 4 อาคาร C] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.4M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.62 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿52,592 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.62 ตร.ม. ห้องชุด เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 [ชั้น 2 อาคาร D] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.2M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.62 ตร.ม.
฿1,240,000
UPDATE !
(฿46,582 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.62 ตร.ม. ห้องชุด เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 [ชั้น 7 อาคาร D] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.5M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.62 ตร.ม.
฿1,520,000
UPDATE !
(฿57,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.62 ตร.ม. ห้องชุด เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 [ชั้น 6 อาคาร D] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.5M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.62 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿56,349 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.62 ตร.ม. ห้องชุด เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 [ชั้น 4 อาคาร D] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.8M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.62 ตร.ม.
฿1,837,000
UPDATE !
(฿69,008 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.22 ตร.ม. ห้องชุด เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 [ชั้น 8 อาคาร C] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.7M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.22 ตร.ม.
฿1,740,000
UPDATE !
(฿66,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.62 ตร.ม. ห้องชุด เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 [ชั้น 3 อาคาร D] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.4M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.62 ตร.ม.
฿1,430,000
UPDATE !
(฿53,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.62 ตร.ม. ห้องชุด เลสโต คอนโด สุขุมวิท 113 [ชั้น 6 อาคาร D] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.6M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.62 ตร.ม.
฿1,610,000
UPDATE !
(฿60,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15

โครงการใกล้เคียง Lesto Condo Sukhumvit 113 - Samrong Station

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ไอดีโอ สุขุมวิท 115
ไอดีโอ สุขุมวิท 115

IDEO Sukhumvit 115

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า IDEO Sukhumvit 115 161 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 115 84 ประกาศ
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7254 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7247 ประกาศ

พระประแดง สมุทรปราการ
เช่า The Cabana19 ประกาศ
ขาย The Cabana36 ประกาศ
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113

The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
พอส สุขุมวิท 115
พอส สุขุมวิท 115

Pause Sukhumvit 115

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย Pause Sukhumvit 11522 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ