รูป Levo Ladprao 18  - รูปที่ 1/10
รูป Levo Ladprao 18  - รูปที่ 2/10
รูป Levo Ladprao 18  - รูปที่ 3/10
รูป Levo Ladprao 18  - รูปที่ 4/10
รูป Levo Ladprao 18  - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Levo Ladprao 18

ลีโว ลาดพร้าว 18 จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

ชีวิตที่เพียบพร้อมบนทำเลดี กับคอนโดพร้อมอยู่สไตล์ Modern Chic and Private Society ต้นลาดพร้าว สะดวกสบาย กับการเดินทางหลากหลายเส้นทาง ทั้ง MRT, BTS และจุดขึ้นลงทางด่วนใกล้ๆ สบายกับ Quality Community & Society รายล้อมด้วยร้านอาหาร ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ Lifestyle Mall โรงเรียน และ Hang out Place

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Levo Ladprao 18

ชื่ออื่นๆ

  • Levo Ladphrao 18
  • Levo Latphrao 18
  • LEVO Ladprao 18
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
129
- เมตร
2014
35 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลลิล พร็อพเพอร์ตี้ logo

ลลิล พร็อพเพอร์ตี้

135โครงการ
199ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 528 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 284 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

The Saint Residences

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 691 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Life Ladprao

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 818 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 153 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,186 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,390 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,304 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,055 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,006 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 997 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,110 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,340 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,542 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,223 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,507 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 722 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,787 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,334 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,813 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,019 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,807 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.8 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,884 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,116 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,720 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,439 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,679 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,787 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,893 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.2 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,707 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,692 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,510 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,736 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,928 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,144 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,817 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 3 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,638 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,768 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,232 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,955 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,343 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,611 ประกาศ

ลาดพร้าว 18

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 18

มีประกาศให้เช่า 116 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 18

มีประกาศขาย 83 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 33.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Alisa

Alisa

08/02/2564

สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ – ห้องออกกำลังกาย Fit & Firm Room – ลิฟท์โดยสาร 2 ตัว – ระบบรักษาความปลอดภัยเข้าออก Access Card – เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง – ที่จอดรถในร่ม – Greenery Garden

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ ปล่อยเช่า 🌟คอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 1 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 🌟

ปล่อยเช่า 🌟คอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 1 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 🌟

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:38

ประกาศขายในโครงการ (9)

[ลงทุนคุ้ม! ขายพร้อมผู้เช่า P-108044 ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 1 ใกล้ MRT ลาดพร้าว ราคาลดพิเศษ 2.5 ล้าน]  | line @easythaihome 085-592-2897

[ลงทุนคุ้ม! ขายพร้อมผู้เช่า P-108044 ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 1 ใกล้ MRT ลาดพร้าว ราคาลดพิเศษ 2.5 ล้าน] | line @easythaihome 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:40
ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿76,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
P-95106 ต้องการขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18 โครงการ 1 Chom Phon, Chatuchak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿80,645 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:40
ขายด่วน! ราคาพิเศษ Levo Ladprao 18 | ห้อง Studio ทำเลทอง ใกล้ MRT ลาดพร้าว & เซ็นทรัลลาดพร้าว เหมาะรีโนเวท ตกแต่งได้ตามใจ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,659,000
UPDATE !
(฿61,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:59
A034239 Levo Ladprao 18 phase 2

A034239 Levo Ladprao 18 phase 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿74,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033584 Levo Ladprao 18

A033584 Levo Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿63,396 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(18743) Levo Ladprao 18

(18743) Levo Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿69,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A034237 Levo Ladprao 18

A034237 Levo Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿70,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18  (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25100137 ขายคอนโด ลีโว ลาดพร้าว 18 (Levo Ladprao 18 ) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿62,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27

โครงการใกล้เคียง Levo Ladprao 18

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada138 ประกาศ
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences691 ประกาศ
ขาย The Saint Residences61 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao818 ประกาศ
ขาย Life Ladprao153 ประกาศ
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

The Room Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1891 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada49 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada33 ประกาศ
อีควิน็อกซ์
อีควิน็อกซ์

Equinox

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox216 ประกาศ
ขาย Equinox63 ประกาศ