รูป Life Ratchadapisek - รูปที่ 1/11
รูป Life Ratchadapisek - รูปที่ 2/11
รูป Life Ratchadapisek - รูปที่ 3/11
รูป Life Ratchadapisek - รูปที่ 4/11
รูป Life Ratchadapisek - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Life Ratchadapisek

ไลฟ์ รัชดาภิเษกดินแดง กรุงเทพมหานคร5.0/5
107ยูนิตขาย
180ยูนิตเช่า

คอนโดหรู เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ MRT ห้วยขวาง ร่มรื่นด้วยสวนหน้าโครงการกว่า 1,000 ตร.ม. และมุมพักผ่อนสบายๆ ในซุ้มที่นั่งสไตล์ Romantic Gazebo และชิงช้า Sassy Swing และสาธารณูปโภคครบครันทั้งสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ 25 ม. พร้อมมุม Couple Bubble Pool และ Couple Spa Bed เปิดรับความมหัศจรรย์ของชีวิตและวิวเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 180 ห้อง และประกาศขาย 107 ห้อง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
837
2.65 เมตร
2014
38 บาท/ตร.ม.
1
35
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26880ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 234 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

U Delight @ Huay Kwang Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huay Kwang Station

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huay Kwang Station

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,855 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,183 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,393 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,229 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,428 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างออกไป 750 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,663 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,129 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,317 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างออกไป 350 เมตร

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,420 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 4,027 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,438 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,193 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,475 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,841 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,541 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,283 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,529 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,663 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,767 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,734 ประกาศ

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,304 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,967 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,192 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,331 ประกาศ

ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 2,152 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,116 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,172 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,843 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,172 ประกาศ

รัชดาภิเษก 18

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 27,467 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,348 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.00 - 38.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Brian Worawirinthorn Laddaeng

Brian Worawirinthorn Laddaeng

19/10/2565

คอนโดตึกสูง สระว่ายน้ำอยู่บนสุด สวยงามมาก ตอนกลางคืนและกลางวัน เห็นบรรยากาศรัชดา พระราม 9 เหมาะอยู่อาศัย เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า

(5)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (180)

ดูประกาศทั้งหมด (180)
รูปภาพ ห้องมุม2นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวดีมาก ทำเลดีย่าน สุทธิสาร @  Life Ratchadapisek

ห้องมุม2นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวดีมาก ทำเลดีย่าน สุทธิสาร @ Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
56.3 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2349381)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2349381)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:30
รูปภาพ Life Ratchadapisek ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ LINE @condorental !!

Life Ratchadapisek ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ LINE @condorental !!

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
31.78 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:08
รูปภาพ PM020661 ✨Flash Deal ✨ Life Ratchadapisek (2Bed 1Bath 46 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 23,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM020661 ✨Flash Deal ✨ Life Ratchadapisek (2Bed 1Bath 46 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 23,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-30
46 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:04
รูปภาพ G8626🤎คอนโดให้เช่า ไลฟ์ รัชดาภิเษก  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8626🤎คอนโดให้เช่า ไลฟ์ รัชดาภิเษก 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
56 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:01
รูปภาพ G8690💛คอนโดให้เช่า ไลฟ์ รัชดาภิเษก  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G8690💛คอนโดให้เช่า ไลฟ์ รัชดาภิเษก 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ #A124511 ✅ 18/5/69  ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124511 ✅ 18/5/69 ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124262 ✅ 5/12/68  ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124262 ✅ 5/12/68 ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124252 ✅ 6/10/68  ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124252 ✅ 6/10/68 ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124102 ✅ 29/4/69  ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124102 ✅ 29/4/69 ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124400 ✅ 17/4/69  ให้เช่า Life Ratchadapisek 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124400 ✅ 17/4/69 ให้เช่า Life Ratchadapisek 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
31.57 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12488 ✅ 24/12/68  ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12488 ✅ 24/12/68 ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124107 ✅ 24/2/69  ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124107 ✅ 24/2/69 ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
56 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124413 ✅ 17/4/69  ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124413 ✅ 17/4/69 ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124412 ✅ 9/2/69  ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124412 ✅ 9/2/69 ให้เช่า Life Ratchadapisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
56 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2466173)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2466173)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
55 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2741417)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2741417)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
40 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2541903)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2541903)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
56 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (107)

ดูประกาศทั้งหมด (107)
ด่วน! 💙ห้องสวยราคาพิเศษ 💙 Life Ratchadapisek ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
38 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿89,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
💙 2 bed ราคาดี‼️ ทำเล CBD 💙 Life Ratchadapisek ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
56.3 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿94,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
✨ ขาย ไลฟ์ รัชดาภิเษก ✨   ราคา 3,900,000 บาท

✨ ขาย ไลฟ์ รัชดาภิเษก ✨ ราคา 3,900,000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
46 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿84,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ไลฟ์ รัชดาภิเษก ✨ ราคา 3,190,000 บาท

✨ ขาย ไลฟ์ รัชดาภิเษก ✨ ราคา 3,190,000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
31 ตร.ม.
฿3,190,000
NEW !
(฿102,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ขายคอนโด ไลฟ์ รัชดาภิเษก อาคาร 1 ชั้น 31 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
35 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿82,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:30
46.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

46.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿93,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
39.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

39.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿97,436 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
46.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

46.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
46 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
31.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

31.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
31.5 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿126,984 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
66.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

66.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
66 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
46.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง

46.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
46.3 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿118,790 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
46.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

46.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
46 ตร.ม.
฿5,250,000
UPDATE !
(฿114,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
65.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

65.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
65 ตร.ม.
฿8,150,000
UPDATE !
(฿125,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
56.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

56.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿98,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
37.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

37.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.2 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿110,215 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
46.3 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

46.3 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
46.3 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿97,192 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
56.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง

56.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
56 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿94,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก 156113

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก 156113

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
56.37 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿99,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada43 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17234 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1780 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1734 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada24 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada25 ประกาศ