รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 1/44
รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 2/44
รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 3/44
รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 4/44
รูป Life Sathorn Sierra - รูปที่ 5/44
คอนโดมิเนียม

Life Sathorn Sierra

ไลฟ์ สาทร เซียร์ราธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
43ยูนิตขาย
262ยูนิตเช่า

ไลฟ์ สาทร เซียร์รา Life Sathorn Sierra พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 40 ชั้น 1,971 ยูนิต + 2 ยูนิตร้านค้า Life Sathorn Sierra คอนโดใกล้รถไฟฟ้า ที่ตั้งโครงการบนถนนราชพฤกษ์ แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี รายล้อมด้วยพื้นที่ธรรมชาติ ให้เติมเต็มชีวิตเมือง เป็นทำเลที่สะดวกสบายสูงทั้งคนใช้รถและไม่ใช้รถ -ใกล้BTS ตลาดพลู 150 เมตร ,BRT ราชพฤกษ์ -ใกล้เดอะมอลล์ ท่าพระ : 450 ม. ,Icon Siam : 4 กม. -ใกล้รพ.สมิติเวชธนบุรี : 2.2 กม. ,รพ.สมเด็จเจ้าพระยา : 3.8 กม. ,รพ.ตากสิน : 3.9 กม. -ใกล้ร.ร.ศึกษานารี : 3.4 กม. ,ร.ร.อัสสัมชัญ : 5.1 กม. ,ร.ร.เซนต์โยเซฟคอนแวนต์ : 6.5 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 262 ห้อง และประกาศขาย 43 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Life Sathorn Sierra
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1971
2.55 เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
40
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26125ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

IDEO Tha Phra Interchange

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

IDEO Wutthakat

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

BTS โพธิ์นิมิตร

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศให้เช่า 1,184 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศขาย 367 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,448 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.สยาม

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,111 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,309 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.3 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,973 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,541 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,474 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,330 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 14,994 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,230 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,589 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,099 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,450 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,464 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,684 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,774 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,978 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,252 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,789 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,012 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,382 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,787 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,203 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,537 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,026 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,171 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,825 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

สนามหลวง

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,822 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,182 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,898 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,878 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,839 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,550 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,822 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,596 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,506 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 946 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,451 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 951 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,523 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 952 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (262)

ดูประกาศทั้งหมด (262)
รูปภาพ 🎉 ให้เช่า คอนโด Life Sathorn Sierra ใกล้ BTS ตลาดพลู เพียง 150 เมตร ห้องสวย ทำเลดี EXCLUSIVE

🎉 ให้เช่า คอนโด Life Sathorn Sierra ใกล้ BTS ตลาดพลู เพียง 150 เมตร ห้องสวย ทำเลดี

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:38
รูปภาพ 👑Life Sathorn Sierra👑1bed plus ห้องสวยมาก✨ พร้อมย้าย✅มีvideoในห้องจริงPREMIUM

👑Life Sathorn Sierra👑1bed plus ห้องสวยมาก✨ พร้อมย้าย✅มีvideoในห้องจริง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:03
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
33 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 33 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 33 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
32 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
32 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
33 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
33 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
33 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 23 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

🚩 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 23 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ Life Sathorn Sierra Condo Bangkok Thailand 20th Floor

Life Sathorn Sierra Condo Bangkok Thailand 20th Floor

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32.1 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09
รูปภาพ ✅Line:@Bkkagent✅ ให้เช่า ไลฟ์ สาทร-เซียร่า BTSตลาดพลู❗พร้อมอยู่ทันที❗

✅Line:@Bkkagent✅ ให้เช่า ไลฟ์ สาทร-เซียร่า BTSตลาดพลู❗พร้อมอยู่ทันที❗

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:08
รูปภาพ 🏡 [Owner Post] ให้เช่า Life Sathorn Sierra – ชั้น 25 วิวสระ (ตำแหน่งหายาก) ห้องสวยพร้อมอยู่

🏡 [Owner Post] ให้เช่า Life Sathorn Sierra – ชั้น 25 วิวสระ (ตำแหน่งหายาก) ห้องสวยพร้อมอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
28.75 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:06
รูปภาพ ⭐️ Life Sathorn Sierra ⭐️ 2 BED 2 BATH 58 ตรม. ห้องสวยมาก ตกแต่งอย่างดีมีเฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่

⭐️ Life Sathorn Sierra ⭐️ 2 BED 2 BATH 58 ตรม. ห้องสวยมาก ตกแต่งอย่างดีมีเฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
58 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:03
รูปภาพ 👑Life Sathorn Sierra👑ห้องสวย วิวสวนสีเขียวสบายตา พร้อมย้าย✅

👑Life Sathorn Sierra👑ห้องสวย วิวสวนสีเขียวสบายตา พร้อมย้าย✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
28.75 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
1 ห้องนอน 32.20 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์ราPREMIUM

1 ห้องนอน 32.20 ตร.ม ไลฟ์ สาทร เซียร์รา

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
32 ตร.ม.
฿3,669,500
UPDATE !
(฿114,672 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขายคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿93,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
ขาย ❗️ไลฟ์ สาทร เซียร์ร่า ❗️ห้องสวยชั้น30

ขาย ❗️ไลฟ์ สาทร เซียร์ร่า ❗️ห้องสวยชั้น30

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿3,590,000
NEW !
(฿102,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:08
🏢 ขายคอนโด : Life Sathorn Sierra (ไลฟ์ สาทร เซียร์รา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9337

🏢 ขายคอนโด : Life Sathorn Sierra (ไลฟ์ สาทร เซียร์รา) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C9337

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿114,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา MD-95446

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
32 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Life Sathorn Sierra รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028936

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25-30
35 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿102,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายคอนโด ไลฟ์ สาทร เซียร์รา อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลรัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
32 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿118,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
ขาย ไลฟ์ สาธร เซียร่า (วิวสระ) 99/185

ขาย ไลฟ์ สาธร เซียร่า (วิวสระ) 99/185

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.94 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿151,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 1970824)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 5877262

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 5877262

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
32 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿121,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 1927501

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 1927501

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
28.65 ตร.ม.
฿3,329,900
UPDATE !
(฿116,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
Life Sathorn Sierra 5735274

Life Sathorn Sierra 5735274

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿102,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 1927470

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 1927470

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32.2 ตร.ม.
฿4,199,100
NEW !
(฿130,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
📀 ขายห้องหรู โครงการ Life Sathorn Sierra ห้องสวย แต่งบิ้วอินทั้งห้อง พร้อมอยู่ !!

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:17
#A124408 ✅ 13/11/68  ขายคอนโด  Life Sathorn Sierra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124408 ✅ 13/11/68 ขายคอนโด Life Sathorn Sierra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿114,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
Life Sathorn Sierra | Ready to move in project

Life Sathorn Sierra | Ready to move in project

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
28 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿110,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สาทร เซียร์รา ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 933091)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
48 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿129,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
35 sqm High Floor 1 Bed Condo at Life Sathorn Sierra Talat Phlu

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿3,590,000
NEW !
(฿102,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat85 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat40 ประกาศ