รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 1/14
รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 2/14
รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 3/14
รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 4/14
รูป Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร5.0/5
20ยูนิตขาย
41ยูนิตเช่า

ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ ตั้งอยู่บนถนนร่มเกล้าใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ, Airport Link สถานีลาดกระบัง และสถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง ความอุดมสมบูรณ์ใกล้ๆโครงการมี Airlink Park คอมมูนิตี้มอลล์ที่อยู่ห่างไปประมาณ 50 เมตร หรือหากเลยไปทางแยกรามคำแหง-ร่มเกล้าบริเวณดังกล่าวมีบิ๊กซี ร่มเกล้าและโลตัสมีนบุรีอยู่ห่างจากโครงการประมาณ 8 กม. ใช้บริการรถสองแถวต่อเดียวถึง

สถานที่ใกล้เคียง1. สถานีรถไฟฟ้า Airport Link – 1.2 กม.2. สนามบินสุวรรณภูมิ – 6.0 กม.3. The Paseo Mall – 3.8 กม.4. สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าลาดกระบัง – 5.0 กม.5. มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต วิทยาเขตร่มเกล้า – 7.8 กม.6. Big C ร่มเกล้า – 8.2 กม.7. Tesco Lotus มีนบุรี – 10.0 กม.8. ตลาดน้ำขวัญเรียม – 11.0 กม.9. สวนสยาม – 15.7 กม.10. โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 7 – 5.8 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 41 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Condotown ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ
  • LPN Condotown ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ
  • LPN คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ
คอนโดมิเนียม
ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1959
2.4 เมตร
2016
25 บาท/ตร.ม.
7
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6525ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Airlink Residence

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Airlink Residence

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด Airlink Residence

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Rungkit 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Rungkit 9

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rungkit 9

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ลาดกระบัง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง

ห่างไป 5.4 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส ลาดกระบัง

ห่างไป 3.6 กม.

โฮมโปร ลาดกระบัง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ลาดกระบัง

มีประกาศให้เช่า 219 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ลาดกระบัง

มีประกาศขาย 219 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ลาดกระบัง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ พาซิโอ ลาดกระบัง

มีประกาศให้เช่า 217 ประกาศ

เขตลาดกระบัง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดกระบัง

มีประกาศให้เช่า 199 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดกระบัง

มีประกาศขาย 174 ประกาศ

ถนนร่มเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนร่มเกล้า

มีประกาศให้เช่า 251 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนร่มเกล้า

มีประกาศขาย 84 ประกาศ

ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี มอเตอร์เวย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สนามบินสุวรรณภูมิ

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 718 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศขาย 387 ประกาศ

รพ.สิรินธร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สิรินธร

มีประกาศให้เช่า 157 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สิรินธร

มีประกาศขาย 186 ประกาศ

รพ.จุฬารัตน์ 7

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬารัตน์ 7

มีประกาศให้เช่า 220 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬารัตน์ 7

มีประกาศขาย 220 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.4 เมตร

ขนาดห้อง 21.50 - 22.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(5 รีวิวโครงการ)
รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

07/05/2564

โครงการอยู่ติดถนนร่มเกล้า และใช้เวลาขับรถเพียง 15 นาที ถึงสถามบินสุวรรณภูมิ ราคาไม่แพง มีรถตู้บริการจากโครงการไปยังสถามบินสุวรรณภูมิ ราคาไม่แพง

(5)
nuinui

nuinui

09/05/2564

ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิและสถานศึกษาหลายแห่ง สะดวก มีร้านอาหารและ 7-11 นิติดูแลโครงการดี

(5)
M.property

M.property

29/04/2564

ห้องสวย เดินทางสะดวก

(5)
ศันศนีย์ เลิศดำรงโชค

ศันศนีย์ เลิศดำรงโชค

09/02/2564

ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เดินทางสะดวกด้วย Airport link มีรถตู้รับส่งสนามบินสุวรรณภูมิ นิติบริการดีมาก

(5)
Kara-Kate Dokjan

Kara-Kate Dokjan

30/12/2563

ใกล้รถไฟฟ้า มีที่จอดรถ สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ฟิตเนส ห้องสมุด การจัดการที่เข้ม และดีมากๆ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,475/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดลุมพินีร่มเกล้า สุวรรณภูมิ

ให้เช่าคอนโดลุมพินีร่มเกล้า สุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
21 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:42
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,475/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,475/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,475/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ สตูดิโอ LPN สุวรรณภูมิ ตึก B1 ชั้น8 ให้เช่า 6,499 บ/ด สัญญา 1 ปี มีคลิปห้องจ้า

สตูดิโอ LPN สุวรรณภูมิ ตึก B1 ชั้น8 ให้เช่า 6,499 บ/ด สัญญา 1 ปี มีคลิปห้องจ้า

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
21.5 ตร.ม.
฿6,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:43
รูปภาพ R3030 ให้เช่าคอนโด 2 นอน ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ (ว่างค่ะ)

R3030 ให้เช่าคอนโด 2 นอน ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ (ว่างค่ะ)

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
43 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า  ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ  🔴🔴

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ 🔴🔴

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ 2 ห้องนอน 📲097-2161939

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ 2 ห้องนอน 📲097-2161939

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:20
รูปภาพ DL000841 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ (Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi) ใกล้ ARL ลาดกระบัง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL000841 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ (Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi) ใกล้ ARL ลาดกระบัง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ ให้เช่า Lumpini ร่มเกล้า–สุวรรณภูมิ 🏡 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส C570

ให้เช่า Lumpini ร่มเกล้า–สุวรรณภูมิ 🏡 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส C570

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:25
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ

ให้ เช่า คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20
รูปภาพ AS2027 ให้เช่าคอนโด Lumpini ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2027 ให้เช่าคอนโด Lumpini ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿6,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ AS2001 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2001 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 16:14
รูปภาพ คอนโดลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ

คอนโดลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:12

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
21 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿47,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21.70 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21.70 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
21.7 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿48,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿49,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
✅ขาย ราคาดีมาก ลุมพินี คอนโด ทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ Lumpini Condo Town Romklao-Suvannabhum ✈️ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿980,000
UPDATE !
(฿44,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
A033499 Lumpini CondoTown Romklao - Suvarnabhumi

A033499 Lumpini CondoTown Romklao - Suvarnabhumi

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
21.5 ตร.ม.
฿980,000
UPDATE !
(฿45,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ใกล้  Airport Link ลาดกระบัง

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿1,960,000
UPDATE !
(฿44,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
ขายด่วน คอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  พร้อมอยู่

ขายด่วน คอนโด ลุมพินี ร่มเกล้า 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมอยู่

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿47,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
sss402 ขาย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ Lumpini Condotown Romklao-Suvarnabhumi

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
21.54 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿50,604 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
ขาย LPN ตึก A4 ชั้น 7 ติดอาคารจอดรถ

ขาย LPN ตึก A4 ชั้น 7 ติดอาคารจอดรถ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿47,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:44
DL25080850 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ (LUMPINI CONDO TOWN ROMKLAO - SUVARNABHUMI) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 Line@655ebbvc

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿999,000
UPDATE !
(฿45,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26020585 ขาย คอนโดมิเนี่ยม  (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

DL26020585 ขาย คอนโดมิเนี่ยม (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26020585 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ (Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi) ใกล้ ARL ลาดกระบัง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ขาย Lumpini CondoTown Romklao–Suvarnabhumi (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า–สุวรรณภูมิ) ราคา 1.12 ลบ. ขนาด 22.09 ตร.ม. ชั้น 3 วิวแอร์พอร์ตลิงก์

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿1,120,000
UPDATE !
(฿50,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:12
⚡ ด่วนมาก! ราคาต่ำกว่าตลาด เพียง 1 ล้านบาท พร้อมผู้เช่า ลุม ทาว ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ ✈️ ตึก A1 ชั้น 8 ขนาด 21 ตร.ม. เฟอร์ครบทุกชิ้น

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
21 ตร.ม.
฿1,000,000
NEW !
(฿47,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:24
BB 13988 : ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ

BB 13988 : ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
21.54 ตร.ม.
฿952,850
UPDATE !
(฿44,236 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
[ขายด่วน‼️] 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 43 ตร.ม. ห้องมุม ลุมพินีคอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ 🏡

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿41,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
ขายถูก ‼️ ลุมพินี ร่มเกล้า สุวรรณภูมิ ตกแต่งพร้อมอยู่ สนใจติดต่อ 082-3223695 🟨

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,000,000
(฿45,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:48
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโด ทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิราคา 980,000.- บาท

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
21.5 ตร.ม.
฿980,000
(฿45,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 10:55

โครงการใกล้เคียง Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi

แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์
แอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์

Airlink Residence

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
เช่า Airlink Residence64 ประกาศ
ขาย Airlink Residence46 ประกาศ
บ้านรุ่งกิจ 9

Rungkit 9

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rungkit 90 ประกาศ
ขาย Rungkit 90 ประกาศ