รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 1/40
รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 2/40
รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 3/40
รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 4/40
รูป Lumpini Park Phetkasem 98 - รูปที่ 5/40
คอนโดมิเนียม

Lumpini Park Phetkasem 98

ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 บางแค กรุงเทพมหานคร4.5/5
36ยูนิตขาย
72ยูนิตเช่า

คอนโดใหม่ พร้อมศูนย์การค้าชุมชน ติดถนนใหญ่เพชรเกษม ใกล้รถไฟฟ้าหลักสอง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 72 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Park Phetkasem 98

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Park เพชรเกษม 98
  • LPN Park เพชรเกษม 98
  • LPN พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 1
คอนโดมิเนียม
บางแค กรุงเทพมหานคร
2672
2.4 เมตร
2016
30 บาท/ตร.ม.
4
20,21
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6855ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Fuse Sense' Bangkae

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Plum Condo Bangkae

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Bangkae

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Den Nakorn Residence

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Den Nakorn Residence

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Den Nakorn Residence

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Baan Suan Nakornthon

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Nakornthon

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Nakornthon

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Setthakit Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Setthakit Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Setthakit Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม

ห่างไป 8.3 กม.

วิทยาลัยเทคโนโลยีธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

วิทยาลัยการจัดการเพชรเกษม

ห่างไป 8.7 กม.

ม.เอเชียอาคเนย์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศให้เช่า 324 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศขาย 178 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 969 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 458 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ ธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี เพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 214 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศขาย 129 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,048 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,063 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า เพชรเกษม

ห่างไป 2.2 กม.

โฮมโปร เพชรเกษม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร เพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 143 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร เพชรเกษม

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,551 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 599 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 304 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,101 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,672 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศให้เช่า 290 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศขาย 143 ประกาศ

เพชรเกษม 98

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 98

มีประกาศให้เช่า 72 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 98

มีประกาศขาย 37 ประกาศ

เพชรเกษม 69

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 69

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 69

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 534 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 262 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 35.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(10 รีวิวโครงการ)
Channel Condo

Channel Condo

15/02/2564

คอนโดน่าอยู่ นิติดูแลดี ส่วนกลาง ok ราคาไม่แพง

(5)
GoodAgent

GoodAgent

13/02/2564

ใกล่ไปรษณีย์ไทย มีร้านหมูกะทะ กาแฟอเมซอน และเซเว่น สะดวกสบาย การเดินทางก็สะดวก แต่รถจะติดในช่วงเช้า เย็นค่ะ

(4)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

คอนโดมีเยอะ หาห้องง่าย สะดวก ในการเดินทาง

(3)
กรณ์

กรณ์

12/02/2564

โครงการตั้งอยู่ตรงข้ามกับบิ๊กซี ด้านหน้าโครงานมี Community mall เล็กๆ คอนโดเป็น High Rise 3 อาคาร มีพื้นที่จอดรถค่อนข้างเยอะ ส่วนกลางกว้างขวาง มีพื้นที่สีเขียวเยอะ ถ้าเทียบกับโครงการอื่นๆ บรรยากาศน่าพักอาศัยมากครับ

(4)
กานต์สิรี

กานต์สิรี

10/02/2564

Lpn เพรชเกษม 98 เฟส 1 ตึก a b ดีมาก เดินใกล้ถนน ใกล้ 7-11 ใกล้ อเวนิว โครงการชิวมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (72)

ดูประกาศทั้งหมด (72)
รูปภาพ #b4801 2/4/69  ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4801 2/4/69 ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124182 ✅ 3/4/69  ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124182 ✅ 3/4/69 ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ Lumpini Park Phetkasem 98 | ราคา 8,000 บาท | ห้องสวย ทำเลดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

Lumpini Park Phetkasem 98 | ราคา 8,000 บาท | ห้องสวย ทำเลดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:15
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2352  ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2352 ให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ 🏙️✨คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 (ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 )แบบ 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ 🏙️✨ ใกล้ MRT หลักสอง /เดอะมอลล์ บางแค

🏙️✨คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phetkasem 98 (ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 )แบบ 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ 🏙️✨ ใกล้ MRT หลักสอง /เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:04
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 พร้อมอยู่ วิวสระว่ายน้ำ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 พร้อมอยู่ วิวสระว่ายน้ำ ( Line : @condo999 )

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98  MRT-หลักสอง บางแคเหนือ เขต บางแค กรุงเทพ CX-150979 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 MRT-หลักสอง บางแคเหนือ เขต บางแค กรุงเทพ CX-150979 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12.0
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 22.5 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 22.5 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
22.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร C ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร C ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร C ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร C ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 (LPN Park Phetkasem 98) เฟอร์ครบ + พร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโดลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 (LPN Park Phetkasem 98) เฟอร์ครบ + พร้อมอยู่

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า ✨ Lumpini Park Phetkasem 98 ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  ติดถนนใหญ่เพชรเกษม

ให้เช่า ✨ Lumpini Park Phetkasem 98 ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติดถนนใหญ่เพชรเกษม

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 📍 Lumpini Park Phetkasem 98 📍 ห้องใหม่มือ1 เฟอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ทันที ใกล้รถไฟฟ้าหลักสอง

ให้เช่า 📍 Lumpini Park Phetkasem 98 📍 ห้องใหม่มือ1 เฟอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ทันที ใกล้รถไฟฟ้าหลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34.05 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 📍 Lumpini Park Phetkasem 98 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้าหลักสอง

ให้เช่า 📍 Lumpini Park Phetkasem 98 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้าหลักสอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.06 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.06 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
คอนโดมิเนียม 26.06 ตร.ม. ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เอ,บี เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 1.5MPREMIUM

คอนโดมิเนียม 26.06 ตร.ม. ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เอ,บี เขตบางแค กรุงเทพมหานคร 1.5M

บางแค กรุงเทพมหานคร
26.06 ตร.ม.
฿1,512,000
UPDATE !
(฿58,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/03/2569 13:39
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12.0
26 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿55,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 อาคาร B ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11.0
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
A033890 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2

A033890 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22.87 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿52,033 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(18875) Lumpini Park Phetkasem 98

(18875) Lumpini Park Phetkasem 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
22 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿63,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033657 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2

A033657 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
22 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿63,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
Homi50326  LPN เพชรเกษม98    🔥ราคาพิเศษ 1,490,000 เฟอร์ครบ

Homi50326 LPN เพชรเกษม98 🔥ราคาพิเศษ 1,490,000 เฟอร์ครบ

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿56,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:26
ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค เพชรเกษม 98 พร้อมอยู่

ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค เพชรเกษม 98 พร้อมอยู่

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
26 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿55,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:47
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98  แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคาขาย 1,550,000 บาท มีโคต้า ต่างชาติ

ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคาขาย 1,550,000 บาท มีโคต้า ต่างชาติ

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
26.25 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿59,048 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:00
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ห้องสวย แต่งครบ เฟอร์พร้อม_Do818

ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ห้องสวย แต่งครบ เฟอร์พร้อม_Do818

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
26.25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿56,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ห้องสวย ยกกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่_Do819

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
26.25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿56,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ห้องสวย สายหวาน พร้อมอยู่ เฟอร์พร้อม_Do817

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿56,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22.69 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿52,446 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:05
JK 5732023 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5732023 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.25 ตร.ม.
฿1,352,000
UPDATE !
(฿51,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK2 5616600 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK2 5616600 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
22.87 ตร.ม.
฿1,203,600
UPDATE !
(฿52,628 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK3 6544019 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ซี, ดี

JK3 6544019 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 ซี, ดี

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10 (9)
26.25 ตร.ม.
฿1,361,063
UPDATE !
(฿51,850 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK 5692723 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5692723 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
22.69 ตร.ม.
฿1,326,000
UPDATE !
(฿58,440 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK 5617409 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5617409 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22.87 ตร.ม.
฿1,146,931
UPDATE !
(฿50,150 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK 5634368 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

JK 5634368 : ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.25 ตร.ม.
฿1,267,500
UPDATE !
(฿48,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Park Phetkasem 98

ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค
ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค

Fuse Sense' Bangkae

บางแค กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Sense' Bangkae48 ประกาศ
พลัม คอนโด บางแค
พลัม คอนโด บางแค

Plum Condo Bangkae

บางแค กรุงเทพมหานคร
เช่า Plum Condo Bangkae16 ประกาศ
ขาย Plum Condo Bangkae7 ประกาศ

บางแค กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2

Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2