รูป Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek - รูปที่ 1/17
รูป Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek - รูปที่ 2/17
รูป Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek - รูปที่ 3/17
รูป Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek - รูปที่ 4/17
รูป Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวกภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร4.3/5
57ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น.ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 5 อาคาร สูง 8 ชั้น 1,085 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ติดถนนบางแวก สะดวกด้วยรถไฟฟ้า 2 สายและทาง-เข้าออกโครงการ 4 ทิศ หยิบนวัตกรรมเด็ด “ชุมชนน่าอยู่สำหรับคนทุกวัย” Episode 2 ต่อยอด “ชุมชนน่าอยู่” สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, ลานออกกำลังกายกลางแจ้ง, ห้องสมุด, ห้องกิจกรรมเด็กเล็ก, ห้องกิจกรรมผู้สูงอายุ, สวนพักผ่อน, สนามเด็กเล่น, พื้นที่สีเขียวรอบโครงการ -รถไฟฟ้า BTS บางหว้า, รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน สถานีเพชรเกษม 48 -The Circle ราชพฤกษ์, Food Villa ราชพฤกษ์, Seacon บางแค -รร.เซนต์ปีเตอร์, ม.สยาม -รพ.พญาไท 3

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 57 ห้อง

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1085
2.4 เมตร
2017
35 บาท/ตร.ม.
5
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6525ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Jaran Garden

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Jaran Garden

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Jaran Garden

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

SJ Residence Bangwaek 63

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า SJ Residence Bangwaek 63

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด SJ Residence Bangwaek 63

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

COZI MRT Phetkasem 48

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า COZI MRT Phetkasem 48

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด COZI MRT Phetkasem 48

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 3.1 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,314 ประกาศ

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,209 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 353 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

ห่างไป 5 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,449 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,684 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ พาร์ค กาญจนาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,461 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 473 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,887 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 981 ประกาศ

เขตภาษีเจริญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 2,149 ประกาศ

ประกาศขาย เขตภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 589 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,824 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,552 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศให้เช่า 463 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศขาย 176 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,803 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,598 ประกาศ

ถนนบางแวก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแวก

มีประกาศให้เช่า 39 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแวก

มีประกาศขาย 69 ประกาศ

เพชรเกษม 48

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 48

มีประกาศให้เช่า 27 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 48

มีประกาศขาย 63 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.3/5(3 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

04/05/2564

คอนโดอยู่เป็นชุมชน มีหลายตึก สิ่งอำนวยความสดวกพร้อม ค่าเช่าไม่แพง

(4)
ภาวิต สองจันทร์

ภาวิต สองจันทร์

10/03/2564

เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครันพร้อมเข้าอยู่ใกล้ BTS บางหว้า

(5)
Nut

Nut

13/02/2564

บรรยากาศดี ใกล้ตลาด ใกล้วัด สิ่งอำนวยความสะดวกครบ คอนโดนอกเมือง น่าอยู่​

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก บางแวก เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-151153 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก บางแวก เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-151153 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2426  ให้เช่า Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2426 ให้เช่า Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:21
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #S1593 ให้เช่า Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek  ลุมพินีวิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น5 ขนาด45ตรม ตึกD

#S1593 ให้เช่า Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek ลุมพินีวิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น5 ขนาด45ตรม ตึกD

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek (ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C13344

🏢 ให้เช่าคอนโด : Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek (ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13344

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ #ให้เช่าคอนโด ลุมพินีวิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก

#ให้เช่าคอนโด ลุมพินีวิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41
รูปภาพ #b4775 7/11/68  ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ราชพฤกษ์-บางแวก 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4775 7/11/68 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี ราชพฤกษ์-บางแวก 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22.6 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4595 29/1/69  ให้เช่า Lumpini Ville Ratchaphruek Bangwaek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4595 29/1/69 ให้เช่า Lumpini Ville Ratchaphruek Bangwaek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ DL26040170 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก (Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek) ใกล้ MRT เพชรเกษม 48 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26040170 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก (Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek) ใกล้ MRT เพชรเกษม 48 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22.5 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:45
รูปภาพ B2099🔥🔥ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก🔥แอร์ 2 🔥1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 23 ตร.ม. ชั้น 8 LINE: mfon56

B2099🔥🔥ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก🔥แอร์ 2 🔥1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 23 ตร.ม. ชั้น 8 LINE: mfon56

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:34
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ 🦋RB24655 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24655 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:04
รูปภาพ 🔮RB24655 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24655 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (57)

ดูประกาศทั้งหมด (57)
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร E ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿56,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿1,260,000
UPDATE !
(฿57,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร E ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿56,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก 1 ห้องนอน ชั้น 8  อาคาร C ใกล้ MRT เพชรเกษม 48

ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร C ใกล้ MRT เพชรเกษม 48

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿67,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 22.61 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.3M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
22.61 ตร.ม.
฿1,312,000
UPDATE !
(฿58,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 22.61 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.1M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
22.61 ตร.ม.
฿1,074,000
UPDATE !
(฿47,501 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
ขาย รหัส PP033 คอนโด Lumpini Ville ราชพฤกษ์-บางแวก

ขาย รหัส PP033 คอนโด Lumpini Ville ราชพฤกษ์-บางแวก

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.19 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿55,627 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:28
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก MD-25085018

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22.55 ตร.ม.
฿1,260,000
UPDATE !
(฿55,876 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A033821 Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

A033821 Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22.5 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿46,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033894 Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

A033894 Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿51,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A034088 Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

A034088 Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿2,270,000
NEW !
(฿50,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
ขาย ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ – บางแวก ห้องมุม ✔️หัวนอนไม่ชนใคร ✔️ชั้นบนสุด  ✴️เหมาะกับคนที่✴️ ไม่อยากวุ่นวายกับใครเลย‼️

ขาย ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ – บางแวก ห้องมุม ✔️หัวนอนไม่ชนใคร ✔️ชั้นบนสุด ✴️เหมาะกับคนที่✴️ ไม่อยากวุ่นวายกับใครเลย‼️

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23.17 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿51,360 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek (ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9901

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek (ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9901

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22.55 ตร.ม.
฿1,260,000
UPDATE !
(฿55,876 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek (ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11384

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek (ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11384

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22.62 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿61,450 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿2,270,000
NEW !
(฿50,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก อาคาร D ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿2,270,000
NEW !
(฿50,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก ขาย 1.3 ล.

ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ ราชพฤกษ์-บางแวก ขาย 1.3 ล.

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
23 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿56,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13
ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13

dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
จรัล การ์เด้น

Jaran Garden

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เช่า Jaran Garden0 ประกาศ
ขาย Jaran Garden1 ประกาศ
เอสเจ เรสซิเดนซ์ บางแวก 63

SJ Residence Bangwaek 63

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
โคซี่ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48
โคซี่ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48

COZI MRT Phetkasem 48