รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 1/20
รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 2/20
รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 3/20
รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 4/20
รูป Maestro 39 Sukhumvit 39 - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

Maestro 39 Sukhumvit 39

มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 3980 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
33ยูนิตขาย
84ยูนิตเช่า

มาเอสโตร 39 คอนโดมิเนียมขนาดโลว์ไรส์ สูง 8 ชั้น ทำเลโซนถนนสุขุมวิท 39 แวดล้อมไปด้วยร้านอาหาร และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ท่ามกลางแหล่งชุมชนของชาวญี่ปุ่นที่อาศัยอยู่ในเมืองไทยพร้อม Onsen และกอล์ฟคลับภายในโครงการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 84 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Maestro 39 Sukhumvit 39
คอนโดมิเนียม
80 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
107
2.2,2.45 เมตร
2015
50 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3495ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 941 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 508 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,949 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,919 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,576 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,439 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,850 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,169 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,509 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,703 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,329 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,057 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,901 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 750 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,068 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,779 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,261 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,343 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,509 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,680 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,065 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

สุขุมวิท 39

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,302 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 667 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,589 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,514 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,144 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,905 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 36.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (84)

ดูประกาศทั้งหมด (84)
รูปภาพ เช่าคอนโด Maestro 39 Sukhumvit 39/มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 (E6904009)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Maestro 39 Sukhumvit 39/มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 (E6904009) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
64 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ DL26050339 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 (Maestro 39 Sukhumvit 39) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050339 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 (Maestro 39 Sukhumvit 39) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
61 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2776867)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2776867)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
61 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 555229)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 555229)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873500)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873500)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
50.35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1541929)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1541929)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
55 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2705403)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2705403)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
53 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2799635)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2799635)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1411143)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1411143)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
61 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2356510)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2356510)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
64 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร  39 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

📌 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 39 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
61 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร  39 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

📌 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 39 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร  39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🎊 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า   มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 🔴🔴

ให้เช่า มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 🔴🔴

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:35
รูปภาพ Code: KJ5881  ให้เช่า Maestro 39 Sukhumvit 39 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ5881 ให้เช่า Maestro 39 Sukhumvit 39 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร  39 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🔺 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 39 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
61 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร  39 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🔺 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 39 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13850    📌   ให้เช่า | 🟦🟨มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13850    📌   ให้เช่า | 🟦🟨มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ #SC13806    📌   ให้เช่า | 🟦🟨มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13806    📌   ให้เช่า | 🟦🟨มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
61 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
✨ ขาย มาเอสโตร 39 ✨  ราคา 4,100,000 บาทPREMIUM

✨ ขาย มาเอสโตร 39 ✨ ราคา 4,100,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
35 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿117,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ มาเอสโตร 39 MD-25085049

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿109,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
🔥MD-25008502 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด มาเอสโตร 39 รีบจองก่อนหลุด 🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35 ตร.ม.
฿4,000,000
NEW !
(฿114,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด มาเอสโตร 39 MD-25082882

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
61.1 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿139,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
#SC8509​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,212,700
UPDATE !
(฿120,363 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751446)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
62.75 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿127,490 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2477844)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿141,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2744133)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
61.15 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿139,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2812148)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
51 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿160,784 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2194153)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿146,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2477698)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿125,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
2 Bedroom 1 Bathroom 55 SQ.M. Maestro 39

2 Bedroom 1 Bathroom 55 SQ.M. Maestro 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿10,460,000
UPDATE !
(฿190,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดใหม่สุดหรู Canvas Sukhumvit 39 ย่านหรู คลองตันเหนือ กรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
235.1 ตร.ม.
฿61,368,000
UPDATE !
(฿261,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
122 sqm 3-Bed Condo on 6th Floor at Maestro 39, Khlong Tan Nuea Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
122.7 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿154,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 90 ตารางเมตร มาเอสโตร 39

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 90 ตารางเมตร มาเอสโตร 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
90 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 70 SQ.M at Maestro 39

2 Bedroom 2 Bathroom 70 SQ.M at Maestro 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿10,890,000
UPDATE !
(฿155,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 60 SQ.M Maestro 39 Condo

2 Bed 2 Bath 60 SQ.M Maestro 39 Condo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Maestro 39

1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Maestro 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.5 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿163,934 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Maestro 39 Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke941 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke185 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke508 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke146 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View191 ประกาศ
ขาย Grand Park View48 ประกาศ