รูป Marina Bay Front Sriracha - รูปที่ 1/15
รูป Marina Bay Front Sriracha - รูปที่ 2/15
รูป Marina Bay Front Sriracha - รูปที่ 3/15
รูป Marina Bay Front Sriracha - รูปที่ 4/15
รูป Marina Bay Front Sriracha - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Marina Bay Front Sriracha

มารีนา เบย์ ฟรอนท์ ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี3.5/5
42ยูนิตขาย
80ยูนิตเช่า
คอนโดมิเนียมหรูติดทะเลใจกลางเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 80 ห้อง และประกาศขาย 42 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Marina Bay Front Sriracha

ชื่ออื่นๆ

  • มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา
  • Marina Bayfront Sriracha
คอนโดมิเนียม
ศรีราชา ชลบุรี
273
2016
40.00 บาท/ตร.ม.
1
32

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge the Ocean Sriracha

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge the Ocean Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 276 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge the Ocean Sriracha

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Ladda Condo View

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ladda Condo View

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Ladda Condo View

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Ladda Plus Sriracha

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ladda Plus Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด Ladda Plus Sriracha

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Sri Racha Condo View

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Sri Racha Condo View

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Sri Racha Condo View

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Plus Sriracha

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Plus Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Plus Sriracha

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Sri Racha Place

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Sri Racha Place

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Sri Racha Place

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Rama Harbour View

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rama Harbour View

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Rama Harbour View

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Lamtong Condo

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lamtong Condo

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lamtong Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ladda Place Condo Sriracha

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ladda Place Condo Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Ladda Place Condo Sriracha

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Sriracha Bay View Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Sriracha Bay View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Sriracha Bay View Condominium

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.อัสสัมชัญศรีราชา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,223 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญศรีราชา

มีประกาศขาย 383 ประกาศ

รร.ดาราสมุทร

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ดาราสมุทร

มีประกาศให้เช่า 1,342 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ดาราสมุทร

มีประกาศขาย 415 ประกาศ

รร.ศรีราชา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,342 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีราชา

มีประกาศขาย 415 ประกาศ

รร.เซนต์ปอลคอนแวนต์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์ปอลคอนแวนต์

มีประกาศให้เช่า 1,747 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์ปอลคอนแวนต์

มีประกาศขาย 781 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา

ห่างไป 8.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,638 ประกาศ

โรบินสัน ศรีราชา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,387 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ศรีราชา

มีประกาศขาย 415 ประกาศ

เซ็นทรัล ศรีราชา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 965 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ศรีราชา

มีประกาศขาย 294 ประกาศ

ศรีราชา ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ศรีราชา ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,830 ประกาศ

ประกาศขาย ศรีราชา ชลบุรี

มีประกาศขาย 879 ประกาศ

นิคมปิ่นทอง

ห่างไป 11.7 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมปิ่นทอง

มีประกาศให้เช่า 1,688 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมปิ่นทอง

มีประกาศขาย 785 ประกาศ

รพ.พญาไท ศรีราชา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,342 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท ศรีราชา

มีประกาศขาย 415 ประกาศ

รพ.สมเด็จพระบรมราชเทวี ณ ศรีราชา

ห่างออกไป 330 เมตร

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.52 - 61.93 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Ploy

Ploy

13/02/2564

ติดทะเล อยู่ในตัวเมืองศรีราชา ตรงข้าม เทศบาล. มีของกินเยอะ

(3)
JoAgent

JoAgent

05/02/2564

ใจกลางเมืองศรีราชา บรรยากาศริมทะเล

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (80)

ดูประกาศทั้งหมด (80)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2593352)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2593352)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
87 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2466797)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2466797)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
87 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2522576)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2522576)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
87 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1 ห้องนอน ราคา 25,000 บาท

คอนโด 1 ห้องนอน ราคา 25,000 บาท

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:00
รูปภาพ คอนโด 1 นอน at Marina Bayfront Sriracha ใน ศรีราชา

คอนโด 1 นอน at Marina Bayfront Sriracha ใน ศรีราชา

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
56 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:00
รูปภาพ คอนโด 2 ห้องนอน 56 ตรม. 20,000 บาท

คอนโด 2 ห้องนอน 56 ตรม. 20,000 บาท

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด มารีน่าเบย์ 12000 บาท

ให้เช่าคอนโด มารีน่าเบย์ 12000 บาท

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:00
รูปภาพ UK01-347 ให้เช่าคอนโด มารีน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา เดินทางสะดวกไป ใกล้ รพ.สมเด็จ : 1 ห้องนอน 40 ตร.ม. ชั้น 20 | 12,000 บาท/เดือน

UK01-347 ให้เช่าคอนโด มารีน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา เดินทางสะดวกไป ใกล้ รพ.สมเด็จ : 1 ห้องนอน 40 ตร.ม. ชั้น 20 | 12,000 บาท/เดือน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
40 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2079198)

คอนโด สตูดิโอ ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2079198)

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 31
42 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2691166)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2691166)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2453410)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2453410)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ UK01-346 ให้เช่ามารีน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ติดทะเล เดินทางสะดวก โรงพยาบาลสมเด็จศรีราชา เพียง 5นาที : 1 ห้องนอน 35 ตร.ม. 12,000 บาท/เดือน

UK01-346 ให้เช่ามารีน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ติดทะเล เดินทางสะดวก โรงพยาบาลสมเด็จศรีราชา เพียง 5นาที : 1 ห้องนอน 35 ตร.ม. 12,000 บาท/เดือน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:05
รูปภาพ UK01-344 ให้เช่าคอนโดมาริน่า เบฟร้อนท์ ศรีราชา Marina Bayfront : ห้องสวยชั้นสูงวิวภูเขา  ราคาเพียง 12,000 เท่านั้น เฟอร์จัดเต็ม

UK01-344 ให้เช่าคอนโดมาริน่า เบฟร้อนท์ ศรีราชา Marina Bayfront : ห้องสวยชั้นสูงวิวภูเขา ราคาเพียง 12,000 เท่านั้น เฟอร์จัดเต็ม

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:35
รูปภาพ ให้เช่ามารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ คอนโดศรีราชา พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใจกลางเมือง

ให้เช่ามารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ คอนโดศรีราชา พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใจกลางเมือง

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
87 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดมารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา เฟอร์ครบ วิวสวย การเดินทางสะดวก

ให้เช่าคอนโดมารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา เฟอร์ครบ วิวสวย การเดินทางสะดวก

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโด มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา ติดทะเล ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

ปล่อยเช่าคอนโด มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา ติดทะเล ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดศรีราชา มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ราคาสุดคุ้ม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่าคอนโดศรีราชา มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ราคาสุดคุ้ม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
รูปภาพ เช่าถูก มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา คอนโดหรู วิวสวย ตกแต่งพร้อมอยู่

เช่าถูก มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา คอนโดหรู วิวสวย ตกแต่งพร้อมอยู่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 867980)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
48.7 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿88,296 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2011145)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
88 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 2693167)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
69 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿113,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขายห้องชุดคอนโด มารีน่า เบย์ ฟร้อน ศรีราชา

ขายห้องชุดคอนโด มารีน่า เบย์ ฟร้อน ศรีราชา

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿67,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:22
ขายห้องชุดคอนโด Marina Bay Front Sriracha 🏖️

ขายห้องชุดคอนโด Marina Bay Front Sriracha 🏖️

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 30
35.68 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿65,863 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:22
ขายคอนโดมารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา ทำเลดี ใจกลางเมือง ใกล้แหล่งชุมชน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
35 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดศรีราชา โครงการติดทะเล ใจกลางเมือง มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
47 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿89,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดมารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา โดดเด่นด้วยทำเลติดทะเล วิวสวย

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 24
35.25 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿102,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดหรู Marina Bayfront ศรีราชา ติดทะเล วิวพาโนรามา ราคาดี

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
64.18 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿107,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดศรีราชา มารีน่า เบย์ฟร้อนท์ ห้องสวย ราคาสุดคุ้ม พร้อมเข้าอยู่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
35 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿82,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดมารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ใจกลางเมืองศรีราชา ทำเลดี ติดทะเล ใกล้แหล่งชุมชน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
35 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดศรีราชา มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ราคาถูก ทำเลดี ใจกลางเมือง ติดทะเล

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
47.95 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿98,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดใจกลางเมือง ติดทะเล ศรีราชา พร้อมอยู่ มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
55 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿105,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดศรีราชา สุดหรู ใจกลางเมือง มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ชั้นสูง วิวสวย

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
36 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿102,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดทำเลทอง มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์  ติดทะเลศรีราชา ใจกลางเมือง

ขายคอนโดทำเลทอง มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ติดทะเลศรีราชา ใจกลางเมือง

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
35 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿91,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโด Marina Bayfront ศรีราชา บรรยากาศดีสุดๆ

ขายคอนโด Marina Bayfront ศรีราชา บรรยากาศดีสุดๆ

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
35 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿102,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
คอนโดหรูริมทะเล Marina Bayfront ศรีราชา วิวทะเล พร้อมอยู่

คอนโดหรูริมทะเล Marina Bayfront ศรีราชา วิวทะเล พร้อมอยู่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
41 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿80,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
คอนโดติดทะเล Marina Bayfront ศรีราชา วิวสวย ทำเลดี ใจกลางเมือง

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
56 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
ขายคอนโดในศรีราชา  มาริน่า เบย์ ฟร้อนท์ ทำเลดี ติดทะเล

ขายคอนโดในศรีราชา มาริน่า เบย์ ฟร้อนท์ ทำเลดี ติดทะเล

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
41 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿134,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Marina Bay Front Sriracha

ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา
ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา

Knightsbridge the Ocean Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
ลัดดา คอนโดวิว

Ladda Condo View

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Ladda Condo View42 ประกาศ
ขาย Ladda Condo View27 ประกาศ
ลัดดา พลัส ศรีราชา
ลัดดา พลัส ศรีราชา

Ladda Plus Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Ladda Plus Sriracha140 ประกาศ
ขาย Ladda Plus Sriracha24 ประกาศ
ศรีราชา คอนโดวิว

Sri Racha Condo View

ศรีราชา ชลบุรี
ขาย Sri Racha Condo View18 ประกาศ
พลัส ศรีราชา
พลัส ศรีราชา

Plus Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Plus Sriracha57 ประกาศ
ขาย Plus Sriracha17 ประกาศ

Sri Racha Place

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Sri Racha Place 12 ประกาศ
ขาย Sri Racha Place 3 ประกาศ

Rama Harbour View

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Rama Harbour View20 ประกาศ
ขาย Rama Harbour View21 ประกาศ

Lamtong Condo

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Lamtong Condo5 ประกาศ
ขาย Lamtong Condo0 ประกาศ